SH 150 2011 Đập Hộp Trực Tiếp(Hot)

hailonghk

Xe buýt
Mưa và đá rơi đều cho chủ thớt rồi :)) Các bác để ý page 1 sẽ thấy chủ thớt edit lại từ hôm trước rồi, đánh kẻ chạy đi ai đánh kẻ chạy lại, thanh niên ngôn ngữ đôi lúc có chút bốc đồng cũng là bình thường mà, theo mình thì ko có ý gì xấu đâu, ko nên gay gắt quá , mọi người cùng mất vui :)

dangkimthu

Xe tăng
Đầu tiên: ghi nhận kụ chủ thớt đã thay đổi nội dung bài viết và avatar+ những cmt k đc khiêm tốn lắm
Thứ 2: 1 số kụ có cmt hơi bị quá gay gắt, e nghĩ cũng nên sửa, vì sau những cmt như thế mà kụ chủ thớt vấn giữ bình tĩnh, nc có khiêm tốn hơn(trừ cái vụ sđt nhé, cần sửa)vậy là ổn r
E hóng 1 lúc rút ra đc mấy điều như vậy, đừng kụ nào chửi nhớ:">

xebokeooto

Xe tăng
E chả biết nói gì, bao lời muốn nói mấy Cụ đã nói hộ rồi.
E chỉ muốn nhắn thêm với cụ chủ thớt là nếu có mua oto thì lên đây khoe nhẹ nhàng thôi nhá.:))

MrBeOXDA

Xe hơi
thôi bỏ qua đi . mua về sướng phát điên tý thôi mà. các cụ ném đá thế ai đỡ dc:))

chevroletcruz

Xe điện
xe cụ đẹp lắm

escape_sh

Xe đạp
các bác chém vừa vừa thôi,thanh niên nông thôn bh khá lên rất nhiều đó (k phải do bán đất j đó đâu),chưa chắc j thanh niên tp đã chơi lại đâu,nhưng bác chủ thớt lần sau rút kinh nghiệm nhé,bác ấy cung đã sorry rồi nên các bác cũng đừng........bỏ qua đi

vkd

Xe buýt
các bác chém vừa vừa thôi,thanh niên nông thôn bh khá lên rất nhiều đó (k phải do bán đất j đó đâu),chưa chắc j thanh niên tp đã chơi lại đâu,nhưng bác chủ thớt lần sau rút kinh nghiệm nhé,bác ấy cung đã sorry rồi nên các bác cũng đừng........bỏ qua đi

Nói chung là ở nông thôn hay thành phố thì cũng có người nọ người kia thôi . Nói thẳng câu nhiều thằng ở tp chơi sao đẹp = nông thôn đc . Đây là ý kiến riêng của e hj

hailonghk

Xe buýt
Nói chung là ở nông thôn hay thành phố thì cũng có người nọ người kia thôi . Nói thẳng câu nhiều thằng ở tp chơi sao đẹp = nông thôn đc . Đây là ý kiến riêng của e hj
Cái ấy là sự thật chứ ý kiến riêng gì nữa bác, nhiều thanh niên thành phố nhà ko bằng ai nhưng lại cứ tự hào là phố và coi khinh tỉnh lẻ trong khi có thể người ta giỏi và làm ăn tốt hơn mình rất nhiều. Mình đọc nhiều câu cũng thấy buồn cười :D