SNOF4 - Lịch trình Siêu Offline Mai Châu CN 16/05/2010 (Closed)

Trạng thái
Thớt đang đóng

safenoodles

Xe cút kít
E chốt danh sách rồi các cụ. 2 xe 45 chỗ đã kín. Cụ nào muốn tham gia cùng ae thì mang xe đi nhé. Véo cằm các cụ!
Em cảm ơn bác đã thông báo ạ!
Để em thu xếp xem dư lào .

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Keng!!!!

1. Thời gian, địa điểm: 7h30 sáng CN 16/5/2010 xe sẽ chờ các cụ tại cổng chính Trung tâm Hội nghị quốc gia đầu đường Láng-Hòa Lạc. Chúng ta sẽ đi Mai Châu trong ngày, dự kiến 5h sẽ từ Mai Châu về.
Cho em hỏi 1 vấn đề nhỏ.

Chỗ này họ có cho đỗ xe đón khách không hả cụ?

Liệu bảo vệ có nhận trông xe không nhỉ? Để em còn biết đường đi taxi/xe ôm đến cho tiện.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Cho em hỏi 1 vấn đề nhỏ.

Chỗ này họ có cho đỗ xe đón khách không hả cụ?

Liệu bảo vệ có nhận trông xe không nhỉ? Để em còn biết đường đi taxi/xe ôm đến cho tiện.
Đỗ thoả mái bác ạ!

FeRAM

Xe điện
Có cụ nào đi từ phía Lạc Trung, Vĩnh tuy đi lên không nhỉ? Cho em đi nhờ với.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Lần này có phải là lần offsite đông nhất của Ô Phở không các cụ nhỉ. Các cụ cố gắng mặc áo ngành OF để mình chụp ảnh lưu niệm cho nó khí thế nhé. Nếu có ống rộng nữa thì càng tốt.

clicknc

Xe hơi
Cho E đi vói ah. Dt của E là 0903498889; Email :vntqtoan@gmail.com

Các cụ chú ý: mình đi lúc 7h30 sáng nên khu vực Big C và TT Hội nghị quốc gia đều chưa cho gửi xe.

IMEV

Xe tăng
Mà bẩm các cụ đi chơi gần 100 mạng thế mày mà cháu không thấy phân công đoàn trưởng, đoàn phó, xe 1, xe 2 thì đi kiểu rì ạ. Cháu biết liên cái củ lạc với ai?

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Mà bẩm các cụ đi chơi gần 100 mạng thế mày mà cháu không thấy phân công đoàn trưởng, đoàn phó, xe 1, xe 2 thì đi kiểu rì ạ. Cháu biết liên cái củ lạc với ai?
cụ xem lại cái list , những cụ nào nick bôi màu đỏ là BTC ợ :P

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Bác đọc chưa kỹ rồi,bác đọc lại từ đầu đi :
SNOF4 - Siêu Offline Mai Châu CN 16/05/2010 - Cập nhật trang 1

Sắp đến SN OF lần 4, nhân dịp đoàn làm phim OF lên Mai Châu dựng clip cho Sinh nhật, tranh thủ xin được ít tài trợ từ OTV và NikonVN, Box N.hiếp ảnh tổ chức offline giao lưu các thành viên OF...

Như thế đương nhiên người tổ chức là các mốc nhiếp ảnh.Có hai xe nên hai mốc sẽ chia nhau theo xe.Khi đến nơi chúng ta sẽ bỏ phiếu bầu mốc nào khuấy động phong trào vui hơn khi đi trên đường đấy bác nhé!=))

hanoien

Xe điện
Các cụ chú ý: mình đi lúc 7h30 sáng nên khu vực Big C và TT Hội nghị quốc gia đều chưa cho gửi xe.
Đợt trước em vẫn gửi xe ở big C lúc 6h sáng mà. Bên big C vẫn trông xe cho nhân viên đến giao hàng từ 5h sáng thì phải. Có cụ nào nhà gần chạy ù vào hỏi xem sao.

genesis_dream

Xe hơi
Em nói khí không phải chứ sao các bác lại chọn cái ngày mùng 3 âm mà khởi hành nhỉ??? Có cần xem lại ngày không ạ? Ước gì đi vào thứ 7 ngày 15 có phải đẹp không? E cũng được đi, chứ ai lại đi ngày mùng 3 âm thế ???

Em nói khí không phải chứ sao các bác lại chọn cái ngày mùng 3 âm mà khởi hành nhỉ??? Có cần xem lại ngày không ạ? Ước gì đi vào thứ 7 ngày 15 có phải đẹp không? E cũng được đi, chứ ai lại đi ngày mùng 3 âm thế ???
Cụ nài lại lém đá Hội nghị. Kế hoạch đã thông qua, lịch đã xếp roài nhá.
Thế chủ nhật cụ có đi không thì bẩu.

Em cũng dơ tay xin phát biểu ngu ngu tí:
- Đoàn ta đợt này đi rất đông (có lẽ chỉ kém SN OF) thành phần đa dạng, lại có nhiều mem mới mèm (không ai biết mẹt) do vậy công tác tổ chức, lịch trình... càng cụ tỉ thì càng tránh được những sơ xuất đáng tiếc.
VD:
+ Đúng 7h30 xuất phát nhưng nếu nhiều cụ chưa gửi được xe ở Big C thì sẽ đợi các cụ ấy thêm đến bao giờ, chậm nhất là đến mấy giờ thì là hạn chót để xuất phát.
+ Chuyến đi này em hiểu các MOD B52, X5, Rách Sờn là lãnh đạo đoàn, dưng em có nghe ta đồn rằng các cụ ý đi tiền trạm trước 1 hôm, vậy ai sẽ là người thu xiền, điểm danh chúng em khi lên xe,... túm lại là lãnh đạo của chúng em là ai!
+ Lúc về theo quy định là 17h, nhưng nếu có một vài cụ mợ nổi hứng đi lạc, alô thì tò te tí thì phải làm dư lào??? Đợi hay về hay một xe đợi còn xe kia về???

Vài điều chưa rõ, mong cụ nào thông thái vào trả lời giúp em với nhá

KhuongDuy

Xe điện
Cụ nài lại lém đá Hội nghị. Kế hoạch đã thông qua, lịch đã xếp roài nhá.
Thế chủ nhật cụ có đi không thì bẩu.

Em cũng dơ tay xin phát biểu ngu ngu tí:
- Đoàn ta đợt này đi rất đông (có lẽ chỉ kém SN OF) thành phần đa dạng, lại có nhiều mem mới mèm (không ai biết mẹt) do vậy công tác tổ chức, lịch trình... càng cụ tỉ thì càng tránh được những sơ xuất đáng tiếc.
VD:
+ Đúng 7h30 xuất phát nhưng nếu nhiều cụ chưa gửi được xe ở Big C thì sẽ đợi các cụ ấy thêm đến bao giờ, chậm nhất là đến mấy giờ thì là hạn chót để xuất phát.
+ Chuyến đi này em hiểu các MOD B52, X5, Rách Sờn là lãnh đạo đoàn, dưng em có nghe ta đồn rằng các cụ ý đi tiền trạm trước 1 hôm, vậy ai sẽ là người thu xiền, điểm danh chúng em khi lên xe,... túm lại là lãnh đạo của chúng em là ai!
+ Lúc về theo quy định là 17h, nhưng nếu có một vài cụ mợ nổi hứng đi lạc, alô thì tò te tí thì phải làm dư lào??? Đợi hay về hay một xe đợi còn xe kia về???

Vài điều chưa rõ, mong cụ nào thông thái vào trả lời giúp em với nhá
Lo gì cụ. Lạc thì đen lắm là làm rể Mai Châu. Thêm người thêm của;)

focus_S

Xe điện
Đông vui quá, tiếc ghê , mình lại ở Sài gòn không biết có về kịp SN OF hay không . Chúc mọi người đi zui zẻ (b) (b)

hoangchung06

Xe buýt
em cũng muốn đăng ký 1 suất nhưng không biết có bị muộn không. vì hôm nay em tham mới gia vào gia đình OF nên mới biết chương trình này. nếu được xin bác chủ thớt cho em tham gia với nhé.
xin cám ơn

Nắng

Xe buýt
@all : nhà e gần bigC ạ, ở đó cho gửi xe từ sớm nhưng có hum họ nổi hứng hỏi thẻ nv BigC các cụ ạ, cơ mà tòa nhà Viglacera đối diện TTHNQG thì mái thoải ạ, :)
Kính báo!

Trạng thái
Thớt đang đóng