Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bigisbest

Xe container
Chắc e nhầm r.nhưng e biết bác đấy.e rất thích phong cách của bác.
Chắc có lẽ bác biết cái mẹt em nhưng nhầm với tên của một ai đó...có sao đâu phỏng ạ. Biết nhau, quý nhau, thế là đươc rồi, còn Ất, Bính, Tí, Thìn...có sao đâu :D.
Đi đường thì cụ nhường em nhá =)).

Bigisbest

Xe container
Đừng nhìn cái Ava mà nhầm lão ạ. :))
Hic, em có lỗi chăng? Làm các cụ cứ nghĩ... hĩ hĩ...chú mày mà nhìn cái ảnh gốc thì rồ người luôn. Mặt bé xinh lắm, cá tính lắm...đúng chất luốn...

Bigisbest

Xe container
Shadow Brothers ơi, đi đâu hết rồi: đang bận bịu với những ngày giáp tết. Kẻ già thì đang hớn hở với gấu với sói đi ngắm chọn hoa, hay đang cắm cúi dọn nhà? Kẻ trẻ thì đang hớn hở với những điều mới lạ của chúa Xuân đang đến? Tôi đang nghe, chắc giống thằng cha TONGIA, giờ vẫn...chim trong gầm bàn hồn tại ngoại..., giai điệu bài Happy New Year. Mênh mang buồn, pha chút chộn rộn, mà sao mình cứ như ngoài cuộc vậy?
Ngày làm việc cuối năm...đã mười mấy cái tết tôi cảm nhận cái ngày này rồi...vui, mà chênh chao quá với cái sự trống vắng đâu đây. Hồi trẻ, khi xung quanh chỉ còn lại vài người, nhà em mở cửa và bật nhạc hết cỡ, hoặc mở trò Beach Head, nhấn cheat 1,2 chuyển sang chế độ ko hết đạn...rồi lấy cái gì đó đè lên con chuột...lạy chúa tôi, những phát bắn chát chúa liên hồi của đạn đại bác...rung cả kính...thủ trưởng đi qua nhìn thấy, cười bao dung: Ừ, cho nó vui.
Ngày xưa ơi, đừng bao giờ xa tôi.
Ngày cuối rồi, xin gửi lời chúc an lành, mạnh khỏe đến anh em nhà Shadow Brothers và cụ mợ gần xa: một năm mới an toàn trên mọi nẻo đường, mọi thứ thảy đều hanh thông thuận lợi...:-*:-*:-*

nobita1234

Xe buýt
Em đang định tậu đôi này các cụ a. Các cụ cho em ý kiến nhé.

Bigisbest

Xe container

Phạm Tôn Gia

Xe tải
Cái món slip on này ko biết có tương thích với VTX không, nhìn trên link bán thì đây là loại cho HD.
Cắt cổ bô đi vào hết, anh an tâm.
Cái chỗ nối thích thì mạ không thích thì sơn giả mạ, đằng nào cũng đã có tấm ốp che rồi.

Bigisbest

Xe container
Tết sắm nhiều đồ full nhà giờ rung đùi rồi anh nhỉ?
Hĩ hĩ, chú quá thể. Với anh, tết chỉ cần 1 cây đào hoặc quất, 1 chậu hoa...và 2 cây thăng long bao cứng. Thế là đủ roài...:D. Ko chỉ rung đùi mà rung luôn cả một số thứ xung quanh =)).

Bigisbest

Xe container
Hôm nào các cụ cafe ới em ạ, em thì ko có shadow đâu, toàn xe máy ghẻ thui ợ
Lại thêm một cụ không có tiền sắm tết vào đây chém :D. Nhớ ngày trước ông cụ kể cho nghe chuyện ông giáo nghèo, tết đến chả có gì, làm câu đối thế nỳ:

Pháo Lợn
Nổ Kêu
Đì Eng
Đùng Éc
Rung Điếc
Z ái K u
Bố Thầy
=))

Trạng thái
Thớt đang đóng