Sh & Lx cùng độ côn Dr Pulley !!!!!!!!!!!!!!

LiemBlue

Xe lăn
quên ko bảo kụ,là Li vịt có bài độ như e nói đấy.bi 12,5 chuông khoan và thay 3 lo` xo chắc là cũng ổn áp.thời ggian tới chắc có bài mới cho cả vịt và nhập.kụ cứ yên tâm nha.đợt tới bác Sơn về cả Malossi đấy
Oái cụ ở đấy thế mà không ới nhà em 1 tiếng nhể,hóa ra cụ đi Li xanh đới hả:))

Dương Phong

Xe tải
quên ko bảo kụ,là Li vịt có bài độ như e nói đấy.bi 12,5 chuông khoan và thay 3 lo` xo chắc là cũng ổn áp.thời ggian tới chắc có bài mới cho cả vịt và nhập.kụ cứ yên tâm nha.đợt tới bác Sơn về cả Malossi đấy
e thik thay cả bộ nhập hơn là phải khoan mặc dù nó mắc hơn nhưng dù sao thì nó cũng là hàng chuẩn của chuẩn rồi,nếu có bộ nào ngon như pulley mà lắp vừa lib vịt thì e thay liền^^

LiemBlue

Xe lăn
e thik thay cả bộ nhập hơn là phải khoan mặc dù nó mắc hơn nhưng dù sao thì nó cũng là hàng chuẩn của chuẩn rồi,nếu có bộ nào ngon như pulley mà lắp vừa lib vịt thì e thay liền^^
Thì cụ thay nguyên bộ Dr.Pulley vào chuẩn không chỉnh nổi lun ̉

dracula252

Xe đạp
Oái cụ ở đấy thế mà không ới nhà em 1 tiếng nhể,hóa ra cụ đi Li xanh đới hả:))
vầng nhà em đi con Li xanh ý.lúc cũng đĩnh hỏi anh mà thấy anh đang mải hộ lắp con xe kia lên thôi,để mấy hnua lại lên còn con Li vịt làm nốt,chứ để tình trạng này đi hơi khó chịu.hihi lên e alo a nhé,tiện test cho bác Sơn bộ malossi luôn.ah a Sơn bảo bộ dr.plley ko lắp vừa LI vịt vì Li vịt cái trục nó nhỏ hơn

2Bdream4B

Xe tải
cửa hàng của kụ chủ có làm xe số ko nhỉ. Tiện đây cho em hỏi xe số chạy được khoảng 5 vạn ra khói trắng khá nhiều đã đổ halotec mà không ăn thua gì thì còn cách nào xử lý được ko ạ. nhờ các kụ tư vấn hộ em cái. Thank all !!

Sharkzone

Xe hơi
vầng nhà em đi con Li xanh ý.lúc cũng đĩnh hỏi anh mà thấy anh đang mải hộ lắp con xe kia lên thôi,để mấy hnua lại lên còn con Li vịt làm nốt,chứ để tình trạng này đi hơi khó chịu.hihi lên e alo a nhé,tiện test cho bác Sơn bộ malossi luôn.ah a Sơn bảo bộ dr.plley ko lắp vừa LI vịt vì Li vịt cái trục nó nhỏ hơn
Chính xác bác ơi, Bộ côn Dr.Pulley piaggio chỉ lắp vừa cho Li nhập, LX, GT còn ko lắp vừa cho Li vịt. Cả nhà đang ngóng bác Sơn ra bài mới cho Li vịt đây.

Nam_Can

Xe buýt
Dạ nhà cháo lên cơn thì mất 30 phút cụ ạ,còn không lên cơn thì khoảng 1 giờ cụ ạ
Dạ tôi qua đó gặp cụ Liếm hay cụ Bú ạ (ko hiểu có đúng ko)
Hay là cứ đọc acc OF lên là các bác biết ạ.

Tks

qn84

Xe máy
các bác mau nghiên cứu vụ LI vịt lẹ nhé , có vẻ là bà con đang ngóng lắm ạ .
mà rát là lạ : lên DĐ toàn khoái vào thớt bác ducanh với bác liembu,giỏi và nhiệt tình 10 ạ.

LiemBlue

Xe lăn
Trời ơi sao không câu thía nhỉ,lần sau lên alo nhé bác khà khà,nhà cháo nhầm lắp cho LX bác ợ=))

LiemBlue

Xe lăn
các bác mau nghiên cứu vụ LI vịt lẹ nhé , có vẻ là bà con đang ngóng lắm ạ .
mà rát là lạ : lên DĐ toàn khoái vào thớt bác ducanh với bác liembu,giỏi và nhiệt tình 10 ạ.
Cám ơn cụ đã có lời ạ:)),nhà cháu còi lắm ạ chỉ dám chia sẻ thôi ợ chả dám đi trước đâu cụ ơi=))

koolnet

Xe tải
Anh em rôm quá nhỉ. Thay full set Dr P thì hơi căng thế em chơi nửa nạc nửa mỡ dư lày: bố + chuông khoan của bác Sơn với bi tam giác thì có ổn không các bác? Xe em Sh thường 125 đi thì vẫn bt nhưng cảm giác không nuột lắm, chắc thay luôn cái dây curoa cho nó đồng bộ. Dây Bando với Mallossi có vênh nhau nhiều không bác nếu ít thì nghiến răng luôn thể:D
Các bác tạm tính cho em xem làm mấy món trên hết bao nhiêu để em châm cứu phát. Tks!

ducanh91

Xe điện
Anh em rôm quá nhỉ. Thay full set Dr P thì hơi căng thế em chơi nửa nạc nửa mỡ dư lày: bố + chuông khoan của bác Sơn với bi tam giác thì có ổn không các bác? Xe em Sh thường 125 đi thì vẫn bt nhưng cảm giác không nuột lắm, chắc thay luôn cái dây curoa cho nó đồng bộ. Dây Bando với Mallossi có vênh nhau nhiều không bác nếu ít thì nghiến răng luôn thể:D
Các bác tạm tính cho em xem làm mấy món trên hết bao nhiêu để em châm cứu phát. Tks!
thiệt hại lên full côn made in shark + bugi iridium là tầm 1tr8 -> 2tr .còn dây malossi là 1tr450k
Bác 125 thì đi giống e là ngon lắm đó . xe e đang chạy full côn made in shark + bugi iridium :D bi côn tam giác thì đang đợi hàng về :D

Dương Phong

Xe tải
Tình hình là có bộ côn nào tương đương Pulley mà lắp đc cho Lib vịt ko các cụ? e cũng muốn đc "sướng" như các cụ mà đợi lâu ơi là lâu :(

dino2910

Xe tải
bác Liếm Bu hỏi bác Sơn hộ mềnh bi côn Malossi cho SH300 nhiêu xiền nhé, thanks trước