[Thảo luận] santafe 30L 8958 đi đường 5

tung_hj1102

Xe đạp
bác này ăn nói ghê wa , bình tĩnh để em điều tra vu này ...xe của em nhưng ko biết ai đi

tung_hj1102

Xe đạp
em chưa bán đâu ,nhưng xe em mầu đen mà .xe chưa độ j cả ,hay bác nhầm rồi ...hjc
Em nghĩ Cụ này ko có trong OF được, nếu có thì ko thể đi như thế được. hoặc có thì chắc bán xe rồi hay cho mượn, xe màu bạc, bộ đèn hậu độ rất lởm ( các bác đã tham gia OF không thể độ như thế được.

tung_hj1102

Xe đạp
cu nhầm à xe em mầu đen mà ,xe ko độ một tý j luôn ... cụ nhầm biển rồi ..oan nha
Báo cáo các cụ sáng nay đi làm mà em bực quá mà ko làm gì được :-L Chuyện là thế này : Một bác 30l 8958 đi ở đoạn cho phép chạy 80km mà bác ấy chỉ đi có 30 km mà lại còn chân trong chân ngoài ( Chỗ chỉ có 2 làn đường ) Em đi sau đá pha liên tục cũng coi như không , còi liên tục coi như không định vượt cũng ko được vì ko an toàn ( Vượt cả trái và phải đều ko được ). Đi sau Em một đoàn dài nói chung là ko Bác nào dám nên sợ xe đó là chim mồi ( Em nghĩ đường 5 chưa bao giờ có chim mồi cả nhưng xe Em còi nên không dám nên )
Trong hoàn cảnh đó rất may có bác 1.25T phi nên ( Chắc cũng cú ) bên phải Em tưởng bác ấy vượt nhưng ko bác ấy cứ đi song song với chú santafe ( khoảng 2km) mà bác santafe ko có phản ứng gì mói lạ chứ ^:)^ và thời khắc quyết định đã đến 1.25 vượt nên em tường sẽ tạt đầu nhưng khong mà chạy thẳng em bám theo ( Vượt phải) khi vượt em nhìn sang thì ôi thôi cả nhà bác đi santafe đang vừa đi vừa ăn bánh mì ( Cả gấu và F1) Em đoán thế thế là em cũng đi thẳng, nhìn qua gương emm thấy có bác đi sau Em con hạ cả kính xuống hình như là tông xỉ vả thì phải.
Nếu các cụ gặp trường hợp nàu các cụ sẽ làm gì ? Các cụ chia sẻ nhé.

com_bxd

Xe hơi
Sao cụ ko vượt lên đi trước mũi xe nó làm vài phát đỏ đảm bảo ông Fe dúi dụi, bánh mỳ tụt vào cổ ko kịp nuốt luôn

beetle

Xe tải
thế bác đó chưa chứng kiến vụ xe bus chèn xe tải từ hai dương về đến tận bần.bác xe tải ức chế quá ( hôm đó chính em cũng trong đoàn xin vượt mà xe bus k cho ) bác lái xe tải chạy luôn làn trong có phân cách hộ lan rồi phi ra ngoài căn gương cẩn thận dẫm chết phanh.khi em bò ngang qua đó thấy khoang lái bus dụi xâu vào *** xe tải nghe đâu lái xe bus thôi việc ngay lúc đâm
Hic, xe sau thì cũng ức chế thật, nhưng xử lý thế này thì lại thành ... ác.

tung_hj1102

Xe đạp
bình tĩnh cụ ơi ..... em xl rồi mà , để em điều tra
Sao cụ ko vượt lên đi trước mũi xe nó làm vài phát đỏ đảm bảo ông Fe dúi dụi, bánh mỳ tụt vào cổ ko kịp nuốt luôn

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
cu nhầm à xe em mầu đen mà ,xe ko độ một tý j luôn ... cụ nhầm biển rồi ..oan nha
Ko thể nhầm biển được cụ ạ, vì đi sau hàng vài cây số thì nhầm sao được. Hay cụ thử điều tra xem xe cụ có cho ai mượn biển ko. Rất tiếc hôm đó đi một minh nên ko có ảnh

tung_hj1102

Xe đạp
nhưng vợ em no đen trũi co ma ... sao ma bạc đc cơ chứ
Ko thể nhầm biển được cụ ạ, vì đi sau hàng vài cây số thì nhầm sao được. Hay cụ thử điều tra xem xe cụ có cho ai mượn biển ko. Rất tiếc hôm đó đi một minh nên ko có ảnh

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
chắc cụ trêu em rồi phải không .. ^^ .. xe em la MLX máy dầu black
Mình đảm bảo là ko đùa. Mình ko nhầm biển đâu,nếu xe cụ là black thì cụ xem lại cái biển của cụ đi mình sợ rằng có bác nào làm giả biển cụa cụ để chay tạm đấy.( Mới mua xe chưa có biển vì chưa có hải quan chẳng hạn....... vvv

CuTiVoDich

Xe điện
Mình đảm bảo là ko đùa. Mình ko nhầm biển đâu,nếu xe cụ là black thì cụ xem lại cái biển của cụ đi mình sợ rằng có bác nào làm giả biển cụa cụ để chay tạm đấy.( Mới mua xe chưa có biển vì chưa có hải quan chẳng hạn....... vvv
Làm giả biển oto chạy tạm thì bây giờ em mới nghe8-}

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Cụ chủ xe vào bảo xe màu đen, chủ thớt bảo xe màu bạc. Không thể nhầm lẫn màu đc. Có lẽ nào lại nhầm lẫn biển số.
Không có ảnh thì chả có chứng cứ, các cụ không nên chê bai đa kích xe 30L 8958 nữa.

Damthidam

Xe tải
Báo cáo các cụ sáng nay đi làm mà em bực quá mà ko làm gì được :-L Chuyện là thế này : Một bác 30l 8958 đi ở đoạn cho phép chạy 80km mà bác ấy chỉ đi có 30 km mà lại còn chân trong chân ngoài ( Chỗ chỉ có 2 làn đường ) Em đi sau đá pha liên tục cũng coi như không , còi liên tục coi như không định vượt cũng ko được vì ko an toàn ( Vượt cả trái và phải đều ko được ). Đi sau Em một đoàn dài nói chung là ko Bác nào dám nên sợ xe đó là chim mồi ( Em nghĩ đường 5 chưa bao giờ có chim mồi cả nhưng xe Em còi nên không dám nên )
Trong hoàn cảnh đó rất may có bác 1.25T phi nên ( Chắc cũng cú ) bên phải Em tưởng bác ấy vượt nhưng ko bác ấy cứ đi song song với chú santafe ( khoảng 2km) mà bác santafe ko có phản ứng gì mói lạ chứ ^:)^ và thời khắc quyết định đã đến 1.25 vượt nên em tường sẽ tạt đầu nhưng khong mà chạy thẳng em bám theo ( Vượt phải) khi vượt em nhìn sang thì ôi thôi cả nhà bác đi santafe đang vừa đi vừa ăn bánh mì ( Cả gấu và F1) Em đoán thế thế là em cũng đi thẳng, nhìn qua gương emm thấy có bác đi sau Em con hạ cả kính xuống hình như là tông xỉ vả thì phải.
Nếu các cụ gặp trường hợp nàu các cụ sẽ làm gì ? Các cụ chia sẻ nhé.
Cụ có hỏi nhà bác í ăn bánh mì với gì không?

pupil

Xe điện
Thằng mượn biển hoặc copy biển không dám nghênh ngang thế đâu, vậy khả năng này bị loại, xin lỗi cụ có khi nào cụ nhầm 30L 8958 với 30N 8958 hoặc 30I 8958 không ạ! cụ Túng nói vậy tức là cụ ấy không chạy hôm đó rồi! Cụ có cái ảnh có phải đỡ mất thời gian không!

tung_hj1102

Xe đạp
tim hiểu ở nhà ko có ai đi ... đảm bảo ,vậy chắc chán cụ xulu nhầm là cái chắc rồi , chắc là 30n hoặc la 30i ... nhà em đi có văn hóa lắm ^^

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
tim hiểu ở nhà ko có ai đi ... đảm bảo ,vậy chắc chán cụ xulu nhầm là cái chắc rồi , chắc là 30n hoặc la 30i ... nhà em đi có văn hóa lắm ^^
Cụ chịu khó up cái ảnh xe cụ lên để cụ xulu kiểm tra là mọi chuyện rõ ràng ngay thôi

tuanzs

Xe container
Cụ chủ xe cho cái ảnh xe lên xem nào

zoro1970

Xe container
Kụ chủ Thớt đi sau hàng km, lại rất bức xúc, Tôi khẳng định là Chủ thớt khó có thể Nhầm. Mời kụ Chủ xe Pót ảnh xe của kụ lên là mọi việc sáng Tỏ ngay !