Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mr. Tôn

Xe hơi
Lại thêm một cụ không có tiền sắm tết vào đây chém :D. Nhớ ngày trước ông cụ kể cho nghe chuyện ông giáo nghèo, tết đến chả có gì, làm câu đối thế nỳ:

Pháo Lợn
Nổ Kêu
Đì Eng
Đùng Éc
Rung Điếc
Z ái K u
Bố Thầy
=))
Tết Đói
Em mở cái thớt LÁ DONG vô toàn ông kiu đọc ko hiểu.
NẢN.

Mr. Gia

Xe máy
Sau một thời gian sử dụng em quyết định tăng Volume cho cái bô.
Muốn rủ rê hai cụ thienvan7 và cụ ca phung đi làm tai mũi họng cùng.

trinhleminh

Xe tăng
Lại thêm một cụ không có tiền sắm tết vào đây chém :D. Nhớ ngày trước ông cụ kể cho nghe chuyện ông giáo nghèo, tết đến chả có gì, làm câu đối thế nỳ:

Pháo Lợn
Nổ Kêu
Đì Eng
Đùng Éc
Rung Điếc
Z ái K u
Bố Thầy
=))
Em thật cụ cứ trêu em, em thất nghiệp suốt, đói ăn sức đâu mà đòi dắt pkl

Bigisbest

Xe container
Sau một thời gian sử dụng em quyết định tăng Volume cho cái bô.
Muốn rủ rê hai cụ thienvan7 và cụ ca phung đi làm tai mũi họng cùng.
Chủ tiệc phải tiên phong, ko phải rủ rê.
Thế chú mày muốn kiểu gì? Pặc pặc như chopper hoặc phực phực giống của anh? Anh muốn xe của CT là phải độc, phải dị, phải đúng tầm...nên chăng thiết kế cái đầu pô giống như cái kèn chăng? khi nổ là nó cứ: vé...é..ve..e...vé...thế mí được.

Chỉnh sửa cuối:

TONGIA

Xe lừa
Chủ tiệc phải tiên phong, ko phải rủ rê.
Thế chú mày muốn kiểu gì? Pặc pặc như chopper hoặc phực phực giống của anh? Anh muốn xe của CT là phải độc, phải dị, phải đúng tầm...nên chăng thiết kế cái đầu pô giống như cái kèn chăng? khi nổ là nó cứ: vé...é..ve..e...vé...thế mí được.
Có loại Bô nào mà vê lên nó kiu be be thì anh tư vấn em.

i30cw9912

Xe tăng
Bẩm các Lão xe em đang làm thêm cái này, tối nay khâu nốt túi nữa là xong.

Bigisbest

Xe container
Cái này đẹp cơ mà rửa xe xì chết mệt.
He he,
Mua cái giống anh đê: sidekick blaster, oào...thổi khô diện rộng thì hay hơn máy nén nhều, nhanh lắm, đẩy hết nước ở khe ra. Cái mà hôm hai bé xinh mang đến cho anh ở MW, mưa tầm tã ấy.

thienvan7

Xe buýt
Hĩ hĩ, chú quá thể. Với anh, tết chỉ cần 1 cây đào hoặc quất, 1 chậu hoa...và 2 cây thăng long bao cứng. Thế là đủ roài...:D. Ko chỉ rung đùi mà rung luôn cả một số thứ xung quanh =)).
Bác đúng là tiên anh. Nhu cầu đơn giản quá

Bigisbest

Xe container
Bác đúng là tiên anh. Nhu cầu đơn giản quá
Chú đừng có thánh hoá anh như thế để rồi bắt anh sống khổ hạnh. Anh vẫn sống người lắm, đời lắm, nhưng ko nói cho chú mày và chú ca phung cà ủng biết đâu rồi phá thối :D.

E chỉ lắp thùng khi nào đi phượt với các Lão huynh thoai, nhà e "rộng" là lỵ. Cụ BB và lão Thienvan cho em đủ họ và tên nhé :)
Ha ha, hay rồi hay rồi, có quà có quà xuân òi...anh muốn nó đặc định: chú thêu đúng nick của anh đi, nhá nhá. Chà, hàng khâu tay...đúng là đỉnh của đỉnh...cái này mà mừng tuổi đầu xuân là ý nghĩa lắm lắm...:D.

i30cw9912

Xe tăng
Thế mà e không nghĩ ra lấy luôn nick của các Lão. Ví dụ: Shadow Brothers: Bigisbest - :)
Chú đừng có thánh hoá anh như thế để rồi bắt anh sống khổ hạnh. Anh vẫn sống người lắm, đời lắm, nhưng ko nói cho chú mày và chú ca phung cà ủng biết đâu rồi phá thối :D.

Ha ha, hay rồi hay rồi, có quà có quà xuân òi...anh muốn nó đặc định: chú thêu đúng nick của anh đi, nhá nhá. Chà, hàng khâu tay...đúng là đỉnh của đỉnh...cái này mà mừng tuổi đầu xuân là ý nghĩa lắm lắm...:D.

Trạng thái
Thớt đang đóng