Say nắng- các cụ dễ say nắng vì một em như thế nào?

BoTuRoo

Xe buýt
Em cũng không rõ là tại cái gì. Hồi xưa (mới cưới) thì bảo do gấu rất xinh đã đành. Giờ 2 F1 rồi mợ biết đấy cũ và quen mắt lắm rồi; xồ xề rồi có ngon là bên ngoài nhìn vào thôi chứ so sao với mấy hoa khôi á khôi, diễn viên chưa chồng...

Đã có nữ đồng nghiệp bảo em "chỉ cần anh nói yêu em em sẵn sàng abc..."; hôm qua cũng có 1 đồng chí nói "em thích anh mất rồi.."... Đại khái thế. Nhưng chưa bao giờ em nào nắm được tay em, đừng nói xyz hay nhà nghỉ khách sạn.

Em chỉ thấy dễ nhận ra 1 điều ở gấu nhà em: Không bao giờ kiểm soát hay hạn chế em đi đâu với ai làm gì trong bao lâu...!
cụ đúng là bản lĩnh, em khâm phục cụ,mong là sau này cụ ko bị em nào bắt mất hồn để có tấm gương cho một số ít các cụ bản lĩnh như cụ được tự hào :)

nhưng em biết có cụ bản lĩnh như thế mà gấu lại say nắng, không biết làm sao :(

nguyenducduy

Xe điện
Lý ra em qua web bà mẹ trẻ con để xin tư vấn, nhưng em nghĩ ở đây nhiều cụ, kinh nghiệm thực tế chính xác và đúng tâm lý giới tính hơn nên mạn phép lập thớt này. Nhờ các cụ tư vấn dùm.
Zai nhà em đang thời kỳ đỉnh cao phong độ, hồi này chém gió tốt lắm, trước vốn hiền lành, ít nói. Công việc của zai tiếp xúc với chị em nhiều, toàn trong thế giới làm đẹp- dù là làm đẹp bình dân thôi ạ. Nói chung là đi ra nắng suốt, em đang phải đề phòng khả năng zai bị say.
Vậy làm thế nào nhận biết được zai có dấu hiệu ko bình thường? Tụi em cưới nhau 10 năm rồi, cũng cũ rồi, vậy zai có dễ đi tìm cái mới ko? Zai thu nhập bình thường, em nuôi cả nhà :D Với zai và các zai nói chung, đã vợ con đề huề, thường dễ say nắng vì một em như thế nào? Với gái mà zai ko thích nhưng gái thích zai thì liệu zai có tiện đà lấn tới cho vui vẻ đôi bên ko?
Em chẳng thể ý kiến được giề, em mà có môi trường như Zai nhà mợ thì em còn bị cảm nắng chứ say nắng chẳng hề hấn gì, mà mợ biết rồi đấy đàn ông thì ông nào cũng như nhau

mtkien1202

Xe tăng
Cứ xinh là thích thôi chứ zai dễ tính lắm, cũng chẳng kén chọn làm gì mệt người.

5599

Xe buýt
Không có ngoại lệ hả cụ. Em tưởng say thì cũng phải có cảm xúc mới say chứ. Chẳng lẽ cứ thấy gái thích là tít mắt híp lên à?
Trừ trường hợp hifi, còn lại thì đều muốn chính phục bất kể say hay không say ( miễn thấy vừa mắt, vùa miếng) !!!

Chỉnh sửa cuối:

mrtran1201

Xe tải
Không có ngoại lệ hả cụ. Em tưởng say thì cũng phải có cảm xúc mới say chứ. Chẳng lẽ cứ thấy gái thích là tít mắt híp lên à?
Ko mợ ah. Tùy zai nữa chứ. Em chưa đến cái tầm như zai nhà cụ nên còn khỏe. Khó say lắm ạ.
Nói chung là em thấy là do bản tính zai là chính. Còn lại các vấn đề khác có đáng lo đấy nhưng ko nhiều.

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
theo y học mà nói thì say nắng là 1 căn bệnh rất hay xảy ra với đàn ông,vì thế đàn ông say nắng là chuyện bình thường :)

Maybach Tàu

Xe container
Thớt này toàn các Cụ Thật thà và Dại dột !
Các Mợ thì im thin thít chuyện này !
Ôi dào, đời là mấy tí cụ trả nhời cho êm cái? không bắt được tận ...gường ông thì đừng có hòng mà sợ :=))

SHD

Xe điện
Chưa gái nào làm cho em say được, dù vị trí của em khá nhiều cơ hội và cũng nhiều em xinh, văn nghệ sỹ cũng có. Có lẽ em hơi bất bình thường... :(
E có 2 ý kiến, 1 là cụ nói đùa, hai là cụ có vấn đề trên bảo dưới ko nghe nên mới thế.:-"E mà ở vị trí như cụ thì say nắng suốt tháng thôi
@ Mợ lũn cũn: thế các mợ say nắng thì như thế nào ạ?:-?

bau67

Xe container
Đàn ông mà chả bít Say.
Các Mợ nại bẩu thằng lày Bê đê.

humxam75

Xe điện
Em dễ bị say bởi 1 người như mợ chủ thớt :)) (Em fun tí)

butchikim

Xe ba gác
Em đang say nắng các cụ ợ...làm thế nào bi giờ...mai là có bão nhớn đổ bộ rồi...%-(

zin_zin_hn

Xe điện
Hôm nay ko có nắng chỉ có bão nên chắc chả ai say đâu nhỉ?