[Funland] Sinh con trai

tamtu34

Xe buýt
Nếu những ng gọi là cha là bố xem con gái như con trai thì ko có câu chuyện đó đâu. Khổ thân những đứa con gái. Em thấy nhiều nhà sinh con gái họ lại cưng nựng chiều chuộng hơn cả con trai ý. Em gái e cũng vừa sinh con. Bạn thì sinh con trai, bạn thì sinh con gái. Bạn sinh con gái, chính mẹ ck bạn ý bảo nhà này trúng số độc đắc, vì họ hàng nhà họ trước giờ hiếm con gái nên ông bà thích cháu gái lắm. Em gái và e rể em cũng thích gái, vì nhìn nhà e toàn trai, nghịch quá đâm ra sợ.
Cụ ví dụ không đúng lắm, nhà kia đông cháu trai quá rồi nên tòi ra cháu gái lại chả thích như vàng, cứ thử toàn cháu gái như chủ thới xem mặt có méo xệch ra không.

Diep1979

Xe container
4 đứa con gái :-o
Cụ còn mong gì hơn?

Cháu thà có 2 con gái còn hơn có 2 thằng con trai

duytrong

Xe lăn
Con cái là do sói phận thôi, được sao nhờ vậy chứ cố tình thì cũng chưa chắc đã được đâu.
Chỗ em giờ gần như hết cái câu chuyện đẻ con gì rồi.
Mấy ông 3-4 đứa con gái sướng như tiên.

Diep1979

Xe container
Ơ vùng quê cụ chủ, vẫn xì xào khiến cụ chủ bứt rứt lương tâm. Do ngoại cảnh tác động mạnh tới tâm lý.
Ở cái xã hội này, nhiều người cưới nhau mong có đứa con gái còn chả được.

Nhóm làm việc của cháu có 2 bạn nam lập gia đình, cưới mấy năm chả có gì. Bây giờ đi chữa mất 250 triệu, lọc đi lọc lại vài lần mới được mụn con

MuathuHN252

Xe cút kít
Cụ ví dụ không đúng lắm, nhà kia đông cháu trai quá rồi nên tòi ra cháu gái lại chả thích như vàng, cứ thử toàn cháu gái như chủ thới xem mặt có méo xệch ra không.
Đây là con đầu của e gái e cụ ah. Và bố mẹ em rể e nó chỉ có 1 trai 1gái thôi ạ. Và BM nó cũng là con đầu đấy. Nhưng kể ra để thấy họ ko có cái văn hoá trọng nam khinh nữ

Conchuotnho

Xe tăng
Đây là con đầu của e gái e cụ ah. Và bố mẹ em rể e nó chỉ có 1 trai 1gái thôi ạ. Và BM nó cũng là con đầu đấy. Nhưng kể ra để thấy họ ko có cái văn hoá trọng nam khinh nữ
Mợ tự gán gép việc trọng nam khinh nữ cho người khác đó chứ. Họ muốn có con trai là nhu cầu cá nhân, ko có nghĩa họ ghét con gái. Việc thích có 1 thằng cu uống cùng chén rượu cũng bị phê phán quả là kỳ.

porsche gt

Xe điện
Sau này cụ sẽ thấy nhiều con gái nó sướng. Càng ngày VN mình mất cân bằng giới tính càng lớn.

MuathuHN252

Xe cút kít
Mợ tự gán gép việc trọng nam khinh nữ cho người khác đó chứ. Họ muốn có con trai là nhu cầu cá nhân, ko có nghĩa họ ghét con gái. Việc thích có 1 thằng cu uống cùng chén rượu cũng bị phê phán quả là kỳ.
Cụ đọc lại sẽ hiểu, cụ ấy bảo công to việc lớn phải con trai, rồi các cuộc thi Olympia chỉ toàn nam, gái rất ít. Nếu ko trọng năm khinh nữ thì cũng chả có cái chuyện 4 gái rồi còn cố cho bằng đc trai nhé. Cứ thử nghĩ con gái mình sau đi lấy ck, ck nó bắt đẻ khi nào cho bằng đc trai thì thôi, cc nghĩ sao

CCB

Xe tăng
Sinh trai hay gái do người phụ nữ quyết định 90% cụ nhé. Làm sao cho môi trường âm đạo để Y sống tốt vào gặp được X thì mới thành XY (con trai), và tất nhiên là Y cũng phải khỏe để chiến đấu.

phuongmit

Xe cút kít
Hôm nào đúc tượng cụ cho vợ kê gối vào mông, kiếm cái la bàn căn 69,96 độ Vĩ Bắc rồi thi công là ra con trai thôi, đừng thầy bà gì tốn kém mà lại k hiệu quả

ambdiep

Xe buýt
Làm đứa nữa cho nó tròn số :D , cụ Chủ nuôi giỏi thật.

Mạnh Béo Lùn

Xe đạp
Hay cụ nặn con gái hát hay như cụ đi cụ. Công nhận có con gái thích lắm, nó như dòng nước mát trong lành í các cụ ạ. Em rất tiếc nếu nhà nào ko có 1 công chúa ạ, trải nghiệm khác biệt lắm. Eo ôi sao con trai nuôi nó bướng với nghịch thế các cụ
Em giờ đang stress, cứ về thấy con trai là sợ, nó bướng kinh hoàng, dù em rất nghiêm rồi!
Ủa e thấy avt cụ 2 cô con gái mà @@

Trần Đoành.

Xe container
Mấy môn đẻ tuyền con zai thì cụ cứ thỉnh các chiên za Trần Đoành. @sứa Jôn sần Manhpd phuongmit Gangnam là OK.

Nói vậy thui chứ, 4 gấy là quá tuyệt vời. Nhìu cụ trên này mong hok đc!!! Cẩn thận thì làm IVF là nhanh nhất nha. :D:D
Nhà cao cửa rộng con dê ở
Tiền gửi ngân hàng cháu ngoại tiêu
Tiên sư... Dưng mà cháu ngoại đích thị cháu mình, còn cháu nội đếu biết đc dư lào :)) :)):))

sky_driver

Xe tăng
Em 4 cô con gái rồi và đang muốn kiếm thằng cu cho có nếp tẻ.Thấy các cụ có trai gái mà em thèm quá.
Hôm trước tìm hiểu được bà cô mách nước có ông thầy thuốc nam ở Thanh Hoá bốc thuốc sinh con trai rất chuẩn. 90% uống đều đạt.
Em ở quê, không có con trai cũng lời ra tiếng vào nhiều. Đi làm ivf thì không đủ kinh tế , canh trứng thì bất tiện vì ở xa phòng khám.
Em ít đi ít biết, nên chỉ nghe thấy thế định làm theo. Nhưng cũng lăn tăn vì sợ vào tiền mất tật mang. Nên nhờ các cụ chỉ dạy em ạ.
Các cụ ko biết yêu thương phụ nữ à, sao mà bắt vợ đẻ lắm thế. Em thấy PN mỗi lần chửa đẻ thật khổ.