SH 150 2011 Đập Hộp Trực Tiếp(Hot)

bboy195

[Tịch thu bằng lái]
Thôi cụ dẹp cái thớt của Cụ đi , người khác người ta đi cả 2 năm trời mà cũng ko hưng phấn quá độ như cụ , đề nghị cụ đọc lại các thớt khác để ko hỏi linh tinh nữa , trừ phi cụ mua được con ferrari thì cụ lập khoảng chục thớt thế này tôi cũng vào góp vui với cụ , chứ con xe Sh mà thế này thì ...

emday

Xe đạp
chắc e cũng sắp nhờ các bác tư vấn như thế này rồi =))

congtu_depzai

Xe tải
mừng cho cụ lấy được " cái sướng " về, em hiểu cảm giác có xe mới. Nhưng nói thật chả hiểu sao e để ý mấy cmt của cụ cứ hãm hãm và hâm hâm thế nào. Như kiểu nông dân bán mấy sào ruộng có tiền lên con tay ga, r huyênh hoang tiền tao đủ phải sắm cả oto ý :)) em không biết đấy có phải xu hướng thanh niên bh ko hay em già trc tuổi. Nhưng em nghĩ thế, Em thề đấy
Em cảm ơn bác nhé em mua Sh rồi nhìn bọn bạn đi oto em lại ko thích sh nữa chán rồi:(.Sống trên đời em luôn tự đặt ra cho mình 1 mục tiêu để em phấn đâu mà.:D ở đời phải có ước mơ người có ước mơ luôn là người chủ động người không có ước mơ là người bị động bác ạ.Em nói vậy bác hiểu chứ:D thank bác nhé.Chắc em cao hứng quá nên em hơi huyênh hoàng em xin lôi các bác em trừa rồi lần sao em mua xe khác em sẽ khiêm tốn cám ơn và xin lỗi các bác.bảo admin xóa topic của em đi mới

Chỉnh sửa cuối:

tungpr123

Xe buýt
chủ pic cứ để topic lại đi, mình thấy rất hay mà, tâm lý mới mua xe ai chả sướng đến mình mới mua còn show ảnh ầm ầm, mình có xe mình show phải tự hào chứ, người ko có xe lại đi chọc ngoáy thì bác tính làm gì cơ chứ, tiếp tục vài bô ảnh đi bác ơi\m/

sondaika321

Đi bộ
Em cảm ơn bác nhé em mua Sh rồi nhìn bọn bạn đi oto em lại ko thích sh nữa chán rồi:(.Sống trên đời em luôn tự đặt ra cho mình 1 mục tiêu để em phấn đâu mà.:D ở đời phải có ước mơ người có ước mơ luôn là người chủ động người không có ước mơ là người bị động bác ạ.Em nói vậy bác hiểu chứ:D thank bác nhé.Chắc em cao hứng quá nên em hơi huyênh hoàng em xin lôi các bác em trừa rồi lần sao em mua xe khác em sẽ khiêm tốn cám ơn và xin lỗi các bác.bảo admin xóa topic của em đi mới
đọc cm của ông tôi thấy buồn nôn quá , ông nghĩ ông là đại gia hay như cái nick công tử của ông ,trong OF này ko thiếu dân SH đâu mà phải khoe để rồi bị cười mỉa vào cái mã ngoài " bóng loáng" của ông đấy =)) bán đc mấy sảo ruộng để mua đc con sh nhập mà cũng phải sướng thế à :)) rồi mua xong thì lại huênh hoang là chán rồi muốn lên ô tô để đú với mấy thằng bạn quê của ông =)) vào wc nhìn vào gương rồi ngẫm nghĩ xem mình là ai trong cái thế giới này nhé " Thanh niên thôn " ạ =))

congtu_depzai

Xe tải
đọc cm của ông tôi thấy buồn nôn quá , ông nghĩ ông là đại gia hay như cái nick công tử của ông ,trong OF này ko thiếu dân SH đâu mà phải khoe để rồi bị cười mỉa vào cái mã ngoài " bóng loáng" của ông đấy =)) bán đc mấy sảo ruộng để mua đc con sh nhập mà cũng phải sướng thế à :)) rồi mua xong thì lại huênh hoang là chán rồi muốn lên ô tô để đú với mấy thằng bạn quê của ông =)) vào wc nhìn vào gương rồi ngẫm nghĩ xem mình là ai trong cái thế giới này nhé " Thanh niên thôn " ạ =))
Bác nói thế hơi quá rùi em biết e là ai mà :D cám ơn bác.Em biết em thanh niên thôn mà em viết bài này đẻ cảm ơn các cụ đã ủng hộ em.Nếu mà bác nghĩ em này nọ bác về HY goi em 0975998888 em dẫn bác đi chơi với thanh niên thôn 1 chuyến miễn phí em ở dưới TP ạ

Chỉnh sửa cuối:

Kithang1102

Xe đạp
Không biết cụ này cười cái gì nhỉ. Đọc các CM kiểu này như ghen ăn tức ở ý. Mua xe post ảnh chia sẻ là chuyện bình thường mà. Box 2b này thiếu gì threads như thês này. Chẳng hiểu nổi cụ là ng ntn nữa. :-/

vkd

Xe buýt
Bác nói thế hơi quá rùi em biết e là ai mà :D cám ơn bác.Em biết em thanh niên thôn mà em viết bài này đẻ cảm ơn các cụ đã ủng hộ em.Nếu mà bác nghĩ em này nọ bác về HY goi em 0975998888 em dẫn bác đi chơi với thanh niên thôn 1 chuyến miễn phí em ở dưới TP ạ
Bác này có số đt ác chiến quá :( . Đep thật .

classic2k6

Xe tải
mấy ông mới bán đất là ăn chơi kinh lắm đấy =))

Jupiter_VTV

Xe đạp
Sh cũng đáng khoe đấy chứ! Mấy người sắm được con li vịt còn khoe vài chục thớt sao không ai chửi đi!

tainon

Xe điện
Em chả hiểu cụ lập cái thớt này ra làm gì. Khoe mấy con ốc với logo trên cái xe sịn hử.

dungbin91

Xe hơi
Sh cũng đáng khoe đấy chứ! Mấy người sắm được con li vịt còn khoe vài chục thớt sao không ai chửi đi!
vâng rất đáng khoe, khi có cái gì mới ai cũng muốn khoe để hãnh diện, đó là tâm lí chung của mọi người. Em đồng ý !
Nhưng vấn đề ở đây là khoe như thế nào, khoe 1 thứ mới, 1 thứ ta yêu quý chứ không phải là khoe để huyênh hoang.
Em thấy có cụ trong forum này mua con LX có hơn 6 chục thôi, nhưng được rất n` người vào chia sẻ cùng cảm nhận, cùng chung vui chúc mừng, đơn giản vì họ không huyênh hoang.
Nhưng ở đây nào là tao mới mua xe này nhưng " có lẽ " tao chán r nên biết thế tao mua mẹ oto, nào là ko tin tao giàu à, gọi cho tao số abcxyz để gặp tao r` tao bao một bữa thăm thú làng quê...vv
Còn mấy cụ bảo ghen tức hay này nọ, em xin lỗi, cụ biết rõ những người mà các cụ bảo là ghen tức, nhà họ ntn, họ đi những xe gì r`, hay thậm chí là mấy đời oto r` ko mà bảo ghen tức. Sao các cụ ko đặt ra trường hợp họ đi 1 con xe cao cấp hơn và họ thấy những lời lẽ huyênh hoang trẻ con đó thật nực cười.
Còn riêng em, em ủng hộ việc khoe xe đẹp nhưng sự huyênh hoang lố bịch thì không. Em thấy những gì phản cảm, em ngứa mồm, em nói !

Chỉnh sửa cuối:

tungpr123

Xe buýt
vâng rất đáng khoe, khi có cái gì mới ai cũng muốn khoe để hãnh diện, đó là tâm lí chung của mọi người. Em đồng ý !
Nhưng vấn đề ở đây là khoe như thế nào, khoe 1 thứ mới, 1 thứ ta yêu quý chứ không phải là khoe để huyênh hoang.
Em thấy có cụ trong forum này mua con LX có hơn 6 chục thôi, nhưng được rất n` người vào chia sẻ cùng cảm nhận, cùng chung vui chúc mừng, đơn giản vì họ không huyênh hoang.
Nhưng ở đây nào là tao mới mua xe này nhưng " có lẽ " tao chán r nên biết thế tao mua mẹ oto, nào là ko tin tao giàu à, gọi cho tao số abcxyz để gặp tao r` tao bao một bữa thăm thú làng quê...vv
Còn mấy cụ bảo ghen tức hay này nọ, em xin lỗi, cụ biết rõ những người mà các cụ bảo là ghen tức, nhà họ ntn, họ đi những xe gì r`, hay thậm chí là mấy đời oto r` ko mà bảo ghen tức. Sao các cụ ko đặt ra trường hợp họ đi 1 con xe cao cấp hơn và họ thấy những lời lẽ huyênh hoang trẻ con đó thật nực cười.
Còn riêng em, em ủng hộ việc khoe xe đẹp nhưng sự huyênh hoang lố bịch thì không. Em thấy những gì phản cảm, em ngứa mồm, em nói !
xét cho cùng , cụ này nói chuẩn chỉ đó, \m/

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Vote cụ Dungbin91...cụ nói chuẩn

tungpr123

Xe buýt
có lên nên lập ra 1 chi hội riêng về từng xe, cho khỏi tranh cãi thậm tẹ như này

ttn2009

Xe tải
Khoe xe cho anh em chia vui cùng bác chủ xe cũng hay chứ, xe tốt xấu gì cũng là công sức sau bao ngày làm việc vất vả mới có nên rất đáng trân trọng, nhưng một số cá nhân ở đây em thấy không đơn thuần là khoe xe mà là khoe khoang hơn, mất hết ý nghĩa của việc khoe xe chia vui cùng anh em, 1 số cá nhân còn nói shock nào là chán sh thì mua oto, nhưng xin thưa với các bác, ít ai di sh mà chưa có oto đâu, đa phần có hết rồi. theo cá nhân mình nghĩ forum là nơi để sinh hoạt chia sẽ kinh nghiệm cho những anh em chưa biết để họ có thể lựa chọn cho mình phương tiện đi lại phù hợp.

congtu_depzai

Xe tải
EM xin lỗi các bác đã lập píc này lên làm mọi người cãi nhau.ý em không phải vậy do bác dungbin91 hiểu nhầm em thôi em.Chứ em không có ý huyênh hoang.

Stent

Xe điện
EM xin lỗi các bác đã lập píc này lên làm mọi người cãi nhau.ý em không phải vậy do bác dungbin91 hiểu nhầm em thôi em.Chứ em không có ý huyênh hoang.
Có ai cãi nhau đâu? họ chỉ đang chửi chú mày thôi. Chú mày chẳng tôn trọng ai cả (ngay cả những người đang giúp chú mày lắp xe mà chú mày cũng gọi bằng thằng và con, chắc gì chú mày đã bằng họ?), làm sao mọi người tôn trọng chú mày được. Còn những cái khác anh không nói vì chú mày còn trẻ, sống ở nhà quê và chắc trình độ văn hóa cũng không đến đâu thì từ từ học hỏi dần dần. Mong chú mày rút kinh nghiệm