Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

alex_pagulayan

Xe điện
Lão có nhời xin vào nhà SB đê để em có lý do duyệt ghi danh. :))
Mà cái con công nông đầu ngang của lão nhà SB em chả có con nào có khả năng theo đc.
Gớm e tuyền đi lừ đừ. Có chổng mông đâu mà chạy nhanh =)).
Thế hôm nào đội mình đi cf em đánh đu theo nhá ;)

TONGIA

Xe lừa
Gớm e tuyền đi lừ đừ. Có chổng mông đâu mà chạy nhanh =)).
Thế hôm nào đội mình đi cf em đánh đu theo nhá ;)
Con của lão là EX à?
Thấy giống con của tay Cảnh SGT ngồi xổm.
CN này mời lão 8h30 tại 54 Nguyễn Du nhé.

Bigisbest

Xe container
Thì đới. Ý e là ko có hội.lủi thủi buồn vãi :))
Hờ, thì lúc em mua cũng thế, cũng lủi thủi một mình. Đến lúc manh nha được 4 cụ, cụ cả duyhh mới bật mí rằng cụ ấy vẫn đọc thớt khoe xe của em, bảo gã cứ một mình tung hứng...
Ôi nghĩ lại...chợt thấy sợ cái sự một mình lúc đó quá...

alex_pagulayan

Xe điện
Hờ, thì lúc em mua cũng thế, cũng lủi thủi một mình. Đến lúc manh nha được 4 cụ, cụ cả duyhh mới bật mí rằng cụ ấy vẫn đọc thớt khoe xe của em, bảo gã cứ một mình tung hứng...
Ôi nghĩ lại...chợt thấy sợ cái sự một mình lúc đó quá...
Thế là Cụ cũng dũng cảm lắm rồi :))

Bigisbest

Xe container
Thế là Cụ cũng dũng cảm lắm rồi :))
Vầng, cám ơn cụ quá khen, chứ cụ còn mua trước, bán xong rồi em mới mua cơ mà. Tính em noá thế, thích cái gì là bất chấp mọi thứ đù đì =))...chơi thì phải yêu, phải thích, chứ chơi mà chả hiểu cái xe này thể hiện điều gì thì nó chỉ là cái xe, ko yêu nổi cụ ạ.
Cái Aero nó đáp ứng đúng yêu cầu của em: đẹp (trong mắt em), tiện dụng, ít phải chăm (giảm sóc trước sau dạng ống lồng), chạy trục các đăng mưa gió miễn bàn, chắn bùn to tổ bố, mưa đi vẫn ko bị bắn...nhìn chung là thiết thực.

alex_pagulayan

Xe điện
Vầng, cám ơn cụ quá khen, chứ cụ còn mua trước, bán xong rồi em mới mua cơ mà. Tính em noá thế, thích cái gì là bất chấp mọi thứ đù đì =))...chơi thì phải yêu, phải thích, chứ chơi mà chả hiểu cái xe này thể hiện điều gì thì nó chỉ là cái xe, ko yêu nổi cụ ạ.
Cụ chuẩn :). Em thì bị cái bệnh là gì cũng ham cũng thích. Mỗi mấy em sport chổng mông là em chịu thui :D

Bigisbest

Xe container
Cụ chuẩn :). Em thì bị cái bệnh là gì cũng ham cũng thích. Mỗi mấy em sport chổng mông là em chịu thui :D
Túm lại cái xe cụ đang cưỡi nó tên tuổi đầy đủ là cái chi chi vậy cụ? Em chả quan tâm đến dòng này nên luận ko ra?

TONGIA

Xe lừa

RidingMan

Xe máy
Vầng, toàn cụ già mà, cụ ở đâu thới sao ko đăng ký mem mới đầu năm luôn đi nhể.
Em ở HN nhưng sợ theo các cụ nhiều ràng buộc. Tính em thích tự do. Chứ mấy cái quy tắc em sợ không kham được .

Bigisbest

Xe container
Em ở HN nhưng sợ theo các cụ nhiều ràng buộc. Tính em thích tự do. Chứ mấy cái quy tắc em sợ không kham được .
Ô hay cụ chả đọc quy tắc, quy tắc đầu tiên của SB là tự nguyện, ko ràng buộc, rảnh thì đi CF chém gió, ngứa chân thì đi xa nhưng nhớ lời vợ dặn phải sáng đi tối về...chấm hết...:D. Cỡi mô tô là yêu cái sự tự do, thế mà lại trói cái tinh thần tự do trong quy tắc thì hỏng roài.

Bigisbest

Xe container
:)). SB chỉ móc thôi chứ phá giề ;))
Đang băn khoăn chọn kiểu dáng, chất âm nào cho hạp với Aero đấy cụ ạ. Lọc pọc như cobra streetrods thì chỉ hạp với chopper, bobber...đang vẽ thiết kế để nhờ dịch vụ...khoan cắt bê tông thửa mấy cặp pô từ ống nước sông Đà đây :D.

Trạng thái
Thớt đang đóng