sát hạch lái xe là thế này sao?

Mobifone

Xe tải
Bác có tí bôi rơn rồi làm cái đơn là lại xong ngay ấy mà

bridge

Xe điện
cho em hỏi chút có chỗ nào uy tín để học thế hả các cụ.

trường cảnh sát 1 ( gần trường PCCC ) có dc ko hả các cụ.

e định sang tuần đi làm hồ sợ các cụ ạ :)

mong có 1 lời khuyên ạ.

thanksss
Cụ cứ đến C500 học là ổn đấy ...<:-P
Lịch học tương đối ổn, các Thầy dạy cũng tận tình ... (tất nhiên vẫn nên tranh thủ lái thêm ở bãi nữa :D)

Mr.Saclo

Xe tăng
Bác bấm ở đâu mà nó cò quay bác thế . Em và vợ em ra bấm ở 1234 Đường láng . Có mất xu nào đâu mà toàn biển đẹp .
Lần đầu vợ em bấm cho con LX được quả 30 L2 -0919 .
Em bấm cho vợ thì được quả 31F -2773 .

Thực ra thì chưa chắc đã phải do chíp, có lẽ do con người thì đúng hơn. Mà không phải, có lẽ lỗi phát sinh tại câu này "( em ko bao bất cứ 1 dịch vụ nào của cái trung tâm ấy, tất cả đều đúng luật, chính thống" Đợt trước em thi lấy bằng em là lớp trưởng, khi chuẩn bị thi thầy hiệu trưởng đáng kính gọi riêng em ra và thì thầm bảo em rằng: Xe số 2 & số 4 không trượt đề pa mày xem thằng nào lái yếu cho nó đi 2 xe ấy. Đúng như thầy nói có thằng lùi đề pa hàng mét chẳng xi nhê gì. hôm đi đăng ký biển ô tô cũng vậy, lúc đầu em định chọn biển cho nó hoành tráng, nghĩ cả đời mới mua đc cái xe nhưng lúc đến nó lại bảo cái biển em chọn phát nhầm cho người khác mất rồi lấy cái biển khác ngon hơn tí và thêm cho anh tí xiền. em ức chế quá không làm dịch vụ nữa, chọn ngẫu nhiên tuy nhiên khi đăng ký chọn ngẫu nhiên mới biết mình dại Các anh ý đì, cho chọn trong vòng có mấy con số mà lại nằm trong khuôn viên 49 - 53 đã vậy số đẹp thì bán mất rùi thành ra khi bấm thấy thoát đc 2 số của nợ ấy là thở phào một cái dù biển chẳng ra cái hồn gì. Thế mới biết công cụ do con người làm ra thì họ có thể làm thay đổi theo ý mình

Tungbin

Xe buýt
Lịch học tương đối ổn, các Thầy dạy cũng tận tình ... (tất nhiên vẫn nên tranh thủ lái thêm ở bãi nữa :D)
Học C500 thì đúng là các thầy giạy tốt và nhiệt tình cụ ạ, nhưng lúc thi cụ phải hết sức cẩn thận với bọn ban giám khảo bởi xe ở đó lỗi chíp, rất nhiều trường hợp đang đi thì báo hết giờ, chíp đọc chậm bài và đặc biệt là báo bỏ bài trong khi mình không bỏ, có tất cả các dịch vụ ở đó từ chống trượt lý thuyết 1tr500k, chọn xe ngon 500K, thi lại ngay là 2tr500K.

xe365vn

Xe container
C500 là thế này đây ah, học thì được, thi thì ... chẹp

Công tác tổ chức thi sát hạch lái xe của Trung tâm dạy nghề Ngọc Hà (bãi Chèm) vô cùng chuối, ăn tiền dã man, ăn tạp, ăn bẩn gấp nhiều lần các trung tâm khác, việc tự nhiên trượt cứ tưởng chỉ có ở các Sân khác, hóa ra Sân Chèm cũng chả khác gì thậm chí dã man, thô thiển hơn nhiều…
nguồn đây ah

aijin

Xe tăng
Thực ra thì chưa chắc đã phải do chíp, có lẽ do con người thì đúng hơn. Mà không phải, có lẽ lỗi phát sinh tại câu này "( em ko bao bất cứ 1 dịch vụ nào của cái trung tâm ấy, tất cả đều đúng luật, chính thống" Đợt trước em thi lấy bằng em là lớp trưởng, khi chuẩn bị thi thầy hiệu trưởng đáng kính gọi riêng em ra và thì thầm bảo em rằng: Xe số 2 & số 4 không trượt đề pa mày xem thằng nào lái yếu cho nó đi 2 xe ấy. Đúng như thầy nói có thằng lùi đề pa hàng mét chẳng xi nhê gì. hôm đi đăng ký biển ô tô cũng vậy, lúc đầu em định chọn biển cho nó hoành tráng, nghĩ cả đời mới mua đc cái xe nhưng lúc đến nó lại bảo cái biển em chọn phát nhầm cho người khác mất rồi lấy cái biển khác ngon hơn tí và thêm cho anh tí xiền. em ức chế quá không làm dịch vụ nữa, chọn ngẫu nhiên tuy nhiên khi đăng ký chọn ngẫu nhiên mới biết mình dại Các anh ý đì, cho chọn trong vòng có mấy con số mà lại nằm trong khuôn viên 49 - 53 đã vậy số đẹp thì bán mất rùi thành ra khi bấm thấy thoát đc 2 số của nợ ấy là thở phào một cái dù biển chẳng ra cái hồn gì. Thế mới biết công cụ do con người làm ra thì họ có thể làm thay đổi theo ý mình
Hèn gì càng ngày càng nhiều xe điên ^:)^ ^:)^^:)^

nguyendinhca

Xe hơi
Anh mà như chú bẻ ..ẹ cái ăng ten trên xe rồi rông thẳng!!!!!!! Bãi sóc sơn lởm cực