Chi hội SantaFe Hà Nội (Fe Club) - Tầng thứ 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

hiengia

Xe tải
Em bận quá, tuyền đi làm xa tuy hiện đang sinh sống ở Q Ba Đình, chả offline với các cụ được, nên nhiều lần không giám đăng ký hội. Nếu offline xa xa nghỉ làm thì em có thể thu xếp. Em đăng ký ủng hộ pa ủ 200K. Mai Gấu nhà em chuyến đến tài khoản của hội.
i
Cảm ơn cụ đã góp phần để chi hội SF nhà ta thêm hùng mạnh. Cụ tham gia bằng cách nào cũng tốt ạ. Còn kế hoạch off xa có rồi cụ ạ, cụ thể thế nào sẽ thông tin cho cụ sau nhé

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đợt này HSP chắc khó có ảnh đẹp, dự báo thì thời tiết ko có nắng, ruộng thì theo các bạn bên Phượt thì thửa chín thửa xanh thửa gặt rồi, nói chung là xôi đỗ
thì chụp đời thường ở đường qua XÍn Mần cũng hay anh a:)

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net

Ducky Momo

Xe buýt

Duytung

Xe buýt
Cụ cứ tham gia hội lúc nào cụ rảnh ra ộp cũng được và khi nào ộp xa xa thì còn ới cụ được ợ.Quan trọng là cụ chịu khó" băm chém" là ok rồi.
Vâng, các cụ đã cho phép, em đăng ký thành viên. Thông tin:
Nick : Duy Tung.
Tên: Tài
Đời xe: MLX 2007

Em theo dõi lịch of trên này, nếu có điều kiện là em cũng muốn tham gia

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net

chào mừng cụ ra nhập hội FEEEE

ruou nut chuoi

Xe tải

Chào mừng cụ chính thức tham gia hội Phê,cụ cho xin thêm thông tin (biển số,số điện thoại )

ruou nut chuoi

Xe tải
Chào các cụ, em đi đây:

"Anh ơ.ơ...anh đi nhớ viết thư về nhơ..Em và thằng hàng xóm....a quên em và con nhớ anh nhều lắm...Mà anh nhớ pót các thể loại "ghẹ", "mực" ở Hp và Qn cho các lão hội fe nhà anh nhơ..ơ ":P:))

Mapu

Xe tăng

Chào mừng cụ đã gia nhập hội Phê. Cụ cung cấp thêm thông tin để em cập nhật vào bảng vàng của hội nhé. Nếu có ít có thời gian off được với anh em thì cụ phải năng chém online vào nhé.

Duytung

Xe buýt
Chào mừng cụ đã gia nhập hội Phê. Cụ cung cấp thêm thông tin để em cập nhật vào bảng vàng của hội nhé. Nếu có ít có thời gian off được với anh em thì cụ phải năng chém online vào nhé.
Vâng, em ngày nào cũng vào chém với các cụ. Gấu nhà em đã chuyển tiền vào hội để góp chút sưởi ấm Pa Ủ. Các cụ cho em nợ thông tin còn thiếu, em ghét nhất tin nhắn rác nên hôm nào off em cung cấp thông tin cá nhân đến từng cụ sau.

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net

Theo một nguồn tin thân cận, Đại tướng VÕ NGUYÊN GIÁP đã từ trần vào hồi 18h ngày 4/9/2013. Ông đã đi vào huyền thoại.

Chúng tôi sẽ tiếp tục kiểm chứng lại thông tin chính xác và cập nhật tình hình. Bởi đây không phải là lần đầu tiên xuất hiện thông tin Đại tướng Võ Nguyên Giáp từ trần.

Nhưng thật buồn, đây có thể là thông tin thật!

Đại tướng Võ Nguyên Giáp (sinh ngày 25 tháng 8 năm 1911) là một nhà chỉ huy quân sự và nhà hoạt động chính trị Việt Nam.

Là Đại tướng đầu tiên, Tổng tư lệnh tối cao của Quân đội Nhân dân Việt Nam, ông chỉ huy chính trong Chiến tranh Đông Dương (1946–1954) và chiến tranh Việt Nam (1960–1975). Ông cũng trực tiếp hoặc tham gia chỉ huy nhiều chiến dịch quan trọng như Chiến dịch Biên giới Thu Đông 1950, Trận Điện Biên Phủ (1954), Chiến dịch Tết Mậu Thân (1968), Chiến dịch năm 1972, Chiến dịch Hồ Chí Minh. Ông là nhà chỉ huy quân sự nổi bật nhất bên cạnh Hồ Chí Minh trong suốt cuộc chiến và lãnh đạo nhiều chiến dịch lớn cho đến khi chiến tranh kết thúc.
Xuất thân là một giáo viên dạy sử, nhà báo, ông trở thành một chính trị gia và tướng lĩnh quân sự nổi bật trong lịch sử Việt Nam với các chức vụ Ủy viên Bộ Chính trị, Bí thư Quân ủy Trung ương, Phó Thủ tướng kiêm Bộ trưởng Bộ Quốc phòng, Tổng tư lệnh Quân đội Nhân dân Việt Nam.

Nguồn ... internet

Duytung

Xe buýt
Liệu tiên đoán của Trạng Trình có thành hiện thực không nhỉ.

Cụ Giáp đi rồi, Còn ai để dân kính trọng ở dải đất hình chữ S đây.

Chỉnh sửa cuối:

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Liệu tiên đoán của Trạng Trình có thành hiện thực không mà phải dấu kín thế.

Cụ Giáp đi rồi, Còn ai để dân kính trọng ở dải đất hình chữ S đây.
ko bàn về chính trị cụ ạ.
chỉ bàn là yếu tố thời sự và lịch sử thôi.

E vừa kiểm tra từ người chuyên chụp ảnh chân dung cho Đại tướng
thông tin là thật các cụ ạ

Duytung

Xe buýt
ko bàn về chính trị cụ ạ.
chỉ bàn là yếu tố thời sự và lịch sử thôi.

E vừa kiểm tra từ người chuyên chụp ảnh chân dung cho Đại tướng
thông tin là thật các cụ ạ
Báo ta đồng loạt đưa tin rồi cụ ơi?

Chỉnh sửa cuối:

thao_hiep

Xe buýt

Theo một nguồn tin thân cận, Đại tướng VÕ NGUYÊN GIÁP đã từ trần vào hồi 18h ngày 4/9/2013. Ông đã đi vào huyền thoại.

Chúng tôi sẽ tiếp tục kiểm chứng lại thông tin chính xác và cập nhật tình hình. Bởi đây không phải là lần đầu tiên xuất hiện thông tin Đại tướng Võ Nguyên Giáp từ trần.

Nhưng thật buồn, đây có thể là thông tin thật!

Đại tướng Võ Nguyên Giáp (sinh ngày 25 tháng 8 năm 1911) là một nhà chỉ huy quân sự và nhà hoạt động chính trị Việt Nam.

Là Đại tướng đầu tiên, Tổng tư lệnh tối cao của Quân đội Nhân dân Việt Nam, ông chỉ huy chính trong Chiến tranh Đông Dương (1946–1954) và chiến tranh Việt Nam (1960–1975). Ông cũng trực tiếp hoặc tham gia chỉ huy nhiều chiến dịch quan trọng như Chiến dịch Biên giới Thu Đông 1950, Trận Điện Biên Phủ (1954), Chiến dịch Tết Mậu Thân (1968), Chiến dịch năm 1972, Chiến dịch Hồ Chí Minh. Ông là nhà chỉ huy quân sự nổi bật nhất bên cạnh Hồ Chí Minh trong suốt cuộc chiến và lãnh đạo nhiều chiến dịch lớn cho đến khi chiến tranh kết thúc.
Xuất thân là một giáo viên dạy sử, nhà báo, ông trở thành một chính trị gia và tướng lĩnh quân sự nổi bật trong lịch sử Việt Nam với các chức vụ Ủy viên Bộ Chính trị, Bí thư Quân ủy Trung ương, Phó Thủ tướng kiêm Bộ trưởng Bộ Quốc phòng, Tổng tư lệnh Quân đội Nhân dân Việt Nam.

Nguồn ... internet
Sự thật rồi a ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng