Sao xe Toyota cũ giữ giá thế các cụ nhỉ.

adco

Xe điện
Câu hỏi này tưởng mới mà không mới.
Mới vì cụ ít vào nên không biết
Không mới vì em và các cụ Fan cuồng Toy ở đây đã kết luận rồi. Xe Toy quá đắt, quá xấu, chạy quá chán, dịch vụ quá kém nhưng bán được giá vì tín nhiệm Toy vẫn cao. Tín nhiệm Toy cao vì dân trí thấp, Dân trí thấp thì lắm fan cuồng, lắm fan cuồng thì nhu cầu cao, nhu cầu cao thì bán được giá. Đơn giản có vậy :D
Chú này mà đổi được từ ma tịt qua fot tè thì chắc nhìn người khác khg ra gì. To nó bán chạy từ thời chú còn cuổng trời tắm mưa . Thực tế nó đã vậy, ráng gân cổ biện minh làm giề , hết dân trí thấp rồi tâm lý bầy đàn rồi xe hàn sắp chôn xe nhật ....;));));))

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

matiz19

Xe tăng
Ở đây nhảm thì mời cụ về nhà, bên ấy đang so sánh Fo tè vs Mondeo 2.5, và kết luận Mondeo thua xa, không nhảm nhí tí nào phỏng cụ :)).
Chú này mà đổi được từ ma tịt qua fot tè thì chắc nhìn người khác khg ra gì. To nó bán chạy từ thời chú còn cuổng trời tắm mưa . Thực tế nó đã vậy, ráng gân cổ biện minh làm giề , hết dân trí thấp rồi tâm lý bầy đàn rồi xe hàn sắp chôn xe nhật ....;));));))
Fote ăn thua gì, em chỉ dám mơ có một ngày được ngồi lên con Toy chuồng gà ngửa mặt đi giữa phố phường, liếc nhìn xuống Bim Mẹc Au bằng nửa con mắt :D

RAVA

Xe ba gác
-Ô hô, "Giấc mơ con đè nát cuộc đời con"!:(( Đến mơ cũng phải "bần tiện" thế này kia à? Ko hổ danh Mà tịt ba ti!

Chỉnh sửa cuối:

matiz19

Xe tăng
-Ô hô, "Giấc mơ con đè nát cuộc đời con"!:(( Đến mơ cũng phải "bần tiện" thế này kia à? Ko hổ danh Mà tịt ba ti!
Đúng là bần tiện lắm nhưng vẫn phải ước thay một đàn fan cuồng Toy :D, back nhục back nhục

Isu_zu

Tháo bánh
em chỉ dám mơ có một ngày được ngửa mặt đi giữa phố phường D
Tưởng gì chứ bác mơ ngửa mặt đi giữa phố thì đi bộ cũng ok, ko cần phải đi xe đâu. Mọi người sẽ tránh bác hết :))

Ductholc

Xe hơi
Mỗi người thích một kiểu, có khi tên Toyota đệp chăng?

adco

Xe điện
Đúng là bần tiện lắm nhưng vẫn phải ước thay một đàn fan cuồng Toy :D, back nhục back nhục
Cuộc chơi đã tàn , doanh số tụt xa dần nhưng vẫn còn gân cổ lên gào ;)) Taliban còn sót lại vài đứa nhưng đào ngũ hết cả, chỉ còn 1 đứa đòi làm thánh chiến .[-O<

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
Dù anti hay k thích theo cá nhân iem kụ nên dùng từ ngữ nhẹ nhàng thôi, chứ bít đâu sau này kụ đầu quân cho TOY hay Nhật thì k bít nói thế nào. Tùy kụ đấy nhá.

RAVA

Xe ba gác
Tưởng gì chứ bác mơ ngửa mặt đi giữa phố thì đi bộ cũng ok, ko cần phải đi xe đâu. Mọi người sẽ tránh bác hết :))
-Thói đời thường những chú suốt ngày cứ cắm mặt xuống đất thì cũng mơ được ngửa cổ lên giời nhổ 1 bãi mà ko biết nó rơi vào đâu, kệ thôi bác ợ!:D

ThichToy

Xe tải
-Thói đời thường những chú suốt ngày cứ cắm mặt xuống đất thì cũng mơ được ngửa cổ lên giời nhổ 1 bãi mà ko biết nó rơi vào đâu, kệ thôi bác ợ!:D
>:) , cụ bóp da'i em nó nhè nhẹ thôi chứ :))

toanbm

Xe tải
Giấc mơ con đè nát cuộc đời con, câu này nghe quen quá.Hỏi khí không phải, cụ lấy câu thơ này ở đâu ựa?Cụ đâu ta?

RAVA

Xe ba gác
Giấc mơ con đè nát cuộc đời con, câu này nghe quen quá.Hỏi khí không phải, cụ lấy câu thơ này ở đâu ựa?Cụ đâu ta?
-Bác ko biết thật hay đùa đấy? Câu này trích trong bài thơ "Người đi tìm hình của nước" của cụ Chế Lan Viên, sách Văn học cấp 3 đấy!:bz

X-trails

Xe cút kít
-Bác ko biết thật hay đùa đấy? Câu này trích trong bài thơ "Người đi tìm hình của nước" của cụ Chế Lan Viên, sách Văn học cấp 3 đấy!:bz
Kụ thêm luôn số trang mà k nhìn sách nữa thì iem phục kụ nuôn, hehe

matiz19

Xe tăng
Bẩm cụ trích dẫn bài mà edit là vi phạm bản quyền, em mà kiện là cụ treo bằng đấy :D
Cuộc chơi đã tàn , doanh số tụt xa dần nhưng vẫn còn gân cổ lên gào ;)) Taliban còn sót lại vài đứa nhưng đào ngũ hết cả, chỉ còn 1 đứa đòi làm thánh chiến .[-O<
Hê hê 30 chưa phải là tết đâu cụ ơi, cuộc đời này lên Voi xuống Tró là chuyện bình thường. Toy cũng không ít lần tụt váy đến gối, nó cũng nghĩ như cụ thì chắc là tèo lâu rồi :D
Dù anti hay k thích theo cá nhân iem kụ nên dùng từ ngữ nhẹ nhàng thôi, chứ bít đâu sau này kụ đầu quân cho TOY hay Nhật thì k bít nói thế nào. Tùy kụ đấy nhá.
Quan điểm của em ô tô không dùng Toy, xe máy không dùng Honda. còn Nhật thì tránh sao được ạ :D
Cũng mới là mơ thôi, em đâu được như cụ suốt ngày ngửa cổ lên trời nhổ nước bọt
Theo định luật Quả Táo của Niu tơn chắc chắn nó rơi vào mặt cụ :D