[Funland] Sao ko kiện chết mịa thằng này đi nhỉ?

duyawa

Xe tăng
Quản lý ngu, điều hành kém, éo kiểm soát đc hoạt động tín dụng của mình. Làm cho người # vô can tự dưng bị ảnh hưởng liên đới nghiêm trọng. Mà ko thấy bên chính quyền xử lý j nhỉ, mấy nạn nhân cũng ko biết đường mà nộp đơn kiện chết mịa thằng FECREDIT này đi. Để bao vụ rồi mà nó cứ nhơn nhơn!
Lập mịa 1 cái group rồi tập trung các nạn nhân vào mà đi kiện tập thể luôn xem chúng nó có chờn ko!

Lacet_ti

Xe container
Thử nhìn xem có thằng rân thường lào nhơn nhơn như vậy ko. :)

duyawa

Xe tăng
Thử nhìn xem có thằng rân thường lào nhơn nhơn như vậy ko. :)
Con giời mà giờ cứ hàng ngày bêu ra rả khắp các Mxh thì các quan cũng rén hết thôi cụ ah. Vấn đề là chính bản thân các nạn nhân còn méo biết tự bảo vệ và đòi quyền lợi của mình.

Hoanft

Xe buýt
Quản lý ngu, điều hành kém, éo kiểm soát đc hoạt động tín dụng của mình. Làm cho người # vô can tự dưng bị ảnh hưởng liên đới nghiêm trọng. Mà ko thấy bên chính quyền xử lý j nhỉ, mấy nạn nhân cũng ko biết đường mà nộp đơn kiện chết mịa thằng FECREDIT này đi. Để bao vụ rồi mà nó cứ nhơn nhơn!
Lập mịa 1 cái group rồi tập trung các nạn nhân vào mà đi kiện tập thể luôn xem chúng nó có chờn ko!

Gì mà dễ thế.
Không vay mà tự dưng tmắc nợ thế này có mà kiện cho nó ra ngô ra khoai chứ.

lum..zzz

Xe điện
Thằng bố láo và tởm nhất. Còn thằng nào đứng sau hy vọng cả nhà nó nhận hậu hoạ đồ FE gây nên

@xichlo@

Xe điện
Như này là khách chỉ vay Fe thôi nhi?

Quan_woodman

Xe điện
Kiện được nó thì mình cũng xanh cỏ cmnr. Mafia đúng nghĩa của nó.

butchikim

Xe ba gác
Xiêu lãi của nhà băng Xịn Vựng đới ;))

123 Uốn

Xe điện
Đúng là tai quái. Không dẹp được bọn này thì xã hội còn khổ.

tam do hai leo

Xe máy
Người nhà em đặt giấy tờ xe máy vay tiền chúng nó, cụ tỉ bao nhiêu thì e ko biết chính xác. Bỗng dưng người nhà e qua đời. Nó gọi cho e, tỉ tê bảo ra ký hồ sơ giấy tờ gì đó sẽ được hưởng lợi, lợi đôi lợi kép, có tiền mang về. E sợ bị lừa nên bảo chúng nó cứ nộp hồ sơ ra công an. Công an mời thì e sẽ lên làm việc.
Sau vài lần thuyết phục e không được, thế là nó tung tìn toàn mạng xã hội rằng e và người nhà em là lừa đảo xuyên lục địa. Hic, e hãi, im thin thít. Từ đó đến nay cũng hơn 1 năm, may chưa thấy chúng nó giở chiêu nào quá đáng hơn. :(

Chỉnh sửa cuối:

Kientructraco.com

Xe đạp
Website
bachtanphat.vn

Cũng phải chịu chi và có kinh phí mới kiện được cụ ạ, em cũng chẳng ưa nổi fecredit này.

thanhan2212

Xe tải
Website
se-m.com.vn
Người nhà em đặt giấy tờ xe máy vay tiền chúng nó, cụ tỉ bao nhiêu thì e ko biết chính xác. Bỗng dưng người nhà e qua đời. Nó gọi cho e, tỉ tê bảo ra ký hồ sơ giấy tờ gì đó sẽ được hưởng lợi, lợi đôi lợi kép, có tiền mang về. E sợ bị lừa nên bảo chúng nó cứ nộp hồ sơ ra công an. Công an mời thì e sẽ lên làm việc.
Sau vài lần thuyết phục e không được, thế là nó tung tìn toàn mạng xã hội rằng e và người nhà em là lừa đảo xuyên lục địa. Hic, e hãi, im thin thít. Từ đó đến nay cũng hơn 1 năm, may chưa thấy chúng nó giở chiêu nào quá đáng hơn. :(
Cụ ko làm sao lại hãi, ngậm bồ hòn làm ngọt vậy