[Funland] Sao không xóa những thớt như thế này ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thành Thị 1

Xe điện
Tôi không biết bác nhiều tuổi chưa,nam hay nữ. Nhưng bác lấy 1 cái ví dụ nó chả liên quan. Ở đây ta hay bác Bia bọt gì đó chỏ đang nói đến 1 vấn đề trong diễn đàn này. Mà cụ thể là các thông tin chưa rõ ràng ,chưa có đủ điều kiện để lên án hay phán xét. Nhưng rất rất nhiều người phán xét,và tệ hơn nữa...ròi chủ đề chính để xoáy vào móc mỉa nhau.,thậm chí mạt sát nhau,hoặc nhẹ hơn thì là các bác quen nhau,gặp nhau cà phê,bạn bè,bù khú với ngoài đời chưa đủ,lại vào rán phét với nhau... Trên bối cảnh ,nội dung....ngược lại...nó thực sự kém văn hóa,chứ chưa nói tới văn minh.
nhất trí, e thấy cái cõi cafe này đa phần là nó kém văn hóa, ko phù hợp với cái văn minh của cụ!!!!

Cụ thớt này rất hay mang các tin chém giết giật gân đăng lên diễn đàn. Em cực lực phản đối. Nhà người ta có họa thì lên các phương tiện thông tin đại chúng chia xẻ. Mang vào đây để câu comment như kền kền rỉa xác. Án mạng đã có cơ quan chức năng liên quan xử lý.
Thi thoảng anh cũng mở được cái thớt tử tế và ăn nói gãy gọn mà người Việt đọc có thể hiểu được. Em kính anh ly Vod

Mc Bia

Xe điện
Dân đc làm những gì pluat không cấm. Member diễn đàn đc post bài nếu không vi phạm quy định. Cụ ko vui thì tắt máy đi uốn bia cho khỏe. Cớ gì phải hậm hực với nhau?
Thưa cụ, diễn đàn gì thì diễn đàn cũng phải có chuẩn mực. Cụ thích cười trên nỗi đau người khác à ? Nếu ? Cantona song phi mặt người khác 1 nhát đấy chứ gặp em là hôn đất.

HH1993

Xe điện

114hangbong

Xe cút kít
Tôi không biết bác nhiều tuổi chưa,nam hay nữ. Nhưng bác lấy 1 cái ví dụ nó chả liên quan. Ở đây ta hay bác Bia bọt gì đó chỏ đang nói đến 1 vấn đề trong diễn đàn này. Mà cụ thể là các thông tin chưa rõ ràng ,chưa có đủ điều kiện để lên án hay phán xét. Nhưng rất rất nhiều người phán xét,và tệ hơn nữa...ròi chủ đề chính để xoáy vào móc mỉa nhau.,thậm chí mạt sát nhau,hoặc nhẹ hơn thì là các bác quen nhau,gặp nhau cà phê,bạn bè,bù khú với ngoài đời chưa đủ,lại vào rán phét với nhau... Trên bối cảnh ,nội dung....ngược lại...nó thực sự kém văn hóa,chứ chưa nói tới văn minh.
Ý em là nó vậy thì bỏ qua đừng đọc nữa cụ ạ. Còn em đọc để biết tin tức và xem các bình loạn của bạn bè kiểu như ngoài quán nước chém gió thôi mà.

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Tôi không thấy đỡ hơn là mấy. Và nếu so như vậy thì cái diễn đàn này chả có gì khác với mấy thứ rác rưởi kia. Ah! Nói cho rõ. Với cá nhân tôi thì toc toc với face đúng nghĩa là rác rưởi.
Về phần còm thì cụ đúng.
Ở đây đỡ hơn FB & tốc tốc ở chỗ là không có các video câu view, các video tường thuật....

Bác chủ thớt lần sau có vấn đề gì không hài lòng hay thắc mắc, khiếu nại mời bác sang bên OFer góp ý với BĐH mở thớt. Hoặc thấy thớt, bài nào vi phạm Nội quy, Quy định Diễn đàn thì bác bấm vào báo cáo giúp BĐH. Bác tiếp tục mở những thớt kiểu này ngoài Cà phê đang sai khu vực và dễ dính thẻ lắm. Thớt này sẽ được khóa lại. Trân trọng!

Trạng thái
Thớt đang đóng