[Funland] Sau Trung Thu - Trăng lại hiện ra rất rực rỡ!

Mimeo

Xe điện
Em đồng ý với ý kiến của cụ, em chẳng thần tượng, hâm mộ cũng chẳng ghét bỏ. Chỉ thấy rằng chị ấy trả giá 3 năm thế là đủ, bọn đứng ngoài thần tượng, tung hô cổ suý có sống giúp chị được ngày nào trong tù đâu.
Sợ nhất đội này. Tung hô lên mây khiến cho ngta dễ bị ảo tưởng. Đúng kiểu đạp bằng cách khen cho chết :(

Cô Hằng được tự do, mong cô tập trung vào quỹ từ thiện Hằng Hữu và KDL Đại Nam ấy. Mxh phức tạp e sợ cô lại xông pha khó giữ mình.

Vomoicuoi

Xe tăng
Chửi đến cả Chung Uỷ thì ai tha cho chị đc. Thực ra thì đội doanh nghiệp chưa kinh qua QLNN, ko hiểu sâu về quan hệ bộ máy, nên nhiều người nhận thức cũng mơ hồ lắm.
Xung quanh em vài chục người có tiền nghìn đấy, nhưng hiểu biết đến độ tinh tường thì em thấy cũng tuỳ người. Nhiều lúc em có cảm giác họ nhiều tiền hơn mình chả qua ngồi chỗ "lương cao hơn". Chứ về năng lực và trí tuệ ko vượt trội nhiều.
Có một điểm chung là, nếu hiện nay tài sản của họ là 1.000 thì tiền họ làm ra bằng nghề của họ khoảng 70-100 thôi, sau nhiều năm họ ném vào BĐS và giờ tổng tài sản nó phình ra kinh khủng. 99% là thế.
Cái này thì quá chuẩn. Ở Việt Nam là thế. Trước đây và bây giờ vẫn thế

Visser III

Xe tăng
Trước khi biết đến mợ H,em thấy anh HL giản dị,cô TT nhân ái, còn thầy ông nội sao mà thân thương đến lạ. Ấy vậy mà.....