SF phần II: Nhận hàng

lexusRX330

Xe buýt
ôi lạy hồn :77: đọc cái tên thớt của bác cháu cứ tưởng bác mua super four chứ :P nhưng dù sao xe bác đẹp lắm chúc mừng bác(c)

XichLoBMW

Xe tải
Vậy nên nó mới có sự chênh lệch giá ghê gớm vậy bác ạ, hôm nay lúc em đánh xe về, ông hàng xóm chạy sang xem. ông ấy cũng đang có nhu cầu mua xe, bảo vừa ra gara HQV hỏi nó báo MLX giá 47K khiếp vãi ***, em bảo ông ấy, để cháu mua cho bác 41K thôi, khoản chênh lệch bác mời cháu đi đồ sơn một chuyến, Lão rút ngay 5 Triệu đưa em gọi là ký cam kết :77: Công nhận tay này già mà máu anh hai chạy rần rật
Ơ bác mà đi Đồ Sơn thì hú 1 tiếng nhé, chia vui với cả ông hàng xóm nhà bác nữa chứ :))

manhodessa

Xe tải
Em cũng xin phép được công bố địa chỉ gara bán SF với giá đại lý là:

268 Trung Kính - Hà Nội

ĐT giám đốc: 0915025585 (Hằng)

CD: 37833581

Giá MLX Full: 41K

Giá SLX Full: 44.5K

Tỷ giá Ngân hàng ngoại thương

Khi mua các cụ cứ giới thiệu là nhóm anh Nam, Lâm, Long giới thiệu để có giá tốt nhất. Nói vậy không có nghĩa là bọn em được phần trăm đâu nhé, chẳng qua là cùng nhau mua sẽ được giá tốt thôi. Bọn này xe nhập về hàng ngày, chuyên cung cấp hàng cho các gara của HN nên các bác sẽ mua được giá tốt nhất
Gọi điện cho giám đốc Hằng không được , chắc là bị anh em quấy rối sau khi bán được 4 em SLX:6:

khoa68

Xe buýt
Em cũng xin phép được công bố địa chỉ gara bán SF với giá đại lý là:

268 Trung Kính - Hà Nội

ĐT giám đốc: 0915025585 (Hằng)

CD: 37833581

Giá MLX Full: 41K

Giá SLX Full: 44.5K

Tỷ giá Ngân hàng ngoại thương

Khi mua các cụ cứ giới thiệu là nhóm anh Nam, Lâm, Long giới thiệu để có giá tốt nhất. Nói vậy không có nghĩa là bọn em được phần trăm đâu nhé, chẳng qua là cùng nhau mua sẽ được giá tốt thôi. Bọn này xe nhập về hàng ngày, chuyên cung cấp hàng cho các gara của HN nên các bác sẽ mua được giá tốt nhất
Chúc mừng bác nhá.(b)

lanth

Xe tải
Chúc mừng kụ, mình đến chậm tí nó ko giao và hẹn đến thứ 7 mới ghét chứ. Nhưng chắc cũng mong là xong biển trước ngày 1/1 để tránh thuế.
Còn cái vụ mua bảo hiểm, rồi làm bảo hiểm cho xe nữa... kụ làm ở đâu thì chia xẻ với.
Khi nào kụ rửa xe thì alo nhé, luôn sẵn lòng để chúc mừng kụ:41:(b)
Chúc mừng cả 3 cụ có xe mới nhé. Hehe, đọc cái thớt Phần 1 em thấy mấy ông sên hết vị với 3 cụ này! Mà hôm nào các cụ rửa xe thì cho em đi chúc mừng các cụ với nhé! (b)

@XichLoBMW: ai bẩu cụ cứ hay ... tí nữa ko có xe đi Tết nhé! :21: Thế T7 này đi nhận xe thì ko cafe cà pháo gì được à?

Ducnamnd

Xe buýt
Chúc mừng cả 3 cụ có xe mới nhé. Hehe, đọc cái thớt Phần 1 em thấy mấy ông sên hết vị với 3 cụ này! Mà hôm nào các cụ rửa xe thì cho em đi chúc mừng các cụ với nhé! (b)

@XichLoBMW: ai bẩu cụ cứ hay ... tí nữa ko có xe đi Tết nhé! :21: Thế T7 này đi nhận xe thì ko cafe cà pháo gì được à?
Cũng nhờ may mắn được bác Duc678 trong OF giới thiệu đến đó nên bọn em mới biết có chỗ giá rẻ như vậy cộng với việc bọn em cũng chịu khó ngồi cò cưa mãi đấy, chứ nếu không thì cũng bị chặt chém như thường :21: Qua đây em xin có lời cảm ơn bác Duc678 nhé!

@Khoa68: Cảm ơn bác nhé

@XichloBMW: Cái ốp khuyến mãi đợt này toàn dành cho xe trắng nên em phải chờ, chắc bác cũng vậy, khi nào có thì em ới bác nhé

lanth

Xe tải
Cũng nhờ may mắn được bác Duc678 trong OF giới thiệu đến đó nên bọn em mới biết có chỗ giá rẻ như vậy cộng với việc bọn em cũng chịu khó ngồi cò cưa mãi đấy, chứ nếu không thì cũng bị chặt chém như thường :21: Qua đây em xin có lời cảm ơn bác Duc678 nhé!

@Khoa68: Cảm ơn bác nhé

@XichloBMW: Cái ốp khuyến mãi đợt này toàn dành cho xe trắng nên em phải chờ, chắc bác cũng vậy, khi nào có thì em ới bác nhé
Hihi, chúc mừng chúc mừng (b) ... 3 bác OFer này cùng chung sức lại thế này thì tốt quá còn gì! Khi nào 3 bác đi ĐS thì hú em phát nhé! :21:

À mà có phần 3 ko đấy cụ? Chắc phần 3 sẽ đông vui hơn cụ nhỉ.

phuonglinhlinh

Xe buýt
chúc mừng!chúc mừng!(b)

Ducnamnd

Xe buýt
Hihi, chúc mừng chúc mừng (b) ... 3 bác OFer này cùng chung sức lại thế này thì tốt quá còn gì! Khi nào 3 bác đi ĐS thì hú em phát nhé! :21:

À mà có phần 3 ko đấy cụ? Chắc phần 3 sẽ đông vui hơn cụ nhỉ.
Sao bẩu cụ là Cool Girl mà, vậy thì đi đồ sơn có vị gì chớ :21: hay ra đấy chỉ ăn hải sản không thì mất công đi lắm đấy :)
Chắc là có phần III rồi, nhưng đang xui 2 cụ kia viết nốt :)

lanth

Xe tải
Sao bẩu cụ là Cool Girl mà, vậy thì đi đồ sơn có vị gì chớ :21: hay ra đấy chỉ ăn hải sản không thì mất công đi lắm đấy :)
:)):)):)) ai bẩu cụ thế đấy? Hay là cụ Xichlo chơi xấu em nhỉ. Quả này phải phạt cụ này mấy chầu cafe mới được!

hecvn

Xe tăng
Vậy nên nó mới có sự chênh lệch giá ghê gớm vậy bác ạ, hôm nay lúc em đánh xe về, ông hàng xóm chạy sang xem. ông ấy cũng đang có nhu cầu mua xe, bảo vừa ra gara HQV hỏi nó báo MLX giá 47K khiếp vãi ***, em bảo ông ấy, để cháu mua cho bác 41K thôi, khoản chênh lệch bác mời cháu đi đồ sơn một chuyến, Lão rút ngay 5 Triệu đưa em gọi là ký cam kết :77: Công nhận tay này già mà máu anh hai chạy rần rật
Bác làm quả thử vợ hai Hà Nội- Đồ Sơn rồi cho anh em biết cảm giác của bác nhể:21::21::21:

Honda CR-V

Xe hơi
Chúc mừng các bác có xe mới
(b)

me oto

Xe tăng
Bác chủ thớt ui,đặt tiền mấy hôm sau thì nhận xe ợ?

anhhoang

Xe tải
Chúc mừng bác có xe mới nhé. Bác thực sự là người mang lại chất lượng cho box Huyndai . trước đọc máy bài của mấy bác i30 với SF mà chán .

CAR 4WD

Đi bộ
Quả là pác cho giá tốt quá.
Sao pác DucNamnd biết được giá tốt thế.

XichLoBMW

Xe tải
Riêng rổ rá tốt như thế mới post bài lên 4rum chứ giá cứ như showroom thì lên đây để các bác ném đá ah:21::21::21: Nhưng đúng là bác nào có ý định mua xe thì làm luôn đi ko lại hối đó giá cả có khi sẽ ko còn đc tốt nữa. Vì đơn giản là nó đông khách, mà ở đâu đông khách thì cái bệnh "chảnh" lại xuất hiện, lúc đó có khi đắt ngang showroom.(b)(b)(b)

XichLoBMW

Xe tải
Báo cáo là cụ Lanth là hotboy, cao.... to...... đen.... xxx .... nữa. Nhưng kụ này rất hấp dẫn chị em bằng mùi đó.

@lanth: kụ yên tâm, kế hoạch weekly cafe ko thay đổi, nhưng khi nào có thông báo xe về thì xin kính cẩn mời kụ đi cùng và ngự lãm luôn. Tiện thể để kụ coi cái mẹt của các em bán hàng xem có phải đó là nguyên nhân để em "bần thần bất thình lình" ko ah:)):)):))