Chi hội Sinh nhật TRITON VIETNAM CLUB - 1 năm nhìn lại

hienty

Xe tăng
Vâng, cám ơn PCT.

@Nhóm phụ trách âm thanh, ánh sáng: Các bác tự lo phần điện đóm của mình hay tập hợp chung. Nếu chung thì các bác thông báo lên đây để còn chuẩn bị nhé.
Âm thanh ánh sáng chúng nó dùng điện 3 pha, ko cần phải lo vụ đó. Kệ *** nó

hienty

Xe tăng
@ Tom: Anh cần 1 clip dài 5p cho khai mạc Lễ SN. Mợ làm cho anh
Yêu cầu: Hình ảnh theo trình tự thời gian
Âm nhạc: tức ngực giật đùng đùng...có cao trào, thấp trào....
Mai nộp bài riêng cho BTC

anhvan2390

Xe tăng
Âm thanh ánh sáng chúng nó dùng điện 3 pha, ko cần phải lo vụ đó. Kệ *** nó
Một lần nữa nhắc nhở ngài CT, để nâng cao văn hoá giao tiếp trong TVC đề nghị ae không gọi CT là nó và thằng ngược lại CT ko được gọi ae là nó, còn gọi là gì thì có lẽ lại phải 19C Ngọc Hà mới rõ được.
Hôm SN TVC CT là người đọc diễn văn khai mạc, ở đấy lại đầy đủ quan văn quan võ em lo CT đọc diễn văn lại chửi thề thì TVC cuối năm lại mất phiếu chi hội văn hoá lắm.
Kính thưa các vị đại biểu, hôm nay nhân ngày lành tháng tốt '' Đm micro như con củ ặc '', ......

anhvan2390

Xe tăng
Thật là căng, em và vợ hai đang teong miền tây, chẳng biết có ra kịp ko? Em sẽ fix cụ thể vào thứ Tư ạ.

Em làm kiểu ảnh ở Nha Trang..

Xe của cụ này nếu không rửa kỹ về mang lên Tề lỗ là vừa.

hienty

Xe tăng
Kính thưa các vị đại biểu, hôm nay nhân ngày lành tháng tốt '' Đm micro như con củ ặc '', ......
Anh xóa cho chú cái ảnh lộ hàng bên kia là giữ cho cái Văn hóa TVC lắm rồi. Ai lại sang đất bạn mà mang theo con jun kim thế có ảnh hưởng đến hình ảnh ĐẠI QUỐC ko cơ chứ. Còn việc phát ngôn thế nào thì kê con mỵa nó đê

anhvan2390

Xe tăng
Anh xóa cho chú cái ảnh lộ hàng bên kia là giữ cho cái Văn hóa TVC lắm rồi. Ai lại sang đất bạn mà mang theo con jun kim thế có ảnh hưởng đến hình ảnh ĐẠI QUỐC ko cơ chứ. Còn việc phát ngôn thế nào thì kê con mỵa nó đê[/QUOTE
Cảm ơn anh hehhe., em nói vậy chỉ là lo cho sơn hà xã tắc thôi, nếu CT nói vậy thì em cũng kệ mother nó đê, hehe=))

chuot ton

Xe tải
Thông báo, thông báo.
Chiều nay em và các Gấu ban hậu cần đã lên kế hoạch cho công việc như sau:

Ăn trưa: Vì có chương trình thi kỹ năng và chủ yếu là các thành viên CLB nên em đặt kế hoạch buổi trưa sẽ chỉ ăn nhẹ.
Salát Nga, Bánh mỳ, chả, chân giò muối, xúc xích, mỳ tôm nấu, các món trứng, sữa. Tráng miệng hoa quả và các món chè.

Ăn tối:
Tiệc buffet: Bê thui, sườn bê, Rau củ quả, khoai tây chiên, cơm rang, mỳ xào và một số món ăn nhẹ khác. Tráng miệng hoa quả.

Nước uống: Nước lavie, nước ngọt, bia, sâm panh.

Nghỉ ngơi: Đã đặt nhà sàn khu làng Gia Rai, gồm 1 Nhà Rông để tổ chức chương trình và làm sân khấu và 2 dãy nhà sàn 2 bên để các Gấu và F1 nghỉ ngơi khi cần. Tại khu đất trống ở giữa để đề phòng trời nắng to và mưa, BTC sẽ thuê một bạt dù to để làm mái che. Ngoài ra các bác có lều cá nhân cũng nên mang đi để dùng trong trường hợp cần thiết.

Hiện tại em cần các bác hỗ trợ những việc sau:
- Thùng đựng đá: Do thời tiết mùa hè rất nắng nóng và ngày hôm đó sẽ cần rất nhiều đá để làm mát thức ăn và uống nước, ăn chè nên các bác nào có thùng đá thì mang đi nhé. Các bác sau còn dữ thùng đá của CLB thì mang đi: TCT (3 thùng), Led (1 thùng), Alao (1 thùng), Offroad (1 thùng). Các bác sau đã nhận mang thùng của cá nhân: Cá ba sa (1 thùng), Amazon (1 thùng), Sông Hồng (1 thùng). Tổng cộng đã có 9 thùng đá.

Do tình hình thời tiết nắng nóng mà ở khu nhà sàn không có quạt mát, vậy bác nào có quạt công nghiệp thì cho CLB mượn để quạt mát cho các F1 và Gấu nhé. Hiện tại đã có các bác sau cho mượn quạt: Amazon (1 cái), Daicatroc (4 cái).

Để tiện cho việc cắm quạt điện và sử dụng các thiết bị điện vào buổi tối, em cũng đề nghị các bác có các dây nối điện loại dài và ổ cắm điện thì mang đi để CLB mượn.

Để phục vụ việc nấu ăn, đun nước buổi trưa, Ban Hậu cần cũng cần thêm một số bếp ga, bếp cồn. Hiện CLB đã có 2 bếp ga, và 2 bếp cồn và cần thêm 2 bếp ga du lịch, bác nào có thì mang đi nhé.

Toàn bộ số đồ ăn, thức uống, dụng cụ hậu cần sẽ được ban Hậu cần tập hợp tại VP CLB vào tối ngày thứ 6 (20/5/2011). Em sẽ tổng hợp lại toàn bộ khối lượng vận chuyển để phân công các thành viên vận chuyển tới địa điểm tổ chức.

Thay mặt ban Hậu cần, Em khẩn thiết đề nghị các bác, sau khi đọc bài này, xung phong đóng góp một phần công việc dù là nhỏ nhất để trước mắt là ban Hâụ cần có thể hoàn thành tốt công việc sau đó là để buổi Sinh nhật CLB được thành công tốt đẹp.

Trân trọng cảm ơn.
tôi có 2 bếp ga du lịch, còn đá lạnh: TCT cần bao nhiêu tôi cũng mua đc, đá viên tinh khiết- đá cây. số lượng kh hạn chế

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
@ Tom: Anh cần 1 clip dài 5p cho khai mạc Lễ SN. Mợ làm cho anh
Yêu cầu: Hình ảnh theo trình tự thời gian
Âm nhạc: tức ngực giật đùng đùng...có cao trào, thấp trào....
Mai nộp bài riêng cho BTC
đang làm 1 cái dài khoảng 12 phút ảnh ngẫu hứng , nhạc hoành tráng để phục vụ thời gian chết trong đám cưới à quên Sn :))

Còn vụ 5 phút khai mạc ? trình tự ảnh vụ này nghiên cứu đã vì ảnh hơi ít theo trình tự :))

Chỉnh sửa cuối:

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Anh xóa cho chú cái ảnh lộ hàng bên kia là giữ cho cái Văn hóa TVC lắm rồi. Ai lại sang đất bạn mà mang theo con jun kim thế có ảnh hưởng đến hình ảnh ĐẠI QUỐC ko cơ chứ. Còn việc phát ngôn thế nào thì kê con mỵa nó đê[/QUOTE
Cảm ơn anh hehhe., em nói vậy chỉ là lo cho sơn hà xã tắc thôi, nếu CT nói vậy thì em cũng kệ mother nó đê, hehe=))
LÉo ai lại lói bậy thế, m . ia..... ngượng quá

transporterVN

Xe tăng
tôi có 2 bếp ga du lịch, còn đá lạnh: TCT cần bao nhiêu tôi cũng mua đc, đá viên tinh khiết- đá cây. số lượng kh hạn chế
Vâng, cám ơn bác. Bác mang cho em 2 bếp ga du lịch ạ. Còn thùng đá thì thứ 6 này bác đến VP CLB chở cho em ít đồ uống và thùng nhựa về, sáng hôm sau cho đá vào ướp lạnh và chở đến chỗ tập trung thôi ạ.

transporterVN

Xe tăng
Tổng hợp tạm thời tới thời điểm này nhé:
Thùng đá và vận chuyển nước uống có ướp đá: Tobala, Darklight, Chuotton, Offroad. Các bác còn giữ thùng đá khác confirm nốt đê.
Bếp gaz: 5 cái - Em giữ 2 cái, Chuotton 2 cái, VTA 1 cái.
Dây điện, ổ cắm điện phục vụ quạt điện: PCT 6789 đã chuẩn bị.

chuot ton

Xe tải
Vâng, cám ơn bác. Bác mang cho em 2 bếp ga du lịch ạ. Còn thùng đá thì thứ 6 này bác đến VP CLB chở cho em ít đồ uống và thùng nhựa về, sáng hôm sau cho đá vào ướp lạnh và chở đến chỗ tập trung thôi ạ.
thế có nghĩa là cứ mua đủ số đá cho vào thùng,để ướp lạnh số đồ uống thôi phải kh? nếu thiếu thùng đựng đá, theo mình mua thêm mấy cái thùng xốp to để đựng đá thì vô tư luôn,vì số lượng người tham gia nhiều, mà CLB chỉ có từng đấy thùng thì thiếu,mua thêm thùng xốp kh đáng bao nhiêu tiền cả,mà có thể vẫn dùng đc cho các dịp khác.

transporterVN

Xe tăng
thế có nghĩa là cứ mua đủ số đá cho vào thùng,để ướp lạnh số đồ uống thôi phải kh? nếu thiếu thùng đựng đá, theo mình mua thêm mấy cái thùng xốp to để đựng đá thì vô tư luôn,vì số lượng người tham gia nhiều, mà CLB chỉ có từng đấy thùng thì thiếu,mua thêm thùng xốp kh đáng bao nhiêu tiền cả,mà có thể vẫn dùng đc cho các dịp khác.
Chuẩn quá bác ơi, em cứ nghĩ là khoảng 7-8 thùng ướp lạnh đồ uống là được. Bây giờ mới nhớ ra là có cả chè và kem nữa.

Vậy bác mua cho em thêm 3 thùng xốp đựng đầy đá nhé.

Triton_37

Xe hơi
Tổng hợp tạm thời tới thời điểm này nhé:
Thùng đá và vận chuyển nước uống có ướp đá: Tobala, Darklight, Chuotton, Offroad. Các bác còn giữ thùng đá khác confirm nốt đê.
Bếp gaz: 5 cái - Em giữ 2 cái, Chuotton 2 cái, VTA 1 cái.
Dây điện, ổ cắm điện phục vụ quạt điện: PCT 6789 đã chuẩn bị.
Trên thùng xe tôi .còn 01 bếp ga . Mua mấy vỉ ga là tạm đủ.
hic,thấy các cụ tất bật làm công tác chuẩn bị cho buổi lễ mà nhà cháu thèm quá,chả dưa góp đc cái j cả...#-o
thôi đành kính mỗi cụ 1 ly rịu nhạt vậy,hẹn các cụ chiều thứ 6 này nhé

Chỉnh sửa cuối:

DarkLights

Xe tải
em chả thấy chén nào của cụ cả :D

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com

máy chém

Xe tải
Bơm nhiều vào để cho cả Gấu tắm nữa anh nhé.
Bể bơi chỉ giành cho F1 và ....mẫu tắm nhé keke,lúc đấy AV quên cả Gấu ý chứ :))

Hiện tại có các Traitan không có nắp thùng:

1.QTA
2.Tôm
3.Led
.....
Còn bác nào xe không có nắp thùng thì cập nhật giúp em để tiện bố trí bể bơi nhé,nhiệt tình ủng hộ cho SN đi các bác ;;)