Say nắng- các cụ dễ say nắng vì một em như thế nào?

Ti Sam

Xe hơi
Đàn ông say nắng không bỏ gia đình mình nhưng lại làm hỏng gia đình khác. Túm lại không nên có trai hay hến say nắng đúng không lũn cũn ?
Nếu sự đời nó đơn giản như cụ nói thì em đã ko phải lập thớt này :)

Đàn ông say nắng 1 mình hả các mợ, thế các mợ say nắng thì sao nhỉ? Nếu Sói nhà các mợ đặt câu hỏi như vậy các mợ trả lời sao?
Không có lửa làm sao có khói? Không có nắng thì lấy ai say hả mợ?
Nếu cụ hỏi các gấu thì cụ sẽ được trả lời thế này: gấu nếu có say nắng thường là do thiếu thốn cái gì đó mà sói ở nhà ko đáp ứng được, thường nhất là thiếu thốn tình cảm. Gấu có say đều phần nhiều vì có tình cảm với đối phương, nhưng sói lại có vẻ như 99,9% là do mới lạ. Mà cụ thấy đấy, cụ quen với một người cũng chỉ cần vài tháng đã thấy cũ rồi, sự mới lạ giữ mãi làm sao? Em chưa tìm ra bí kíp này. Cụ/mợ nào có share cho em, em hậu tạ. Các cụ ở đây chắc ở độ băm, độ tứ nhiều, thử hỏi các cụ có còn thấy gấu ở nhà là mới lạ ko?

Hê hê,

Nhầm một cách cơ bản.

Ông mù :D.

Mợ chủ: em say vì cái gì gấu không có mợ ạ. Do đó, mợ cứ kiểm điểm xem mình thiếu gì là ra ngay đối tượng cần đề phòng thôi :D.

Em chỉ em rằng mợ không tự nhìn thấy được cái mình thiếu thôi :D.
Nếu nhìn lại mình, cũng thấy nhiều nhược điểm lắm, nhưng nếu nhìn toàn vào nó thì dễ tự ti. Mà em cũng là con người, làm sao hoàn hảo được. Dù sao em cũng sẽ ngẫm nghĩ thêm về góp ý của cụ. Hoa hồng cho cụ.

Ti Sam

Xe hơi
Em lại có một thắc mắc nữa. Có khi nào các cụ say nắng mà ko có vụ xxx ko? Hay suy cho cùng thì cũng như một cụ ở trên đã nói, say và lăn lóc từ nhà nghỉ này sang nhà nghỉ khác?

Nhạc

Xe container
Chưa gái nào làm cho em say được, dù vị trí của em khá nhiều cơ hội và cũng nhiều em xinh, văn nghệ sỹ cũng có. Có lẽ em hơi bất bình thường... :(
Ơ thế cụ gặp mọi người đi nhà nghỉ với em gì xinh thế là cụ đi một mình à :-o

CAROBI

Xe hơi
Hôm nay em đọc được câu na ná thế này không biết đúng không, đúng thì mợ "vuốt" em một cái nhé:

"Đàn ông đau đầu khi biết nhiều về quá khứ của vợ, đàn bà đau tim khi biết về hiện tại của chồng" :-??

Tiger Hunter

Xe container
Nói chung là mợ cứ suy từ mình là ra mờ. Ta sao thì địch cũng vậy thôi. Nếu Sói nhà mợ nhìn thấy ái đẹp mà dửng dừng dưng thì chắc mợ cũng sắp thanh lý khẩn trương còn gì :))

KhuongDuy

Xe điện
Lý ra em qua web bà mẹ trẻ con để xin tư vấn, nhưng em nghĩ ở đây nhiều cụ, kinh nghiệm thực tế chính xác và đúng tâm lý giới tính hơn nên mạn phép lập thớt này. Nhờ các cụ tư vấn dùm.
Zai nhà em đang thời kỳ đỉnh cao phong độ, hồi này chém gió tốt lắm, trước vốn hiền lành, ít nói. Công việc của zai tiếp xúc với chị em nhiều, toàn trong thế giới làm đẹp- dù là làm đẹp bình dân thôi ạ. Nói chung là đi ra nắng suốt, em đang phải đề phòng khả năng zai bị say.
Vậy làm thế nào nhận biết được zai có dấu hiệu ko bình thường? Tụi em cưới nhau 10 năm rồi, cũng cũ rồi, vậy zai có dễ đi tìm cái mới ko? Zai thu nhập bình thường, em nuôi cả nhà :D Với zai và các zai nói chung, đã vợ con đề huề, thường dễ say nắng vì một em như thế nào? Với gái mà zai ko thích nhưng gái thích zai thì liệu zai có tiện đà lấn tới cho vui vẻ đôi bên ko?
Cắt xoẹt 1 cái là hết phải lo...Em té :D

xedieu

Xe cút kít
Ơ thế cụ gặp mọi người đi nhà nghỉ với em gì xinh thế là cụ đi một mình à :-o
Em nói thật chắc chả ai tin vì ngay trong cơ quan em cũng chả tin vì trên xe suốt ngày tíu tít hotgirl với chân dài. Tóm lại em cũng không hiểu em làm sao... :((

(Vụ đi nhà nghỉ vì nhà em mở chuỗi nhà nghỉ nên hay gặp thôi :)) )

Ti Sam

Xe hơi
Chưa gái nào làm cho em say được, dù vị trí của em khá nhiều cơ hội và cũng nhiều em xinh, văn nghệ sỹ cũng có. Có lẽ em hơi bất bình thường... :(
Cụ làm em tò mò. Vì sao cụ có bản lĩnh này?

Hôm nay em đọc được câu na ná thế này không biết đúng không, đúng thì mợ "vuốt" em một cái nhé:

"Đàn ông đau đầu khi biết nhiều về quá khứ của vợ, đàn bà đau tim khi biết về hiện tại của chồng" :-??
Mai em vodka bác nhé. Mod chỉ phát cho em một chai riệu con, em rót chưa hết một vòng đã cạn riệu rồi. Mai em mới được rót tiếp.

Nói chung là mợ cứ suy từ mình là ra mờ. Ta sao thì địch cũng vậy thôi. Nếu Sói nhà mợ nhìn thấy ái đẹp mà dửng dừng dưng thì chắc mợ cũng sắp thanh lý khẩn trương còn gì :))
Hic, có khi zai ko dửng dưng với gái mà quay lại dửng dưng với mình í chứ.

Cắt xoẹt 1 cái là hết phải lo...Em té :D
:|8-|X_X

xedieu

Xe cút kít
Cụ làm em tò mò. Vì sao cụ có bản lĩnh này?
Em cũng không rõ là tại cái gì. Hồi xưa (mới cưới) thì bảo do gấu rất xinh đã đành. Giờ 2 F1 rồi mợ biết đấy cũ và quen mắt lắm rồi; xồ xề rồi có ngon là bên ngoài nhìn vào thôi chứ so sao với mấy hoa khôi á khôi, diễn viên chưa chồng...

Đã có nữ đồng nghiệp bảo em "chỉ cần anh nói yêu em em sẵn sàng abc..."; hôm qua cũng có 1 đồng chí nói "em thích anh mất rồi.."... Đại khái thế. Nhưng chưa bao giờ em nào nắm được tay em, đừng nói xyz hay nhà nghỉ khách sạn.

Em chỉ thấy dễ nhận ra 1 điều ở gấu nhà em: Không bao giờ kiểm soát hay hạn chế em đi đâu với ai làm gì trong bao lâu...!

KhuongDuy

Xe điện
Em đùa vậy thôi chứ đã là zai thì phải bản lĩnh...Không sợ sương nắng....Mợ phải tin vào bản lĩnh của zai nhà mợ....Như em đây....Say bao nhiêu lần vẫn ứ sợ nắng....Vẫn "lăn lộn" với Sương với Nắng....:D

Ti Sam

Xe hơi
Em cũng không rõ là tại cái gì. Hồi xưa (mới cưới) thì bảo do gấu rất xinh đã đành. Giờ 2 F1 rồi mợ biết đấy cũ và quen mắt lắm rồi; xồ xề rồi có ngon là bên ngoài nhìn vào thôi chứ so sao với mấy hoa khôi á khôi, diễn viên chưa chồng...

Đã có nữ đồng nghiệp bảo em "chỉ cần anh nói yêu em em sẵn sàng abc..."; hôm qua cũng có 1 đồng chí nói "em thích anh mất rồi.."... Đại khái thế. Nhưng chưa bao giờ em nào nắm được tay em, đừng nói xyz hay nhà nghỉ khách sạn.

Em chỉ thấy dễ nhận ra 1 điều ở gấu nhà em: Không bao giờ kiểm soát hay hạn chế em đi đâu với ai làm gì trong bao lâu...!
Em hiểu ý cụ. Thanks cụ nhiều.@};-

CAROBI

Xe hơi

Em thấy trên Facebook có hội hâm mộ kụ rồi đấy ạ, em cũng hâm mộ kụ :)>-

xedieu

Xe cút kít
Em chia sẻ chuyện của em thôi, không chém gió làm gì vì người quen em chả có ai lên đây cả - kể cả đồng nghiệp lẫn bạn bè.

Nhạc

Xe container

Ô thế e nhận ra bịnh của cụ rồi :))

Nhạc

Xe container
Em đùa vậy thôi chứ đã là zai thì phải bản lĩnh...Không sợ sương nắng....Mợ phải tin vào bản lĩnh của zai nhà mợ....Như em đây....Say bao nhiêu lần vẫn ứ sợ nắng....Vẫn "lăn lộn" với Sương với Nắng....:D
Sắp giống chuồn chuồn rồi đấy nhá :D

bau67

Xe container
Thớt này toàn các Cụ Thật thà và Dại dột !
Các Mợ thì im thin thít chuyện này !

Ti Sam

Xe hơi
Cảm ơn các cụ/mợ đã ghé và góp ý cho em. Em có giỏi ở đâu thì vẫn ko thoát được thói thường đàn bà và những ý tưởng đôi khi làm tối óc. Đọc đi đọc lại 20 trang thì em cũng vỡ ra nhiều điều vốn chỉ là cảm giác mơ hồ và những suy nghĩ không rõ ràng, không định hình cụ thể có trong đầu em. Em cũng chả biết em sẽ đúng hay sai, nhưng trước mắt thì em cũng đã nghĩ ra cần phải làm gì. @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

bau67

Xe container
Cảm ơn các cụ/mợ đã ghé và góp ý cho em. Em có giỏi ở đâu thì vẫn ko thoát được thói thường đàn bà và những ý tưởng đôi khi làm tối óc. Đọc đi đọc lại 20 trang thì em cũng vỡ ra nhiều điều vốn chỉ là cảm giác mơ hồ và những suy nghĩ không rõ ràng, không định hình cụ thể có trong đầu em. Em cũng chả biết em sẽ đúng hay sai, nhưng trước mắt thì em cũng đã nghĩ ra cần phải làm gì. @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Phụ nữ cả tin luôn luôn đúng Mợ nhể !