Chi hội SantaFe Hà Nội (Fe Club) - Tầng thứ 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ducky Momo

Xe buýt
Cái vụ quyên góp ủng hộ đồng bào Pa Ủ cụ Ma định thế nào? Bao giờ thì chuyển tiền cho CT? Chủ nhật này cụ có ra off không? Có lẽ trong tuần tới mình sơ kết đợt đóng góp này cụ nhỉ.
Nhờ cụ ghi hộ nick namcuif ủng hộ 300K nhé, hôm nào em chạy qua đại bản doanh của hội gửi cho cụ Crazy Car sau

Hoang_ABT

Xe tải
Trưa nay đi ăn bún đậu mắm tôm, vô tình gặp một cụ nhà mình đang đi ăn với bạn gái. Hic, em ghen tị quá các cụ ạ. Đố các cụ biết đây là ai
[/QUOTE]

Hô hô em biết vụ này đới cụ Mapu nhé, nhưng mờ nhìn kỹ thì mợ đang bón đồ ăn ổn áp lắm, cái lão bên cạnh không giống mấy cụ nhà mềnh, quả móng tay dài quá ah hehe, cụ chém sắc thật.

katsunori

Xe tải
Cái vụ quyên góp ủng hộ đồng bào Pa Ủ cụ Ma định thế nào? Bao giờ thì chuyển tiền cho CT? Chủ nhật này cụ có ra off không? Có lẽ trong tuần tới mình sơ kết đợt đóng góp này cụ nhỉ.
Có mặn không chủ tịch..:D:D:D

Mapu

Xe tăng
Danh sách đăng ký trên này rồi ạ, các cụ chuyển khoản thì đã chuyển khoản cho em. Các cụ nộp tiền mặt thì có thể nộp cho cụ Xe Điên ạ. Sau khi thu đúng thu đủ, hội Phê nhà ta sẽ tổ chức một buổi qua BTC chương trình để trao tặng luôn cho hoành tráng cụ ạ.
Chủ nhật này em em sẽ cố ra off ạ.

Nhờ cụ ghi hộ nick namcuif ủng hộ 300K nhé, hôm nào em chạy qua đại bản doanh của hội gửi cho cụ Crazy Car sau
Vâng, em sẽ update luôn cụ ạ.
Trưa nay đi ăn bún đậu mắm tôm, vô tình gặp một cụ nhà mình đang đi ăn với bạn gái. Hic, em ghen tị quá các cụ ạ. Đố các cụ biết đây là ai

Hô hô em biết vụ này đới cụ Mapu nhé, nhưng mờ nhìn kỹ thì mợ đang bón đồ ăn ổn áp lắm, cái lão bên cạnh không giống mấy cụ nhà mềnh, quả móng tay dài quá ah hehe, cụ chém sắc thật.
Báo cáo với cụ, cụ cần em gửi anh gốc không. Đấy chính là một cụ trong hội Phê Cờ lắp đấy ạ. Cụ ấy có nick bắt đầu bằng chữ H...

Có mặn không chủ tịch..:D:D:D
Em mang đi ít muối là thành mặn ngay cụ ạ. Em hỏi thí không phải: cụ đã khỏi very good chưa ạ?

katsunori

Xe tải
Bẩm cụ Hùng nhờ có muối của cụ nên em hết sạch uric rùi ạ..he he..

Hoang_ABT

Xe tải
Bẩm cụ Hùng nhờ có muối của cụ nên em hết sạch uric rùi ạ..he he..
O la la thiện tai thiện tai, cụ mới phong em làm lang băm hở, theo em cụ ăn chay và ngủ chay 1 năm đê có khi uric của cụ nó sợ chạy mất vĩnh viễn đới hơ hơ...

Mapu

Xe tăng
Vậy là toàn bộ chi hội ta ko phải lo cái thằng uric này nữa rồi ạ. Ko ngờ cụ Hoàng_abt lại có món này nữa. Thảo nào trưa nay cụ làm đĩa thịt toa thế

Hoang_ABT

Xe tải
Vậy là toàn bộ chi hội ta ko phải lo cái thằng uric này nữa rồi ạ. Ko ngờ cụ Hoàng_abt lại có món này nữa. Thảo nào trưa nay cụ làm đĩa thịt toa thế
Đúng là qua buổi đêm lại đến buổi sáng, cụ Maputái xuất đao kiếm cứ gọi là loang loáng, hội Phê lại xôm các cụ nhẩy..

Mapu

Xe tăng
Đúng là qua buổi đêm lại đến buổi sáng, cụ Maputái xuất đao kiếm cứ gọi là loang loáng, hội Phê lại xôm các cụ nhẩy..
Vâng, đợt trước bị tự kỷ, em mài dao sáng bóng, chỉ chờ đến hôm trời sáng để vác ra chém thôi cụ ạ

ruou nut chuoi

Xe tải
ô hô cụ Mapu đốt nhà cụ ABT kìa các cụ,lặn lâu nổi lên là bị chém ngay keke.

ruou nut chuoi

Xe tải
Chủ nhật cụ Mapu nhớ mang cup ra cho chi hội chiêm ngưỡng nhé,em oánh giải tuyền được quấn cán và bít tất là cao nhất.Ngưỡng mộ cụ rồi đấy.

hiengia

Xe tải
Hình như các cụ nhà mình mới dùng doping... Chủ nhật này chắc có nhiều chủ đề xôm lắm đây!

ruou nut chuoi

Xe tải
Kiểu này đi ăn chắc phải làm quả nồi cơm điện phủ đến cổ cho chắc cú,chứ không cháy nhà lúc nào ko biết.
Thưa các cụ, em xin update lại tình hình Sưởi ấm Pa Ủ đến thời điểm này:

Mapu

Xe tăng
Chủ nhật cụ Mapu nhớ mang cup ra cho chi hội chiêm ngưỡng nhé,em oánh giải tuyền được quấn cán và bít tất là cao nhất.Ngưỡng mộ cụ rồi đấy.
Hic, em mượn cup dc có mấy hôm, hôm qua bọn cửa hàng nó đòi về để nó còn bán rồi ạ. Buồn quá cơ

ruou nut chuoi

Xe tải
Cụ cứ cẩn thận củi lửa, rơi vào tay em đội mũ bh em vẫn nhận ra đới
Không biết cái cụ H nhà ta làm thế nào mà được cái cô xinh xinh kia đút bún vào mồm cho nhể cụ Mapu?..Em cũng ngưỡng mộ rồi đấy.

Hoang_ABT

Xe tải
Không biết cái cụ H nhà ta làm thế nào mà được cái cô xinh xinh kia đút bún vào mồm cho nhể cụ Mapu?..Em cũng ngưỡng mộ rồi đấy.
Hơ hơ nếu em có được cơ bắp quần quật như lão Hiengia thì em còn hoành hơn nữa cơ ah

Trạng thái
Thớt đang đóng