[Funland] Sen Việt big C - 1 đi không trở lại

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bóng Chày

Xe lừa
Mata nói:
Đặt tên ăn theo thôi cụ. Hệ thống Sen e biết thì chỉ có Sen Tây Hồ, Sen Hà Thành, Sen Nam Thanh, Sen Xanh và Maison Sen thì phải.
E mới ăn ở sen trần hưng đạo, ko bàn chất lượng bữa ăn nhưng phục vụ ở miền bắc thế là quá tốt, chỉ còn thiếu những nụ cười! Nhưng mà sen việt nhái tên thế này ác nhỉ

Sent from my iPhone using Forum Runner

hieuhic

Xe điện
Mấy cụ Sen chính thống đang ngồi vỗ đùi cười ha hả ...

harrynh

Xe container
Xem nó có in chữ SV lên bát đĩa.... Chứ có thì mua thế quái nào đc

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Xem nó có in chữ SV lên bát đĩa.... Chứ có thì mua thế quái nào đc
Nhà cháu mua cái ít bàn ghế với tuyển mấy thằng nhân viên và quản lý nhà hàng về chăn đàn heo nhà em thôi chứ bát đĩa nhà em không có nhu cầu

onlinefisher

Xe điện
Nhà cháu hôm qua đi Big C, tiện thể ghé thăm xem em nó dư nào, lượn qua lượn lại một vòng từ xa vẫn thấy có lượng khách tương đối. Từ đây có thể thấy, thói quen sài Anh téc néc của dân mình vẫn còn kém các cụ ạ. Xem ra có khi cần dùng đến cả những biện pháp truyền thông khác, các cụ nhẩy!

ngominh

Xe điện
Nhà cháu hôm qua đi Big C, tiện thể ghé thăm xem em nó dư nào, lượn qua lượn lại một vòng từ xa vẫn thấy có lượng khách tương đối. Từ đây có thể thấy, thói quen sài Anh téc néc của dân mình vẫn còn kém các cụ ạ. Xem ra có khi cần dùng đến cả những biện pháp truyền thông khác, các cụ nhẩy!
quân xanh quân đỏ đới cụ ạ, đằng nào ko ăn chẳng bỏ đi :))

Brics2012

Xe tải

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Quân xanh, quân đỏ thôi cụ. Khách bình dân không biết Internet là gì thì khả năng đi ăn búp bê là hơi thấp

lyhoa75

Xe điện
Giá mà đọc bài này http://www.otofun.net/threads/375782-canh-bao-buffet-sen-viet-savico-megamall-long-bien sớm hơn thì em đã k bực mình suốt cuối tuần vừa rồi
Tối thứ 7 nhà em đi vào big C mua sắm, xong rồi kéo nhau lên tầng 4 vì thấy quảng cáo Sen Việt discount từ 250k/175k/suất.
Do mua sắm hơi lâu nên 8h15 em mới vào đến Sen Việt (lần đầu em đi ăn buffet nên k biết là quán 9h đóng cửa)
Nhưng nhân viên vẫn nhiệt tình mời vào. Đi 1 vòng thì thấy đồ đã vãn vãn rồi, nhưng trót vào rồi. Do nhà em có 2 đứa trẻ con <7 tuổi nên phải cho tụi nó ăn trước, mình ăn sau.Kịp lấy được vài đĩa đồ hải sản nguội ngắt ra ăn nháp nháp, quay đi quay lại chỗ nào cũng hết sạch đồ, cơm trắng lẫn cơm chiên cũng chả còn mà ăn.
E đành ăn mì tôm. Hic
Chuyện bực mình chưa dừng ở đây, em có gọi quản lý ra góp ý về chuyện hết đồ ăn và nếu 9 h đóng cửa thì 8h phải k nhận khách nữa, thì nó bảo anh thích gì em làm cho anh ăn, em order 1 bát bún riêu thì nó cũng chịu vì hết rồi còn đâu.
E bảo nó là xem lại khi thanh toán, nó vâng vâng rồi lủi ra bàn ngồi ăn, em đợi 15 phút k thấy ai ra giải quyết thì gấu nhà liền lấy đt đi chụp.
Lúc này con mẹ chủ quán mới lồng ra k cho chụp. Tụi nhân viên bảo vệ và thằng chồng con mẹ đó xúm vào đàn áp nhà em, tụi chủ nhà hàng đập bàn đập ghế, thêm thằng nhân viên nào đó xông vào đòi xóa ảnh và xô xát với em. Thằng này sau bị mẹ chủ đuổi ra vì dám hành hung khách hàng, hức lúc đó em đi với gấu và em gái cùng với 2 đứa nhỏ nên k oánh lại được.
2 đứa F1 nhà em sợ quá, chui xuống gầm bàn khóc ầm ĩ.
Cả đám rất hung hăng, văng tứ lung tung trong cái nhà hàng và giáo dục khách hàng những điểm chính sau:
1 - Phải biết cách ăn buffee (Nhanh chóng đi gom tất cả những gì thích về bàn mà ăn, kẻo hết, thừa đem đổ), trong khi đó mình ăn món nào cố gắng lấy vừa đủ cho đỡ lãng phí.
2- Ăn là đi trước, lội nước theo sau: đúng quá các cụ nhỉ. Phải cố mà ăn cho nhanh.
Em thề k quay lại cái nhà hàng nàyx-(, F1 nhà em hôm qua cũng bảo đi big C chỉ đi tầng 1 thôi.
Mai em đưa cái clip đoạn hành hung khách hàng cho các cụ xem.
[video=youtube;oKLKh4p57jw]http://www.youtube.com/watch?v=oKLKh4p57jw&feature=youtu.be[/video]
Sao e k xem đc video nhể?
Giờ e mới biết gđ cụ bị rơi vào tình cảnh dư này. Phẫn nộ với cái quán này quá. E làm dịch vụ bn năm,làm và đi ăn chưa bg gặp phải cái cảnh này. Sợ thật đấy. Đọc xong muốn lộn hết cả tiết. Mà cụ hiền quá,phải em xem..Không biết có phải chủ là ofer OF k nhể?

lyhoa75

Xe điện
Chiều qua e cũng đi Big C sao e chả biết có cái Sen V ở đới nị? Giá đọc bài này sớm thì e đã lên xem chủ quán đó dư nào mà học hỏi thêm kinh nghiệm bán hàng và chăm sóc KH...~X(

Djokovic

Xe điện
Chiều qua e cũng đi Big C sao e chả biết có cái Sen V ở đới nị? Giá đọc bài này sớm thì e đã lên xem chủ quán đó dư nào mà học hỏi thêm kinh nghiệm bán hàng và chăm sóc KH...~X(
Big C này tận bên Long Biên cơ nàng ạ.. :P

nghichnham

Xì hơi lốp
Công nhận đi ăn thế này thì sợ quá! Cụ chủ post thêm bài lên vài forum kiểu như webtretho để các mẹ bên ấy đi buôn nữa thì em tin là bọn Sen này ra đi sớm thôi ạ. *** bao giờ được có kiểu đàn áp khách hàng như thế.

Em post lên phây để góp một hòn đá ném vào mẹt chúng nó!

Chỉnh sửa cuối:

MrKien_Trung

Xe điện
Hôm nào em qua bíg c long biên, sau đó ngó qua sen vịt xem khách khứa của nó dạo này thế nào em sẽ update lên đây nhé

onlinefisher

Xe điện
Quân xanh, quân đỏ thôi cụ. Khách bình dân không biết Internet là gì thì khả năng đi ăn búp bê là hơi thấp
Bọn này treo biển quảng cáo ầm ĩ dưới T1, vợt được tương đối khách đi big C, nhà cháu dự nó chả coi Internet là quái gì đâu!

bảo châu

Xe điện
SV vẫn đông lắm. Trưa nay cháu cũng lên tầng 3 định ăn trưa, thấy SV dù khuất nhưng đông khách hơn sumo và seafood nhiều. Ko thấy có gì, nhà cháu lại xuống tầng hầm ăn. Lạ nhỉ, chả lẽ dân HN ít lượn web thế?

Gửi từ Samsung S3 của tôi, sử dụng ứng dụng Forum Runner

firefox4

Xe điện
SV vẫn đông lắm. Trưa nay cháu cũng lên tầng 3 định ăn trưa, thấy SV dù khuất nhưng đông khách hơn sumo và seafood nhiều. Ko thấy có gì, nhà cháu lại xuống tầng hầm ăn. Lạ nhỉ, chả lẽ dân HN ít lượn web thế?

Gửi từ Samsung S3 của tôi, sử dụng ứng dụng Forum Runner
Cụ nghĩ HN nhiều người lượn web thế à. Em tính đại gia đình nhà em (nhà em ở cùng nhà dì) có tổng 6 người thì chỉ có 2 vợ chồng em vào web thôi, còn 4 chả bao giờ vào web. Rồi dân đi làm cũng có mấy dân văn phòng đâu cụ.

Em ủn thớt này lên thêm.

Có ý kiến của nhiều cụ nói là đưa lên diễn đàn khác, tuy nhiên ai cũng biết không phải ai sử dụng internet là cũng tham gia vào một diễn đàn - do vậy em gợi ý những ai đã đi qua thớt này rồi thì nên tải cái clip này xuống rồi gửi clip qua email cho bạn bè hay người thân - dù ít dù nhiều cũng góp phần cảnh báo người thân của mình không bị rơi vào tình trạng như của cụ chủ.
10 người thân của mình thì chắc cũng có 1 người tiếp tục chuyển (forward) clip sang cho người khác - như vậy nhiều người biết tai tiếng chỗ đó thì tự họ sẽ tránh & SV gặp khả năng đóng cửa vì bị khách hàng tẩy chay là có thể xảy ra.

Trạng thái
Thớt đang đóng