[Funland] Sắp tới nhiều cụ sẽ khóc ròng vì Chứng trường

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Chơi hàng nóng otc ko ae? Còn ocb an bình bank pvcom bank thaco rất nhiều nữa. Ai có nhu cầu lh em 0938370463 trung
Cụ bên HSC HN (LH) à? Bên cụ TK của TC thì phí về 0.1% được ko? Thuế bên em tự hạch toán.

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Đang tăng tốt trên 5 rùi
Cụ là Dân "trong ngành" gì mà nói năng cộc lốc thế cụ ơi. Chắc cũng vì TTCK rớt mạnh mà các cụ bên đấy cũng hết hứng luôn rồi à. Hay vì thiếu thời gian.... Tĩnh tâm lại chứ cụ. Chứng có giảm thì cũng đã giảm cả tháng nay rồi.

Tôi đang trao đổi với cụ về TKTC đứng tên. Phí thế nào cụ nói luôn nhé. Cả PS luôn. Yêu cầu phải cạnh tranh có giá tốt hơn MBS thì mới ưng được.

Thích Bánh Bao

Xe tải
Cuối phiên nay sẽ hồi chút đỉnh cho các cụ chạy.

Nhớ là chạy nhé, vì thứ 6 ngày mai sẽ là ngày tắm máu.

diboduoimua

Xe tăng
Thớt PS bên kia bị cụ Mod hủy rồi cụ nhé. Có lẽ sợ nhiều Thớt quá loãng.
Mod ko chơi CK nên ko hưởng ứng cùng ae - đoạn này PS đang là tâm điểm của TT - Cần phải quan tâm nắm bắt để kiến xèng cụ nhỉ.

P/s: nay cụ đã vào chưa? Em thì canh phiên sáng kiếm được mấy triệu, phiên chiều ko chơi. Giờ mới nhìn bảng thấy Cái nó sóc TT kinh quá...

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
đoạn này PS đang là tâm điểm của TT
Cụ chuẩn bị xèng đi nhé. Sẵn sàng chiến đáu. PS sau đây chừng ít hôm quả năng sẽ lại phi xuống mạnh.
Em đang tính mở 1 account mới về PS cho công ty. Cụ biết bên nào hya và phí thấp tư vấn giúp em.

diboduoimua

Xe tăng
Cụ chuẩn bị xèng đi nhé. Sẵn sàng chiến đáu. PS sau đây chừng ít hôm quả năng sẽ lại phi xuống mạnh.
Em đang tính mở 1 account mới về PS cho công ty. Cụ biết bên nào hya và phí thấp tư vấn giúp em.
Theo thông tin em nắm được lúc đầu chỉ có 5 Cty CK có dịch vụ PS (đến thời điểm hiện tại ko biết có Cty nào đc cấp thêm ko), Cty thấp nhất như MBS, VPBS tính phí 10k/HĐ, còn VNDs với SSI đều 20k/HĐ, em thì đang có tài khoản tại VNDs với SSi rồi nên ko mở thêm TK ở các CTy kia. Tuy nhiên VNDs gần đây khuyến mại giao dịch chiều ngược lại trong ngày = 0đ nên tính ra cũng có 10k/HĐ.

Với VNDs có cái hay là điều chuyển tiền từ TK cơ sở sang PS (và ngược lại) rất thuận tiện và nhanh chóng nên em đang giao dịch PS tại VNDs luôn.

diboduoimua

Xe tăng
Phí Total đều là 30K/1HĐ chứ cụ nhỉ?
Các bạn môi giới Cty kia toàn mời em với giá 10k/HĐ/1 chiều. Còn chắc chắc em đang Gd với VNDs 20k/1HĐ - nhưng giao dịch trong ngày là miễn phí chiều ngược lại :)

Cụ cứ tính toán chỗ nào phí thấp nhất mà chơi, chứ phí 30k/HĐ là cao đấy. Nếu như em mà giao dịch với mức phí ấy thì trong ngày mất toi thêm cả triệu bạc :D

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Cụ cứ tính toán chỗ nào phí thấp nhất mà chơi, chứ phí 30k/HĐ là cao đấy. Nếu như em mà giao dịch với mức phí ấy thì trong ngày mất toi thêm cả triệu bạc :D
Bên em là tài khoản tổ chức cụ ạ. Nên ko biết có được ưu đãi gì thêm về phí không.

diboduoimua

Xe tăng
Hình như cụ lướt món này khá nhanh. Đánh nhanh thắng nhanh. Ngày làm vài deal?
Em quen lướt rồi, ngày ít 3 deal, ngày nhiều 6-8deal. Tổng kết lại mất cả mớ phí. Thêm nữa đúc rút kinh nghiệm lướt nhiều bị say sóng dẫn đến mất phương hướng (mới đầu ngày thường là em luôn thắng - nhiều hôm mới có tý được hơn chục triệu rồi - nhưng tham nên sau đó lại mất ngược lại). Nay rút kinh nghiệm ăn non được mấy củ là nghỉ chơi luôn... (nhưng giờ lại đang tiếc vì lúc TTPS hồi lên 970 máu Short lắm mà lại thôi:">)

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Em quen lướt rồi, ngày ít 3 deal, ngày nhiều 6-8deal. Tổng kết lại mất cả mớ phí. Thêm nữa đúc rút kinh nghiệm lướt nhiều bị say sóng dẫn đến mất phương hướng (mới đầu ngày thường là em luôn thắng - nhiều hôm mới có tý được hơn chục triệu rồi - nhưng tham nên sau đó lại mất ngược lại). Nay rút kinh nghiệm ăn non được mấy củ là nghỉ chơi luôn... (nhưng giờ lại đang tiếc vì lúc TTPS hồi lên 970 máu Short lắm mà lại thôi:">)
Ngày làm chục củ bỏ túi là ngon rồi cụ ạ. Cụ tham nữa làm gì.
Món này sẽ giao lưu với cụ nhiều.

Như hôm qua em nói. Nếu hôm nay hồi lên tầm chục điểm nữa thì đẹp. Em đang đợi nó rebound lên chút đã.

taico

Xe buýt
Vấn đề ko phải phái sinh nhiều người muốn tự diễn tiến.
MSN về 60 ????????????????