[Funland] Sinh con trai

haivanphe

Xe container
Em chứng kiến mấy vụ sinh con một bề rất khá về kinh tế xong lại cố thêm 1 mụn cho có nếp có tẻ thì lại đi xuống. Trời cho gì thì mình cứ hoan hỉ đón nhận thôi cụ ơi.

SuBong2018

Xe hơi
theo em uống thuốc chỉ là phụ trợ thôi,,, chứ để mà 90% được thì thầy đó lên hương rồi (cụ phải hiểu nhiều khi người nào uống mà ko thành thì ng ta ko đi buôn, nhưng người nào mà thành thì đi buôn ầm ầm,,,, thành ra mình toàn nghe thấy người thành công thôi)...
cụ cố tầm 150 -200tr đi làm xem.. chứ 4 gái rồi đánh lô nữa mệt lắm. em cũng đang 3 gái rồi vẫn ok nè cụ

New Audi R8

Xe buýt
Nghe giọng thớt kiểu vào để bait/troll là chính. Lại còn đi bộ. Hehe

butchikim

Xe ba gác
Em 4 cô con gái rồi và đang muốn kiếm thằng cu cho có nếp tẻ.Thấy các cụ có trai gái mà em thèm quá.
Hôm trước tìm hiểu được bà cô mách nước có ông thầy thuốc nam ở Thanh Hoá bốc thuốc sinh con trai rất chuẩn. 90% uống đều đạt.
Em ở quê, không có con trai cũng lời ra tiếng vào nhiều. Đi làm ivf thì không đủ kinh tế , canh trứng thì bất tiện vì ở xa phòng khám.
Em ít đi ít biết, nên chỉ nghe thấy thế định làm theo. Nhưng cũng lăn tăn vì sợ vào tiền mất tật mang. Nên nhờ các cụ chỉ dạy em ạ.
Cụ chia sẻ bí kíp sinh con gái đi, cháu đôi đực rựa thèm con gái quá mà chả dám sinh thêm này 8-> 8-}

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Bốc thuốc sinh con trai mà 90% uống đều đạt, nghĩa là 100 người thì 90 người có con trai. Thế này thì ông ấy phải nổi tiếng khắp nơi, lên cả báo đài xong mở doanh nghiệp to rồi cụ ạ :))
Cũng chả biết đạt tỷ lệ bao nhiêu. Nhưng có ông anh vợ + em nhà cậu vào đó dùng đều đẻ được con trai. Quê đằng vợ em nhiều người vào đó cũng khá nhiều người đẻ con trai.

Chicken113

Xe tải
Các cụ ơi em cản ơn các cụ đã quan tâm về gia đình em nhưng em chỉ muốn hỏi về thuốc nam thôi ạ. Còn sinh thế nào thì nhà cháu tự liệu các cụ ạ.
Cụ đã cổ hủ thêm nghèo rồi lại cố chấp nữa. Nếu theo nam ăn được thì bọn ivf móm hết à.

minhhai985

Xe lăn
E mà 4 vịt e cũng phải cố. :D

vieteuro

Xe container
có ô thầy ở hiệp hòa bắc giang
mấy đôi chỗ em uống đậu rồi đấy

Pumzen

Xe ba gác
F2 nhà cháu là thèng cu, F1 đang chuẩn bị có đứa nữa. Hồi 3 tháng nó thông báo, lại thèng cu, nghe tin xong cứ buồn buồn, cả gấu nhà cháu cũng vậy. Thực sự thì nhà cháu thích con gái hơn!

Conchuotnho

Xe tăng
Em 4 cô con gái rồi và đang muốn kiếm thằng cu cho có nếp tẻ.Thấy các cụ có trai gái mà em thèm quá.
Hôm trước tìm hiểu được bà cô mách nước có ông thầy thuốc nam ở Thanh Hoá bốc thuốc sinh con trai rất chuẩn. 90% uống đều đạt.
Em ở quê, không có con trai cũng lời ra tiếng vào nhiều. Đi làm ivf thì không đủ kinh tế , canh trứng thì bất tiện vì ở xa phòng khám.
Em ít đi ít biết, nên chỉ nghe thấy thế định làm theo. Nhưng cũng lăn tăn vì sợ vào tiền mất tật mang. Nên nhờ các cụ chỉ dạy em ạ.
Muốn chắc cú thì IVF cụ ah, vay mượn tí tầm trăm củ thôi.
Nếu vẫn ko đủ thì tham khảo hội săn chim non trên FB. Nhà e 2 đầu gái, xong sau áp dụng 1 số biện pháp kiêng cữ, ăn uống, tập thể dục cho khoẻ thì nhóc 3 chim cò, hơn năm sau lại nhỡ phát lại ra chim cò tiếp.

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Làm ivf chắc nhất, 200tr mà ko có nổi thì ko nên đẻ thêm nữa, 4 đứa rồi!!!
200 tr là mức thấp nhất & may mắn làm 1 lần đậu luôn.
Nếu không đậu thì mất nhiều hơn 200 tr nhiều.
Không phải ai làm IAF cũng 1 đập ăn quan cả.

Hưng mi nhon

Xe đạp
Theo em thì con cái là cái duyên trời cho, nếu cụ cố chấp thì vợ con cụ khổ thôi chứ cụ thì chắc ko khổ. 4 cô con gái là cũng được rồi nên dừng lại để nuôi dạy các cháu tốt hơn. tất cả các phương pháp đều ko có phương pháp nào cho ra 100% con trai đâu, duyên ko đến thì ko nên cố chấp. chưa kể kinh tế cụ cũng ko dư giả gì vậy nên suy nghĩ cho vợ và các con chứ đừng nghĩ cho bản thân mình

BảoVân 13

Xe hơi
Thời đại tân tiến rồi cụ ơi,4 cô mai sau cụ tha hồ mà uống rượu ,xong 8 đứa cháu ngoại nó về ríu rít mải chăm cháu quên con zai luôn 😁
con nào cũng có cái phúc riêng cứ báo hiếu yêu thương bố mẹ là vui rồi,chứ con zai xong phá thì cũng để làm gì đâu ạ

dracula_bg

Xe điện
làm ivf có một lần thôi mà kinh tế không đủ thì sao đủ thêm một nhóc tì?
kinh tế vừa phải thì 4 đứa đã là quá sức rồi, lòi thêm đứa nữa thì tính làm sao
thời này mà các cụ vẫn lo lời ra tiếng vào thì nản thật, ông nào nói ong nói ve thì bẩu cho vay tiền đi đẻ con zai cái, vay thôi không cần xin, lần sau khỏi hỏi.