sát hạch lái xe là thế này sao?

vuahe77

Xe điện
Ờ đúng thế đấy nhưng bọn .ao biết thế đấy dưng mà kệ pà chúng .ày để còn thu phí tiếp lần sau nữa chứ nắng nôi thế chẳng có xu mẹ bồi dưỡng nào, há hết cả mồm ra ngồi chấm suông với Lavie à??? Hờ hờ mấy ..ằng công dân vừa hèn vừa khờ...:P

Em hỏi ngu tí, lệ phí thi sát hạch là vào Nhà nước chứ có vào trung tâm đâu mà họ muốn trật nhiều (có biên lai thu tiền) ?
Ko vào trung tâm thì lấy cái giề ra mà trả lương cho sát hạch viên hả kụ???

babinbon

Xe buýt
cũng bức xúc nhỉ.....

luongtran38

Xe buýt
có chứ ạ, đã đk rồi thì chả có lý do gì mà ko lượn lờ cụ ạ:>
em biết là chuyện lỗi chip là bình thường, nhưng bực là bực cái kiểu xử lý dối trá, vô trách nhiệm như thế. Tháng sau lên thi lại chắc phải đấm tiền cho chắc, trước đây em cứ nghĩ cái dịch vụ kiểu ấy dành cho mấy bà già sồn sồn lập cà lập cập thôi, mình lái ngon lành rồi thì ko cần. Hóa ra là em nhầm! Sau vụ này thì phải bảo bạn bè, người thân cạch mặt cái trung tâm này ra
vâng ! cụ chịu khó lượn nhiều trên OF vào nhá ! khi mà cụ nghiện vào rồi thì thấy có nhiều niềm vui lắm chứ không phải chỉ khi nào bức xúc mới viết bài thôi đâu cụ ợ ! chúc cụ vui với OF :x

loi_chip

[Tịch thu bằng lái]
@babinbon: em chưa hiểu hết lời dạy của cụ, nhưng em cũng xin lắng nghe và sẽ cố gắng nghiền ngẫm sau

hanhcot

Xe đạp
Khổ cho cụ chủ thớt quá. Lúc em thi em té xuống Nam Triệu thi, nộp HS có 3 ngày thi luôn, nó chăm sóc chu đáo lắm. Toàn xe mới vios, chạy ngon lành. Thêm chút tiền mặt cho nó an tâm.
Cái vụ thi chính thống em tính roài, chi phí tất lại cũng ngang bằng nhau cả thôi mà lại mệt người mỏi mồm, dạ dạ vâng vâng. Cứ 9tr phi xuống đấy thi, thầy sai nói lại vô tư!
Thế nhé!

phamhuy_712

Xe hơi
Khổ thân Cụ chủ thớt quá, tớ thi ở Sài Đồng không thấy bất kỳ ai kêu lỗi chíp cả. Nếu không ngại xa Cụ qua đó thi cho đỡ bực mình cụ ợ:(
Thôi tôi xin bác, thi ở Sài Đồng mấy thằng quản lý xe ở đây cũng phát chán. Nhìn mặt chúng nó cũng muốn phập cho chúng nó phát. Bác chủ thớt quả thật là đen, xin chia buồn cùng bác. Trường hợp của bác cũng không phải hiếm đâu ợ. Em mà như bác em đứng giữa đường em chửi cho vỡ mặt, thằng nào láo táng cho nó phát.
Tháng sau thi lại bác thử đút cho nó ít tiền để lấy xe ngon ngon tẹo mà thi, chắc khoảng 200k bác ạ. Thôi đành làm người xấu tẹo vậy.

tamtommy

Xe tăng
cụ phải tìm trung tâm uy tín chất lượng mà trao thân gửi phận chứ. ngày trước em thi cũng bị lỗi chip may mà chỉ bị trừ 5đ

vuahe77

Xe điện
Ở cái xã hội đương đại lày nàm người tốt khó hơn nàm thủ tướng các kụ nhờ!!!:71:

lin.levis

Xe tải
bác chủ thớt cũng giống em. lần sau thi đút ít tiền lấy cái con xe nào ngon ngon mà thi

hoa_mai

Xe tải
giáo viên của cụ đâu ? như bọn em giải thích với chủ tịch hội đồng coi thi là ok ngay, thế hóa ra cụ ko cần giáo viên ah ? hs mà trượt như em chẳng lo sốt vó lên ấy ah.

khanhpro

Xe tải
Cụ đưa lên đây là chuẩn rồi .Cứ phải như thế thì mọi người đều biết để tránh xa cái khu đó ra cho nó há mồm ra cho chừa.Nếu đúng như cụ nói thì em cũng thấy bực thay cho cụ.Chúc cụ lần sau thi tốt ạ

loi_chip

[Tịch thu bằng lái]
giáo viên của cụ đâu ? như bọn em giải thích với chủ tịch hội đồng coi thi là ok ngay, thế hóa ra cụ ko cần giáo viên ah ? hs mà trượt như em chẳng lo sốt vó lên ấy ah.
hơ, giáo viên của em thì cũng ủng hộ em lắm, nhưng đếch làm được gì cụ ạ. Đến lão giám đốc trung tâm chỗ bọn em tập còn phải tự bẻ quẹo cả lưỡi, hùa vào với bọn giám khảo cơ mà. Về sau lúc về anh thày dạy bọn em giải thích là "ông ấy hiểu hết đấy cũng chả làm được gì". Em nghĩ thấy cũng đúng thật. Em tập ở trung tâm Thái Việt ạ, thi ở trung tâm Sóc Sơn

vinhbt

Xe buýt
:)) ! Hình như cụ chủ thớt gặp phải 1 v/d rất cơ bản trong thi sát hạch lái xe mà ko tránh. Thầy em dạy bẩu là vào thì mà thấy thằng bỏ mẹ nào đang bò trong bài thi mà mình sắp thi thì nằm ở ngoài vạch vàng trước (ko bị tính thời gian). Đợi nó đi xong rồi hãy bò vào. Chứ bò vào cùng thì 1 trong 2 thằng lỗi thì cả 2 thằng cùng dẹo cả. Tại em thấy bác chủ bẩu là có bác depa cùng nên em nghĩ vậy. Có sai sót thì bác chủ bỏ quá cho em nhá.

hoa_mai

Xe tải
em làm ở trường cao đẳng nghề công nghiệp việt bắc, thuộc tập đoàn than khoáng sản Việt nam, Gọi tắt là TKV. nếu như xe bị lỗi, thí sinh báo cáo chủ tịch hội đồng, ngay lập tức cái xe bị hỏng sẽ được chủ tịch hội đồng kiểm tra lại. nếu bị lỗi hay hỏng hóc, đương nhiêm sẽ được thi lại. cụ thi ở sóc sơn ? học ở Thái Việt ? cả trung tâm và chỗ cụ học theo em được biết là không phải của nhà nước phải ko ạ ? mà đã ko phải của nhà nước thì moi tiền học sinh thoải mái rồi. trượt hay đỗ có liên quan j đâu, nộp tiền thi lại, mất thời gian, lại tốn kém.

xe365vn

Xe container
lỗi chip là chuyện quá đỗi bình thường. lần sau cụ lộc lá 2lit chọn cái xe cho nó tử tế.
TT sát hạch có câu thế này: "Có cái xe Thày còn thi trượt. Tùy các chú thôi." ^:)^
hầu như ai đi thi cũng từng nghe qua câu này! ^:)^

Shinta

Xe tăng
tẩy chay mấy cái chỗ đó ra cụ ạ...

buonchuoi

Xe tăng
hehe trượt lái xe là bình thường...đến giáo sư. tiến sĩ còn thi trượt lái xe cơ mà....khuyên chủ thớt đừng bao giờ nhìn hậu quả mà hãy tìm hiểu nguyên nhân trước đã, mình đã học tốt chưa, thày truyền thụ dc những cái gì vớ phải ông thày lởm truyền kinh nghiệm đểu thì cũng dớt như thường chưa kể bác chưa va chạm nhiều loại xe nên ít kinh nghiệm là phải rồi...đến thi lên hạng tài già hẳn hoi còn toi...cứ cố gắng tập cho tốt chứ lỗi chíp thì công nhận là có nhưng tỉ lệ rất thấp nếu như hôm đó trời không mưa thì đừng đổ tại cho lỗi chíp nhé

ninhcd

Xe tăng
Chia buồn với Bác chủ, ngậm ngùi cắn răng mà thi lại thui bác ợ, XH giờ là vậy đó, chúng nóa làm tiền để "chọn xe" ấy mà...chán

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
tẩy chay mấy cái chỗ đó ra cụ ạ...
Cụ tẩy chay đâu có được đâu. Cụ học ở đâu người ta thuê trường để thi mà. Cụ có tác đông để thi được cái trường Cụ muốn đâu. xã hội giờ khó chịu lắm nhưng đôi khi vẫn phải cười thôi