[SH Việt Nam 2012] Làm đẹp xe - Độ xe - Sơn xe - Dán xe - Phủ Carbon - Nano (vào đây)

Trạng thái
Thớt đang đóng

cowboy_a76

Xe tải
Chuẩn, xe em mầu đỏ thì ôi thôi là nguyên bản chưa thay đổi được gì :D
Màu đỏ cụ chụp ít ảnh thật phần đầu + cả xe để em làm thử PTS,phần đầu em nghĩ lên đen nhám là đẹp,còn mâm,tay sách,vành vẫn sơn đen :-bd

Jolly Joker

Xe máy
Đỏ pha với trắng nhìn cũng phê lắm đấy bác ợ :D

tuananh_free

Xe tăng
A bóc logo ra quay vòng mỗi người 1 tháng đê =))
Hôm trước bảo đấu giá từ thiện, thế nào cuối cùng say bố nó hết nên chả ai nhớ ra nên cu Giang nó lấy rồi. Chú lên ngay tòa nhà 25 T1 phòng 2504 Trung Hòa Nhân Chính xin một cái. May ra còn kịp.:))

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
Hôm trước bảo đấu giá từ thiện, thế nào cuối cùng say bố nó hết nên chả ai nhớ ra nên cu Giang nó lấy rồi. Chú lên ngay tòa nhà 25 T1 phòng 2504 Trung Hòa Nhân Chính xin một cái. May ra còn kịp.:))
Công nhận là say quá nên thằng nào cầm cứ đưa nó cầm, còn ủng hộ nó mạnh mới chết.
Sao lúc ấy lại tinh thần đồng đội thế ko biết =))

greenday90

Xe hơi
Nói thật là hôm mình dán, mình cũng chả biết là dày hay mỏng, chỉ biết bảo là dán loại tốt. Gặp gà có khi nó dán loại mỏng, bảo là dầy thì cũng chịu.:))
mình phải sờ và mó chứ.mình kèm nó dán xe từ đầu đến cuối.dán linh tinh là bắt dán lại ngay=))

HuynhGiaTuan

Xe đạp
e là thành viên mới, đang nghiên cứu để mua và độ sh 2012

sh không thể nào so sánh tư thế ngồi với pcx. Tư thế ngồi của pcx cực kì thoải mái, ngay cả đối với người ngồi sau.
Nếu đi đường ngắn chỉ thích đẹp không quan tâm tới sự thoải mái khi lái thì sh
Nếu đi dài quan tâm tới tính năng lái và sự thoải mái thì là pcx.
PCX giống như là moto dòng cruiser còn SH thì là sport bike hay naked bike vậy. Tùy vào nhu cầu mà mình mua chiếc nào cho phù hợp.
(Mình có pcx và sh 2012).
đang đọc tới trang này thì thấy 2 bác tranh luận nên em nhìu chiện tí, e trung lập nha: pcx ko đẹp giành cho trung niên, còn những người nào khen đẹp chẳng qua gia đình có người trung niên mua nên đành chấp nhận số phận, đi riết rồi yêu xe nên mới thix xe, điều đó cũng đúng, nếu là e cũng vậy. 2 bác ai cũng có lý. Riêng em thì ko thĩ pcx nhá, giành trung niên thôi. :-h

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
đang đọc tới trang này thì thấy 2 bác tranh luận nên em nhìu chiện tí, e trung lập nha: pcx ko đẹp giành cho trung niên, còn những người nào khen đẹp chẳng qua gia đình có người trung niên mua nên đành chấp nhận số phận, đi riết rồi yêu xe nên mới thix xe, điều đó cũng đúng, nếu là e cũng vậy. 2 bác ai cũng có lý. Riêng em thì ko thĩ pcx nhá, giành trung niên thôi. :-h
Cũng tùy thôi cụ.
Có nhiều người là thanh niên vẫn chọn mua PCX thay cho 1 số loại xe khác đấy bạn.
Mình cũng thấy vài người đi xe và họ chọn ngay khi em nó ra mà ko lăn tăn mấy mặc dù tuổi chỉ trên dưới 25t :)
Mỗi người 1 cảm nhận, 1 suy nghĩ và 1 thẩm mỹ cũng như 1 sở thích mà bạn :).
Nó cũng là cái thú của những người thích theo đuổi 1 cái gì đó...
Ngoài ra nó cũng là ngon trong tầm tiền 1 thời nên người ta lựa chọn thôi ;)
Chứ cũng ko đến nỗi "chấp nhận số phận" đâu bạn :)

Chỉnh sửa cuối:

trangiangkt

Xe tải
Công nhận là say quá nên thằng nào cầm cứ đưa nó cầm, còn ủng hộ nó mạnh mới chết.
Sao lúc ấy lại tinh thần đồng đội thế ko biết =))

Hị hị, mình xinh, mình xin ;))

cowboy_a76

Xe tải
PCX công nhận dáng ngồi thoải mái hơn nhiều,tùy nhu cầu người ta mua thôi :D

Jolly Joker

Xe máy
PCX lại có kiểu ngồi giống xe tour, như đang ngồi trên ghế bành, dáng thoải mái phết, hồi mới ra thì em thấy xấu nhưng nhìn riết quen mắt lại thấy cũng có cái hay hay :D

longuy2222

Xe tăng
PCX lại có kiểu ngồi giống xe tour, như đang ngồi trên ghế bành, dáng thoải mái phết, hồi mới ra thì em thấy xấu nhưng nhìn riết quen mắt lại thấy cũng có cái hay hay :D
công nhận trong tất cả các dòng xe 2 bánh e đã đi thì PCX là 1 trải nghiệm thú vị, tao cho mình 1 cảm giá ngồi ko mỏi lưng và đau mông, đi con đấy đường dài thì sướng phải bít ;))

Klinky

Xe tải
công nhận trong tất cả các dòng xe 2 bánh e đã đi thì PCX là 1 trải nghiệm thú vị, tao cho mình 1 cảm giá ngồi ko mỏi lưng và đau mông, đi con đấy đường dài thì sướng phải bít ;))
Cứ tưởng tượng mình là người ngoài hành tinh đang laí phi thuyền ấy cụ ạ \m/

HuynhGiaTuan

Xe đạp
Thấy ngoài đường Sh người ta lên mã vạch nhìn đẹp,tớ thích rất lâu rùi h mới có dịp lên đó...hehehe
cụ này dán đỉnh nhỉ, tông màu trắng đen + inox nhìn xe sáng chói và sang trọng, còn cụ trangiangkt thì hợp tông tối. Ai cũng có nét riêng, mà e thix cụ iamacule hơn. Cho 1 phiếu cho cụ, nhưng bỏ mấy cái mã gạch gạch là hoàn hảo nhé cụ. thanks cụ :D

HuynhGiaTuan

Xe đạp
bỏ mấy cái mã gạch đi cụ ^^!, em đang bỏ phiếu cho xe cụ đấy :D

Trạng thái
Thớt đang đóng