Sao phụ tùng của Toy lại đắt thế ạ?

coolpix8700

Xe ngựa
-Bác tổng kết 1 câu kinh hồn, giữa 2 cái đèn xe máy với nhau như SH và Wave Anpha nó đã khác nhau xa rồi chưa nói đến giữa ô tô và xe máy?^:)^
Chưa cần nói đèn, so sánh lốp theo xe 2B SH với lốp 4B Civic cũng có khi đủ, còn so với lốp thì kể cả Dunlop Zace thì lốp xịn SH cũng chấp bằng 1/2 con mắt (theo nghĩa đen)!!!

Chỉnh sửa cuối:

tuananh030393

Xe buýt
Chuyện của bác e nghĩ thế này , kh biết có đúng khg?
-Con Lac bác làm BH nên chắc chắn phải có giá mềm nhất vì 2 thằng BH và garage chung 1 xuồng.
-Bác hỏi ngang hông cái đèn con Vios cho biết giá mà thôi nên nó cứ hét (chứ có làm BH gì đâu). Nếu khách muốn mua thật sự sẽ trả giá xuống . Hõi sao mắc vậy thì nó phải nói là mắc để chém , chứ nói hàng To rẽ lắm , thía thì sao mà chém ... bác nghe thía thì kết luận luôn#-o
Thật ra chiếc xe có cả chục ngàn phụ tùng , mắc hay rẽ nhiều khi còn phut thuộc vào thời điểm nguồn hàng về nhiều hay ít, model xe....chỉ 1 món hàng chưa đủ sức để KL điều gì . Đến thời điểm này em cũng kh KL hàng To mắc hay rẽ , mục đích em chỉ chia sẽ thông tin cho những người sd To mà thôi. Nếu biết chỗ thì sẽ có giá khá dễ chịu
Dạ báo cáo bác là lúc đó cũng có chú VIOS vào thay cũng BH đền ạ nên em mới biết chứ chả hơi đâu đi hỏi làm gì, chú lái xe còn bảo xe của cơ quan, gần như vài tuần là em phải vào xưởng để tút tát lại vì xếp em chuộng hình thức lắm mấy lại em đi thế quái nào suốt ngày xe bị xây sát, em còn nói đùa với chú ấy là nếu tớ là xếp cậu thì tớ cho cậu nghỉ lâu rồi, cậu ấy còn a dua theo đúng đấy ạ.

tuananh030393

Xe buýt
Thực ra theo em nghĩ hai cái đèn hậu VIOS và LAC đều do STANLEY VN làm cả có gì mà bảo xịn với o xịn, nó chẳng thể phai màu nhanh hay rạn vỡ do lão hóa vì nó lắp cho xe LAC còn bền với xe VIOS phải o các cụ!

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Thực ra theo em nghĩ hai cái đèn hậu VIOS và LAC đều do STANLEY VN làm cả có gì mà bảo xịn với o xịn, nó chẳng thể phai màu nhanh hay rạn vỡ do lão hóa vì nó lắp cho xe LAC còn bền với xe VIOS phải o các cụ!
Cái 850K là hàng China cụ ạ. :D

adco

Xe điện
Dạ báo cáo bác là lúc đó cũng có chú VIOS vào thay cũng BH đền ạ nên em mới biết chứ chả hơi đâu đi hỏi làm gì, chú lái xe còn bảo xe của cơ quan, gần như vài tuần là em phải vào xưởng để tút tát lại vì xếp em chuộng hình thức lắm mấy lại em đi thế quái nào suốt ngày xe bị xây sát, em còn nói đùa với chú ấy là nếu tớ là xếp cậu thì tớ cho cậu nghỉ lâu rồi, cậu ấy còn a dua theo đúng đấy ạ.
À ra vậy . nhưng khg sao cả vì giờ thì ae biết giá ngoài thị trường của đèn Lác v Vios rồi phải kh bác. Còn vào BH thì giá thấp cao gì cũng có BH lo rồi, khỏi phải lấn cấn nữa.
Thực ra e cũng khg rõ BH định giá con Vios với Lac ra sao?

blackpaint

Xe container
Chưa cần vào hãng, mà ngay ở 1 cái gara (kha khá) mà thay viên pin chìa khóa Camry em cũng thấy họ thu 300K, trong khi ra hiệu đồng hồ em thay hết 30K mà cũng hơn 3 năm nay rồi!
Vào gara thì em chắc là có Toy, Hàn hay gì khác đều bị chém... nói chung là dân mình sẽ bị chém, thằng nào nó chả chém. Tất nhiên vào hãng thì cái sự yên tâm về hàng họ nó hơn, còn nếu các cụ đảm bảo hàng ở ngoài cũng ngon thì nó phải rẻ hơn là đương nhiên.

ToyotaAltis9063

Xe điện
Các cụ cho em hỏi nên vào Toy Pháp Vân hay Toy Hà Đông hơn ạ?

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Vào gara thì em chắc là có Toy, Hàn hay gì khác đều bị chém... nói chung là dân mình sẽ bị chém, thằng nào nó chả chém. Tất nhiên vào hãng thì cái sự yên tâm về hàng họ nó hơn, còn nếu các cụ đảm bảo hàng ở ngoài cũng ngon thì nó phải rẻ hơn là đương nhiên.
Hôm qua em vào hãng để mua 2 cái cao su gạt mưa, gặp em khách hàng hay mua hàng nhà e đang chất vấn ông cói vấn dịch vụ, thấy e nên gọi e lại là đưa cho e 2 cái bơm xăng yaris và nhờ e xem xịn hay lô, e hỏi nguyên nhân thì bảo " xe e chết nên đưa vào hãng kiểm tra, mở ra thì gãy 1 cọc của giắt điện bơm xăng nên đặt mua bơm khác , e hỏi giá thì được báo 13tr, tí ngất. Em tra google thấy giá các cửa hàng khác cung cấp có 3,6tr.
Xin lỗi - cục bơm xăng to bằng ngón chân cái bên trong chắc chứa vàng ấy nhỉ?

hoangvoila

Xe tăng
Hôm qua em vào hãng để mua 2 cái cao su gạt mưa, gặp em khách hàng hay mua hàng nhà e đang chất vấn ông cói vấn dịch vụ, thấy e nên gọi e lại là đưa cho e 2 cái bơm xăng yaris và nhờ e xem xịn hay lô, e hỏi nguyên nhân thì bảo " xe e chết nên đưa vào hãng kiểm tra, mở ra thì gãy 1 cọc của giắt điện bơm xăng nên đặt mua bơm khác , e hỏi giá thì được báo 13tr, tí ngất. Em tra google thấy giá các cửa hàng khác cung cấp có 3,6tr.
Xin lỗi - cục bơm xăng to bằng ngón chân cái bên trong chắc chứa vàng ấy nhỉ?
Thế tóm lại mua phụ tùng ko phải trong hãng thì ra đâu hở cụ:) thấy mụ Tourcare mách ra Nguyễn Công Trứ