[Funland] Sao không xóa những thớt như thế này ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mc Bia

Xe điện
Những chuyện xã hội có thể nhìn vào để rút kinh nghiệm theo em lập thớt chả sao cả. Kền kền hay rỉa xác chỉ có trong đầu cụ thớt thôi.
Xin lỗi cụ, những án thế này sẽ được đăng kỹ. Vào.đây đọc thì mới nâng cao kỹ năng sống hay rút kinh nghiệm ạ ?

114hangbong

Xe cút kít
Xin lỗi cụ, những án thế này sẽ được đăng kỹ. Vào.đây đọc thì mới nâng cao kỹ năng sống hay rút kinh nghiệm ạ ?
Biết họ đăng ở đâu mà tìm đọc cụ. Em hay vào đây coi như điểm báo tin tức và gặp hỏi thăm một vài bạn bè coi như một công đôi việc.

mr teppi

Xe buýt
Cụ thớt phản đối hay tăng view cho thớt kia thế? Cụ phản đối xong làm em mò sang thớt kia để ngó? Lần sau, cụ nên báo chã hoặc lờ đi, còn nếu cụ muốn tạo thớt để tăng độ kền kền như cụ nói thì tiếp tục…

Mc Bia

Xe điện
Cụ thớt phản đối hay tăng view cho thớt kia thế? Cụ phản đối xong làm em mò sang thớt kia để ngó? Lần sau, cụ nên báo chã hoặc lờ đi, còn nếu cụ muốn tạo thớt để tăng độ kền kền như cụ nói thì tiếp tục…
Em không mang đồng loại ra để bàn luận cụ ạ.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Về cơ bản cũng giống mục điểm tin thôi. Có người phản đối, có người thấy bình thường, cũng có người nhiệt tình vào comment!

Xóa hay không phải tùy thuộc vào quy định của diễn đàn, mà quy định về các thớt kiểu này cũng khá nhạy cảm và không dễ vận dụng!
Em thì thấy nó là những hiện tượng xã hội có thực mà. Kiểu như hiểu về trầm cảm và hưng cảm thì ta sẽ sống ổn hơn vậy thôi! Nếu toàn zẩm mùa thu thì sẽ xảy ra hiện tượng hưng cảm cũng không ổn. Người hưng cảm sẽ liên tiếp bị lừa còn nhõn cái lịt 😅

cantona

Xe container
Dân đc làm những gì pluat không cấm. Member diễn đàn đc post bài nếu không vi phạm quy định. Cụ ko vui thì tắt máy đi uốn bia cho khỏe. Cớ gì phải hậm hực với nhau?

114hangbong

Xe cút kít
Thế cụ coi các nhà báo là bồi bút.
Em có nói thế bao giờ đâu, mà cụ người lớn rồi phải biết gạn đục khơi trong cho cái đầu nó tiếp nhận chọn lọc chứ trách gì người khác khi họ chỉ là người đưa tin.

HH1993

Xe điện
Cái gì cũng có mặt nọ mặt kia.
Mang vào đây cũng giống như đăng tin trên các báo mạng thôi.
Còn đỡ hơn Tốc Tốc, FB .... nhiều.
Tôi không thấy đỡ hơn là mấy. Và nếu so như vậy thì cái diễn đàn này chả có gì khác với mấy thứ rác rưởi kia. Ah! Nói cho rõ. Với cá nhân tôi thì toc toc với face đúng nghĩa là rác rưởi.

HH1993

Xe điện
Em xin lỗi các cụ, chắc em gần chùa nên gọi Bụt bằng anh rồi ạ. Ý em là cụ ấy nâng cao quan điểm quá ạ.
Cá nhân tôi thì thấy bác thớt có ý đúng. Có lẽ giờ mem của diễn đàn trẻ hóa,tụi tôi không theo kịp. Nhưng không hay ho gì khi mà đọc 1 mẩu tin copy and pate. Là ra sức lên án,rồi toàn nghe nói...lên giọng dạy đời... Mà tôi thấy khá nhiều nick,mem thường xuyên góp mặt 24/7 trong này...thường xuyên coment...và rất rất đạo đức...tôi rất ngưỡng mộ....

HH1993

Xe điện
Đọc để luyện ngón tay cho dẻo.....

114hangbong

Xe cút kít
Cá nhân tôi thì thấy bác thớt có ý đúng. Có lẽ giờ mem của diễn đàn trẻ hóa,tụi tôi không theo kịp. Nhưng không hay ho gì khi mà đọc 1 mẩu tin copy and pate. Là ra sức lên án,rồi toàn nghe nói...lên giọng dạy đời... Mà tôi thấy khá nhiều nick,mem thường xuyên góp mặt 24/7 trong này...thường xuyên coment...và rất rất đạo đức...tôi rất ngưỡng mộ....
Em ví dụ con mình hư đàn đúm bạn bè xấu thì đổ lỗi cho bọn bạn nó à. Mọi việc xuất phát từ mình khởi sự do mình nên gặp cái hay hoặc dở là do mình chứ.
Còn bác ý vang khắp thớt này em ghi nhận là bác ấy cũng còn rất trẻ trung và nhiệt huyết ạ.

HH1993

Xe điện

HH1993

Xe điện
Em ví dụ con mình hư đàn đúm bạn bè xấu thì đổ lỗi cho bọn bạn nó à. Mọi việc xuất phát từ mình khởi sự do mình nên gặp cái hay hoặc dở là do mình chứ.
Còn bác ý vang khắp thớt này em ghi nhận là bác ấy cũng còn rất trẻ trung và nhiệt huyết ạ.
Tôi không biết bác nhiều tuổi chưa,nam hay nữ. Nhưng bác lấy 1 cái ví dụ nó chả liên quan. Ở đây ta hay bác Bia bọt gì đó chỏ đang nói đến 1 vấn đề trong diễn đàn này. Mà cụ thể là các thông tin chưa rõ ràng ,chưa có đủ điều kiện để lên án hay phán xét. Nhưng rất rất nhiều người phán xét,và tệ hơn nữa...ròi chủ đề chính để xoáy vào móc mỉa nhau.,thậm chí mạt sát nhau,hoặc nhẹ hơn thì là các bác quen nhau,gặp nhau cà phê,bạn bè,bù khú với ngoài đời chưa đủ,lại vào rán phét với nhau... Trên bối cảnh ,nội dung....ngược lại...nó thực sự kém văn hóa,chứ chưa nói tới văn minh.

aitymo

Xe điện
Người ta viết bài lên báo giờ là lúc đi câu view về bằng cách copy paste link lên đ, mạng xh ... có view mới có nhuận bút thế mà cũng kêu

Trạng thái
Thớt đang đóng