Thảo luận Sao lại chê Venza thế nhỉ???? em chạy thấy cũng ổn đấy chứ...

adco

Xe điện
Mấy thằng Mẽo nói em con này chán phèo , cùng cha khác mẹ với camry như Tấm với Cám . Tấm thì xinh đẹp còn Cám thì như phù thuỷ:-*
Doanh số ở M , Venza đứng ...101 bán tầm >15k chiếc/tháng . Còn Cam > 181k chiếc/ tháng . Độ vênh quá lớn
http://www.goodcarbadcar.net/2012/06/us-car-sales-rankings-june-2012.html

duc_anh

Xe tải
Ai chê thì chê, với em, đó vẫn là niềm ao ước 8->

otohagiang

Xe container
VZ chạy cũng hay chứ đâu phải xoàng, nhưng là em thì em không chọn VZ đâu

husky235

Xe hơi
Venza đi được cụ ợ, em thì ngồi Highlander đi đường xa thấy vẫn thoáng hơn

locpink5712

Xe buýt
Em đi cũng thấy ngon đấy chứ . Có làm sao đâu nhỉ ? Em đi cả 2 bản 2.7 AWD và FWD rồi thấy đều ngon Otp quá ngon. Nhưng thiếu mỗi cảm biến gạt mưa ạ ! Venza ko có Opt này hả các Bác ?
Còn Venza 3.5 thì chưa đi bao giờ nên ko biết ạ :)
Còn thiếu cả rửa đèn nữa ạ ! Đi sau xe tải trời mưa phùn 1 lúc là bẩn hết đèn pha tối đi hẳn ạ :(

Chỉnh sửa cuối:

hieu1907

Xe tăng
Em mới lấy Venza được 1 tháng, cảm nhận xe này có một chút gì đó hiện đại của lexus rx350 mà toy đưa vào. bởi hệ thống điện của Venza có nhiều điểm tương đồng. nói thật là đánh giá về một chiếc xe như the nào thì chỉ có chủ của nó đi một thời gian dài và tìm hiểu mới thấy hệt được. chứ còn mấy bố chém gió thì biết gì. nói chung là đã đến tầm xe tiền tỉ nhiều công nghệ hiện đại trên xe thì em nghị khổng thể đi thử 1,2 lần mà biết hết được. em di cả tháng trời rồi, ngồi nghiên cưu nát quyêt hướng dẫn sử dụng của nó rồi mà không biết là mình đã sử dụng hết tính năng của nó chưa. em hỏi thật mấy bác nhé venza có một tính năng này các bác có bao giờ sờ đến chưa nhé: các bác bấm giữ phím mở khóa và đóng khóa cùng lúc trên điều khiển khoảng 5 giây. xe sẽ nháy đèn và kêu bíp. các cụ biết nó đã chuyển chế độ gì chưa?

1980zin

Xe máy
Cụ nào mà chê Venza thì cho em, em nhận ngay.

Em nhớ 1 thời mốt ở Hải Phòng là Venza, phải là Venza thì mới là dân chơi đấy.

stone_lamp

Xe điện
Em mới lấy Venza được 1 tháng, cảm nhận xe này có một chút gì đó hiện đại của lexus rx350 mà toy đưa vào. bởi hệ thống điện của Venza có nhiều điểm tương đồng. nói thật là đánh giá về một chiếc xe như the nào thì chỉ có chủ của nó đi một thời gian dài và tìm hiểu mới thấy hệt được. chứ còn mấy bố chém gió thì biết gì. nói chung là đã đến tầm xe tiền tỉ nhiều công nghệ hiện đại trên xe thì em nghị khổng thể đi thử 1,2 lần mà biết hết được. em di cả tháng trời rồi, ngồi nghiên cưu nát quyêt hướng dẫn sử dụng của nó rồi mà không biết là mình đã sử dụng hết tính năng của nó chưa. em hỏi thật mấy bác nhé venza có một tính năng này các bác có bao giờ sờ đến chưa nhé: các bác bấm giữ phím mở khóa và đóng khóa cùng lúc trên điều khiển khoảng 5 giây. xe sẽ nháy đèn và kêu bíp. các cụ biết nó đã chuyển chế độ gì chưa?
Chuyển chế độ gì cụ

Napoli

Xe tải
Em chưa bấm thử bao giờ nên cũng chưa biết là nó sẽ kêu và tác dụng là gì.
Cụ nào ngâm kứu nhiều về venza biết vụ này giải ngố cho ae tí.
E lười đọc, hôm rồi mới biết cái nút dưới cùng trên điều khiển là cái nút tìm xe. X_X

_Black_Jack_

Xe buýt
em vùa bấm thử thấy hiện lên hình xe mở cửa lái,ấn thêm lần nữa thấy hình xe mở cả 4 cửa.chả hiểu gì cả!:)).bác nào biết thì giải thích đi ạ!:D

Ông Cò

Xe buýt
em vùa bấm thử thấy hiện lên hình xe mở cửa lái,ấn thêm lần nữa thấy hình xe mở cả 4 cửa.chả hiểu gì cả!:)).bác nào biết thì giải thích đi ạ!:D
Cái lày chắc là chức năng mở cửa bằng giọng nói, ngang cơ với Audi A7 :D tí em ra thử xem dư lào.

locpink5712

Xe buýt
ko phải cụ ạ.:D.smartkey vẫn hoạt động bình thường theo cài đặt ở cái màn hình nhỏ í ạ. :D
Vâng đúng ạ! Setup unlock ở cái màn hình bé phía trên và mấy nút phía dưới.
Lúc nãy Em cũng vừa ấn xong. Và cũng ko biết để làm gì? Tác dụng ntn? Em chịu.

hle3personal

Xe hơi
Phải đi xe loại ngon và đắt hơn Venza mới dám chê Venza. Còn Rav4 là cửa dưới nên cụ thích Venza là đúng rồi. Cái này có tính tương đối thôi. Để chê được thằng bình dân này khối cụ còn đang vật lộn thoát nghèo đấy. Con này dược cái lành, nhìn cũng tạm được, đi địa hình không chuẩn bằng SUV thôi, kiểu như Prado ý.

stone_lamp

Xe điện
nhân tiện có thớt venza em ké tí bán xe ....hi hi xe em là venza 2009 màu bạc đi đc 3 vạn,tư nhân chỉ thiếu đúng cửa nóc so với các xe full ,hì em bán hạt dẻ 1ty 50 củ cho cụ nào nhiệt tình giá em là tốt lắm rồi nên cac cụ đùng ném đá em nữa nhé số của em 0974955268
cụ cho lên bán xế đi, ối cụ quan tâm

hieu1907

Xe tăng
Mình thấy dạo này nhiều 8x đi xe venza nhiêu tai sao không co hội venza 8x nhỉ, vùa gần tuổi nhau dễ chơi mà lại hợp gu. Mọi người cho ý kiến đi