[Funland] Sau 10 năm hôn nhân các cụ các mợ đã giữ lửa như thế nào?

Nozomi

Xe buýt
Thớt hay, kiếm cái ghế

SIGNUS

Xe container
Người OF
P/s: Nếu chị ko ngại thì nên vào mấy hội về nghệ thuật phòng the, học hỏi kinh nghiệm chăn gối nhé, ko thừa đâu ạ hee ;)
Mợ inbox cho em cái chỗ này nhé, mờ nếu được mợ dắt tay em vào với chứ em có tuổi dồi hay xấu hổ :)).. Em bẩu gấu nhà em dồi cơ mà gấu bẩu em đi học trước. Chứ nhà em giờ vênh phết, lò nóng thì hết củi mà kiếm được củi về thì lò nguội dồi :)):)):))

bizicafe

Xe tăng
Thi thoảng làm cái là nó lại bốc hoả lên thôi mợ.

dieukhiengianphoi

Xe đạp
Cuộc sống vất vả. Em ngày nào cũng đi làm từ 6h30 sáng đến gần 8h mới về.
Về đến nhà nằm cái là ngủ. Cũng chả ham hố chịch choạc gì nữa.
Vợ nó cũng thế.

dieukhiengianphoi

Xe đạp
Nhiều lúc thấy cuộc sống vất vả quá. chẳng nhẽ nghỉ việc để thư giãn.
Nhưng cái nợ này chưa chả hết lại đến cái nợ khác.
Chả dám nghỉ việc nữa. Vẫn phải cày cuốc vài năm nữa rồi về hưu sớm.
Tìm việc gì đó để làm.

Secoxe

Xe tăng
Bọn mình thiếu tất cả bạn ạ, thiếu quan tâm, thiếu sẻ chia, thiếu sự thấu hiểu
Chồng mình cứ bảo yêu thương mình nhiều lắm, chỉ có vợ và con,nhưng đến khi mình hỏi lại "anh đã yêu em như thế nào?"anh ấy lại không trả lời được?
Đùa chứ, hỏi thế đ.éo ai trả lời được!

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Nhà em cũng đang trẻ con :) chả biết có bền được như nhà cụ
Cứ lo lắng chăm sóc nhau “hết sức” những gì mình có thể em nghĩ sẽ ổn cả thôi ạ.
Em thấy các bạn trẻ hay chăm sóc lo lắng lúc yêu hay mới cưới.
Sau đó thì hời hợt, bỏ bê là không hay ạ.
Càng về sau, càng già phải càng lo hơn.
Đàn bà họ cũng đi làm kiếm tiền giống mình, rồi còn lo toan cơm nước.
Đẻ đái con cái cho mình nữa.
Nói chung là thân đàn bà vẫn cực hơn đàn ông mình.

despacitorico

Xe tải
Như mợ chủ em rất hiểu và thông cảm. Có nhiều khi tình cảm cứ nhạt dần thêm tự ái của hai bên nữa. Không phải dễ mà làm chuyện ấy được đâu cụ ạ. Đối với phụ nữ khi làm chuyện ấy không thể như một cái máy và cũng khó mà nghiến răng như cụ nói. Bản thân em , em mắc kẹt trong hôn nhân của mình , xác định sống vì con cái , 2 vc vẫn vui vẻ vẫn trao đổi bàn bạc tôn trọng nhau, chỉ không có chuyện ấy 4,5 năm nay rồi. Hôn nhân nhiều khi là may mắn hay không nữa chứ không chỉ cố gắng mà được .
Sai quá....đàn ông đàn bà sống cùng mái nhà lại là vợ chồng mà không làm chuyện ấy thì đương nhiên là hỏng. Muốn không hỏng thì phải làm chuyện ấy. Đừng bao giờ coi thường chuyện ấy mà nó chính là cốt lõi của đời sống hôn nhân đấy. Những ai coi rẻ chuyện ấy đều là những kẻ đạo đức giả.
Một đôi vợ chồng sống hạnh phúc trọn đời thì trong chuyện ấy vẫn có nhiều giai đoạn chồng hoạc vợ nghiến răng chiều nhau...Nhưng điều quan trọng là vẫn duy trì được chuyện ấy để tiếp tục tiến tới những năm tháng đồng điệu ở phía trước.
Tính cách , ứng xử, hoàn cảnh cụ thể hôn nhân của bác chủ ra sao em không bàn. Nhưng có 1 số cmt ngắn gọn và trần trụi rằng "chịch đều...". Họ nói đúng và thật lòng đấy, đừng nghĩ họ tếu táo cho vui.

Làm luôn hôm nay nhé...đừng chờ có hứng....đàn ông thường có lý trí cao ngất mà. Đều đặn sẽ xuất hiện tình cảm gần gũi trở lại....khi cân bằng rồi có khi lại tiếc rẻ sao áp dụng muộn thế

cusao

Xe lăn
Chuyện hôn nhân và giáo dục con cái đúng là không có chìa khóa vạn năng đâu vì các đối tượng trong mối quan hệ này luôn thay đổi theo thời gian

nhungsophie

Xe buýt
Mợ cho e xin link nhá :">
Mợ inbox cho em cái chỗ này nhé, mờ nếu được mợ dắt tay em vào với chứ em có tuổi dồi hay xấu hổ :)).. Em bẩu gấu nhà em dồi cơ mà gấu bẩu em đi học trước. Chứ nhà em giờ vênh phết, lò nóng thì hết củi mà kiếm được củi về thì lò nguội dồi :)):)):))
Em đang dùng fb ko lấy đc link. Em chụp màn hình gửi các cụ trong ib ạ

nguarung

Xe điện
Bọn mình thiếu tất cả bạn ạ, thiếu quan tâm, thiếu sẻ chia, thiếu sự thấu hiểu
Chồng mình cứ bảo yêu thương mình nhiều lắm, chỉ có vợ và con,nhưng đến khi mình hỏi lại "anh đã yêu em như thế nào?"anh ấy lại không trả lời được?
Hỏi thế thì chẳng thằng chồng nào trả lời. Chắc mợ cũng hay vặn vẹo chồng nhiều quá nên chồng mợ nó nhìn thấy mợ là nó muốn trốn đi rồi.

duongbaoan267

Xe điện
Em đc 5 năm mà con vợ em hôm nào cũng hỏi "20 năm nữa anh có lấy vợ mới" thì em bảo "vợ mới ai mà chả thích,giờ còn thích chứ nói gì tận 20 năm".

Huyndai8710

Xe buýt
E cũng 10n.khoảng 4n trở lại đây thì gần như chả cãi nhau bao giờ.có lẽ do hiểu nhau hơn.vấn đề lớn nhất bg là chịch vợ mình mà cứ như ăn vụng ý.rình mãi mới có cơ hội.2 đứa nhà e rất thính ngủ nên tháng chỉ dc đôi lần.

Xechaybangcom

Xe điện
Hỏi 10 ông chồng "anh yêu em như thế nào" thì đến 9 ông không trả lời được, 1 ông trả lời được thì trả lời với tất cả con cái khác đều như thế.