[Funland] Sau Trung Thu - Trăng lại hiện ra rất rực rỡ!

gautrucbe

Xe tải
E đâu có bơm vá gì đâu, và cũng không thần tượng gì chị H cả. E thấy gì nói nấy thôi. Cụ cả nghĩ quá.
Em ko có ý nói gì cụ ạ. E chỉ thấy trên mạng đang tung hô kiểu chị ấy ra thì mấy nghệ sỹ biết tay, rồi hội căng phông bạt… như kiểu thần thánh c ấy quá

Chúc mừng chị Hằng đã về cùng gia đình và cuộc sống thường ngày. Thỉnh thoảng vào Youtube em vẫn hay nghe lại Đoạn buồn đêm mưa.
Công nhận bài đó chị Hằng hát rất cảm xúc, trong các bài trên youtobe em thấy bài đó rất hay. Một số bài thu rất công phu nhưng nghe lại vô hồn.
Chị Hằng nghỉ hôm nay, ngày mai bắt đầu lên sóng. Mong chị cống hiến và đấu tranh bài bản hơn, tỉnh táo hơn. XH cần sự đóng góp của anh chị.

Rô-Ron

Xe điện
Chúc mừng chị! Trăng Mỹ sáng hơn trăng VN mình chị ạ 😀

namson229

Xe điện
Chị này làm từ thiện thực chất; bóc phốt được một số nghệ sỹ thu gom tiền từ thiện mà không chuyển đi; bóc phốt được thằng Võ HOàng Yên; Doctor ruồi. Nhưng dở cái là mồm đi hơi xa quá. Tài sản gia đình này cũng thuộc dạng kinh khủng; mất 3 năm đi tù cũng vất!
do mạnh miệng chủi P.V.M; ở VN thì ko thế dc, đứt ngay; về giới nghệ sỹ thì cũng lòi ra đội ỉm tiền, khai gian; thủy tiên kê tiền ra (ủng hộ í) 177 tỷ, nhõn mỗi tờ A4; giờ thì văn nghệ sỹ chắc ko hô hào dc ai góp đồng nào, chuyển cho MTTQ các ô còn phottoshop; tiền ra ủng hộ mà CK vào từng cá nhân bị lũ lụt nữa là OK

phuongmit

Xe cút kít
Gia đình có cỡ tỉ đô như chị mà vẫn đá Juve ngắn hạn thì cũng hơi ễnh ương. Chị nuông chiều dc đội mạng xã hệ trong 1 thời điểm, nhưng cẩn thận đội đó mặt có bản lề, nó lật thì chị k kịp chuẩn bị luôn 8-}

do mạnh miệng chủi P.V.M; ở VN thì ko thế dc, đứt ngay; về giới nghệ sỹ thì cũng lòi ra đội ỉm tiền, khai gian; thủy tiên kê tiền ra (ủng hộ í) 177 tỷ, nhõn mỗi tờ A4; giờ thì văn nghệ sỹ chắc ko hô hào dc ai góp đồng nào, chuyển cho MTTQ các ô còn phottoshop; tiền ra ủng hộ mà CK vào từng cá nhân bị lũ lụt nữa là OK
Chửi đến cả Chung Uỷ thì ai tha cho chị đc. Thực ra thì đội doanh nghiệp chưa kinh qua QLNN, ko hiểu sâu về quan hệ bộ máy, nên nhiều người nhận thức cũng mơ hồ lắm.
Xung quanh em vài chục người có tiền nghìn đấy, nhưng hiểu biết đến độ tinh tường thì em thấy cũng tuỳ người. Nhiều lúc em có cảm giác họ nhiều tiền hơn mình chả qua ngồi chỗ "lương cao hơn". Chứ về năng lực và trí tuệ ko vượt trội nhiều.
Có một điểm chung là, nếu hiện nay tài sản của họ là 1.000 thì tiền họ làm ra bằng nghề của họ khoảng 70-100 thôi, sau nhiều năm họ ném vào BĐS và giờ tổng tài sản nó phình ra kinh khủng. 99% là thế.

sakai_yo

Xe lăn
Các cộng sự của chị thì sao các cụ ơi, em không thấy tin tức gì.

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Chị ấy hoàn thành nhiệm vụ rồi.
Về chăm lo cho cty & gia đình là vừa.

Altis 2011

Xe điện
Em cũng rất quý chị mặc dù ko theo dõi buoii Livestream nào của Chị cả. Cảm ơn chị đã dũng cảm vạch mặt một số vấn nạn xã hội.

Mr.Chem

Xe điện
Yêu quý chị ý thì đừng bơm c ý lên trời, cũng là một phần làm c ý vướng vòng lao lý đó. Để c ý quay về làm công việc của mình, công ty gia đình và quỹ từ thiện của c ý, là giúp cho c ý và cho xã hội rồi.
Em đồng ý với ý kiến của cụ, em chẳng thần tượng, hâm mộ cũng chẳng ghét bỏ. Chỉ thấy rằng chị ấy trả giá 3 năm thế là đủ, bọn đứng ngoài thần tượng, tung hô cổ suý có sống giúp chị được ngày nào trong tù đâu.