Say nắng- các cụ dễ say nắng vì một em như thế nào?

khongaisat

Xe tải
:)) sợ là lúc cần cho đường thì lại cho chanh, lúc cần cho muối thì lại cho ớt vì cái lúc mà tâm trạng đã bất ổn thì nấu ăn nó loạn hết cả vị

Dễ dàng vậy sao?
Vâng ah, emt hấy nhiều trường hợp thế rồi, chồng táng -> say nắng; chồng say nắng -> vợ cũng say nắng. Chồng không tinh cảm -. gặp phải ông nói giỏi -> say nắng. Mà em thấy các mợ mà đã say nắng còn kinh hơn zai say nắng.

Furious

Xe điện
Em thì thấy mấy ông chuyên làm đẹp cho phụ nữ tính tình thùy mị lắm, không say được đâu.

ltgbau

Xe tăng
xedieu nói:
Sao các cụ cứ nghĩ ai cũng phải giống mình thế? Em chạ giơi vào 2 trường hợp ấy. Cơ mà em nghĩ ối ông "dưới không nghe" vẫn say nắng như thường! Say và sex là 2 chứ không phải là 1!
Đúng cụ nhỉ, nói gì xa nhiều cụ ông cụ bà gần đất xa giời, chiện xxx chỉ để nói cho vui mà vẫn say nhau đứ đừ còn hơn thanh niên đấy thôi :)

cuop

Xe buýt
Em chạ bao giờ say nắng.

Vì em hận đàn bà. :(

Em định đi tu, nhưng vẫn thèm riệu thịt nên chưa đi được.:^)

zin_zin_hn

Xe điện
:)) sợ là lúc cần cho đường thì lại cho chanh, lúc cần cho muối thì lại cho ớt vì cái lúc mà tâm trạng đã bất ổn thì nấu ăn nó loạn hết cả vị
Sáng cho ăn nhiều chanh, ớt. Tối cho ăn nhiều mỳ chính, đường thì chỉ say nắng bằng mắt thôi. Mà say bằng mắt thì vô hại:D

Chỉnh sửa cuối:

SHD

Xe điện

BoTuRoo

Xe buýt
Thay gấu thì em lo vừa thôi. Nếu lỡ có tới lúc phải thay thì cũng coi như là hết duyên hết số, níu kéo chả ích gì. Nhưng em đồ là ko vì sói nhà em yêu con lắm. Nhưng giữ một người bên cạnh mình mà tâm trí người ta hướng tới người khác thì chả vui vẻ gì. Nếu ko có cụ nào nói như cụ thì em bớt lo, chứ nếu vẫn có những zai có thể say nắng mà ko xxx thì... :(
E là các cụ say nắng mà ko xxx thì 99,9% các cụ trong đời ít nhất 1 lần ạ :P (có điều nặng nhẹ thời gian ngắn dài khác nhau thôi ạ). Nói vậy mợ chủ thớt đừng buồn nhé vì khả năng các mợ cũng thế ạ, chưa không có nghĩa là không bao giờ ạ :)

manhhung1901

Xe điện
Lý ra em qua web bà mẹ trẻ con để xin tư vấn, nhưng em nghĩ ở đây nhiều cụ, kinh nghiệm thực tế chính xác và đúng tâm lý giới tính hơn nên mạn phép lập thớt này. Nhờ các cụ tư vấn dùm.
Zai nhà em đang thời kỳ đỉnh cao phong độ, hồi này chém gió tốt lắm, trước vốn hiền lành, ít nói. Công việc của zai tiếp xúc với chị em nhiều, toàn trong thế giới làm đẹp- dù là làm đẹp bình dân thôi ạ. Nói chung là đi ra nắng suốt, em đang phải đề phòng khả năng zai bị say.
Vậy làm thế nào nhận biết được zai có dấu hiệu ko bình thường? Tụi em cưới nhau 10 năm rồi, cũng cũ rồi, vậy zai có dễ đi tìm cái mới ko? Zai thu nhập bình thường, em nuôi cả nhà :D Với zai và các zai nói chung, đã vợ con đề huề, thường dễ say nắng vì một em như thế nào? Với gái mà zai ko thích nhưng gái thích zai thì liệu zai có tiện đà lấn tới cho vui vẻ đôi bên ko?
Mỗi ngày Mợ cứ cho 01 viên thuốc chống say(BCS) vào Ví cua Zai nhà Mợ nhé!hạn chế đáng kể đó Mợ.EM thề luôn.
Gấu nhà Em toàn làm thế.

Website
www.facebook.com
Nói thật với mợ chủ thớt, đàn ông bản chất muốn là người bảo vệ, che chở. Vì vậy, nếu gặp gái nào hiền dịu, dễ thương, hoặc thêm chút hoàn cảnh nữa, xinh chỉ cần trên trung bình thôi. Ngoài ra, lại luôn thấy zai giỏi, luôn ca ngợi zai thì zai nào cũng chết đứ đừ. Mà khi đã zay nắng rồi thì mợ cũng ko biết dc đâu. Cái quan trọng là mợ làm sao để khi zai biết điểm dừng khi say nắng thôi. Làm sao, zai vẫn phải có trách với gia đình, đừng bỏ vợ bỏ con là dc. Mà để làm dc việc đấy thì phải phụ thuộc vào mợ. Mợ phải hàng ngày làm cho zai thấy rằng nếu gia đình có vấn đề thì con cái là chịu thiệt thòi nhất. Đồng thời mợ cũng phải giả vờ mợ cũng đang say nắng để zai sợ.
Cái này đúng 300% này.

manhhung1901

Xe điện

huyetdockiem

Xe hơi
E thì thấy say nắng cũng có nhiều kiểu say, có cụ bảo say vì đẹp, có cụ bảo say vì tính nết, theo e thấy thì ra ngoài cụ nào cũng thấy Gấu nhà mình chả bằng mấy e ở ngoaì :D, chuyện, ở ngoài các e khéo và chiều hơn Gấu ở nhà mà. Như mợ đây có 10 năm thâm niên rồi thì Zai nhà Mợ có liêc ngang liêc dọc cũng là chuyện thường mà ( Hehe, nói nhỏ, e cũng vậy nên e nghĩ vậy thôi mờ :)) )

cuongxaydung80

Xe máy
Em thì yếu lắm. Em say nắng ngay cả khi không ra nắng. Theo em, đàn ông thì hầu như ai cũng vậy. Vấn đề ở đây là lỡ say nắng có nhanh tỉnh hay không, hoặc phòng chống say nắng thế nào, cái đó thì là ...của mợ đó.

Chỉnh sửa cuối:

congpham2110

Xe máy
Xử lý tận gốc thì khó vì cái đấy nó thuộc về ..di truyền học - hay gọi là bệnh chung của đàn ông chăng. Còn để phát hiện cái ngọn dễ mà mợ, thời buổi công nghệ, định vị, nghe lén, camera quay trộm... đều rất dễ dàng chưa kể đến dịch vụ thám tử tư. Nói chung là khó chùi mép hơn ngày xưa mợ ạ.

manhhung1901

Xe điện
Không có người Chồng nào ngoan,chỉ có người Chồng không biết cách hư!
Dạ !Câu này Em chép trong sách ạ!

muonmuaxe

Xe tăng
Đọc từ đầu tới giờ, chả thấy cụ nào đủ "dũng cảm" từ chối nhỉ
Nếu từ chối thì nó bảo là "Ngu" chứ dũng cảm cái nỗi gì. Chẳng qua là chưa gặp hoặc cố tình để đừng gặp, đừng xảy ra. Chứ còn nó mà xảy ra thì....

Ti Sam

Xe hơi
Cho nên niền tin vào giai nhà em nói riêng và các giai nói chung cũng giảm nhiều.
Chuyện đã qua đi hơn 1 năm , vết thương đã thành sẹo, nhưng thỉnh thoảng giở giời lại đau nhức nhối, còn bản thân em kia , đôi lúc em cũng muốn biết mặt ngang mũi dọc em ý ra sao, tài cán thế nào mà làm cho chồng em cảm nắng, em cũng muốn biết lắm, em hỏi các bább giai mong các bác tư véo cho em nên làm gì, bởi cái tính hay suy nghĩ của em nó hành em kinh lắm.
Mong tin các bác.
Đừng gặp mợ nó ạ. Gặp chỉ tưởng tượng nhiều hơn thôi, nó mới abc, mình đã tưởng tới xyz. Mợ tự tin thì mợ thấy cái con í nó chả ra gì, thế mà zai nhà mợ làm sao cứ chết đứ đừ nó- cũng tức, còn nó trẻ hơn tị, xinh hơn tị là mợ lại tự dằn vặt. Em thì hoàn cảnh khác mợ, em bị biết, chứ ko thì em cũng giả đui giả điếc, em điều trị chồng em chứ em ko tính tới các gái kia đâu. Giờ biết tí xíu nên đôi khi cũng hơi khó chịu. Nếu chuyện của mợ qua rồi thì mợ cho qua luôn đi.