[Thảo luận] santafe 30L 8958 đi đường 5

tuvit77

Xe tăng
Báo cáo các cụ sáng nay đi làm mà em bực quá mà ko làm gì được :-L Chuyện là thế này : Một bác 30l 8958 đi ở đoạn cho phép chạy 80km mà bác ấy chỉ đi có 30 km mà lại còn chân trong chân ngoài ( Chỗ chỉ có 2 làn đường ) Em đi sau đá pha liên tục cũng coi như không , còi liên tục coi như không định vượt cũng ko được vì ko an toàn ( Vượt cả trái và phải đều ko được ). Đi sau Em một đoàn dài nói chung là ko Bác nào dám nên sợ xe đó là chim mồi ( Em nghĩ đường 5 chưa bao giờ có chim mồi cả nhưng xe Em còi nên không dám nên )
Trong hoàn cảnh đó rất may có bác 1.25T phi nên ( Chắc cũng cú ) bên phải Em tưởng bác ấy vượt nhưng ko bác ấy cứ đi song song với chú santafe ( khoảng 2km) mà bác santafe ko có phản ứng gì mói lạ chứ ^:)^ và thời khắc quyết định đã đến 1.25 vượt nên em tường sẽ tạt đầu nhưng khong mà chạy thẳng em bám theo ( Vượt phải) khi vượt em nhìn sang thì ôi thôi cả nhà bác đi santafe đang vừa đi vừa ăn bánh mì ( Cả gấu và F1) Em đoán thế thế là em cũng đi thẳng, nhìn qua gương emm thấy có bác đi sau Em con hạ cả kính xuống hình như là tông xỉ vả thì phải.
Nếu các cụ gặp trường hợp nàu các cụ sẽ làm gì ? Các cụ chia sẻ nhé.
cụ nhìn nhầm rồi nó ăn mứt đấy cụ ạh.......:))

rgvmen

Xe container
Hôm nọ em đi đường Láng sau 1 thằng Forte mới cũng chạy kiểu này, chạy ngay sau nó mà hô hoán các kiểu nó không vượt, cứ láng trong láng ngoài, 1 em Getz taxi nóng mắt xin vượt em cho lên nhưng cũng không ăn nổi con Forte do nó đi nguy hiểm quá, đi từ ngã tư với Trần Duy Hưng về quá cây xăng gần Ngã tư khổ thì cả đoàn xe dài mới vượt trong được ông ôn, em nhìn sang bên thì là 1 thằng tầm 5x vừa đi vừa nói chuyện điện thoại, mặc áo vét tay đeo đầy nhẫn, điện thoại vàng chóe, ngại thật c, chả biết nói gì :((

HanhTu811

Xe buýt
Đấy các cụ vừa nói xong, em chiều nay khoảng hơn 2h trên đường Phạm Hùng, đoạn Trung Tâm Hội Nghị QG đi sau 1 bố taxi, ban đầu nó xi nhan rẽ trái ừ thì đi chậm, nhưng sau lại ko rẽ nữa vẫn để xi nhan đi rùa bò như thế 1 đoạn dài, em nháy đèn bấm còi mà nó coi như ko có gì, đến cổng TT Hội nghị Quốc Gia, nó đi gần như dừng xe ghi ghi cái gì trong cuốn sổ ý, rùi có ý định đỗ lại hay sao ý (làn xe con bên trái) . Điên hết cả người, thằng dở hơi !!!

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
tung_hj1102
chào các bác! Em xin đăng ký vào SFC
tên: Quang Tùng
mobile: 0985.61.54.45
nghề nghiệp: kinh doanh
email: shinhwa14@gmail.com
xe: MLX 2008
mong đc gia nhập hội ..^^. cảm ơn các bác ạ !!!!!!!!!
Đây là thông tin của xe trên.(đến ngày 19/7/10?!)
Tuy nhiên ai lái thì em chịu. Hoặc xe đã bị bán sang tên, cho mượn hay chính chủ lái......
Ai bức xúc a lô xạc cho chủ xe 1 trận ke ke ke

vaicate

Xe tải
Trường hợp này thì gặp nhiều lắm rồi. Nhiều tiền nhưng ít văn hóa nó thế

MÃI MÃI !

Xe buýt
Đây là thông tin của xe trên.(đến ngày 19/7/10?!)
Tuy nhiên ai lái thì em chịu. Hoặc xe đã bị bán sang tên, cho mượn hay chính chủ lái......
Ai bức xúc a lô xạc cho chủ xe 1 trận ke ke ke
với cái thằng lái xe như trên chỉ đấm vào mặt nó mới biết , chứ chửi nó em dự nó cũng ko hiểu đâu..........:))

CAP_bl

Xe điện
Cái này là văn hóa giao thông kém rồi, không ít tài xế ở ta thế này... :(

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Cụ chủ xe này có tên trong hội SFC, chắc cũng là mem của OF đới! :)):))
Em nghĩ Cụ này ko có trong OF được, nếu có thì ko thể đi như thế được. hoặc có thì chắc bán xe rồi hay cho mượn, xe màu bạc, bộ đèn hậu độ rất lởm ( các bác đã tham gia OF không thể độ như thế được.

xe365vn

Xe container
trời đánh tránh miếng ăn các cụ nhể. sao ko tạt đầu cụ ơi cho bánh mì lên mũi đi

alibibi

Xe tải
Ức chế nhỉ

caisua

Xe lăn
Em mới sắm quả súng cao su ở quê, không quy vào vũ khí thì phải. Nhưng lái 1 mình thì khó dùng, kéo kính chắn gió xuống vậy.

Takeshi

Xe tải
Em nghĩ: Văn hóa thấp... Ý thức cực thấp... Liêm sỉ gần như không có... Mức độ tiến hóa ngang với động vật bậc thấp.
Tiền mua cái oto ấy chắc không kiếm ra từ cái đầu.

trungnn

Xe tăng
Em nghĩ: Văn hóa thấp... Ý thức cực thấp... Liêm sỉ gần như không có... Mức độ tiến hóa ngang với động vật bậc thấp.
Tiền mua cái oto ấy chắc không kiếm ra từ cái đầu.
Như cụ lói em trộm nghĩ nó mới bán đất!

Okane

Xe container
Xe e để rất nhiều beer hoặc nước ngọt ở trong, nếu gặp trường hợp này, nhẹ thì lon beer tung lên phía trước, kịch 1 cái, có sao đâu. Nặng thì húc mẹ nó vào ***, hoặc gẩy nhẹ vào đuôi, bố nó đang ăn bánh mỳ, nghe di động hay đang xxx cũng phải né.

Comeback86

Xe buýt
cho nó chai lavie vào kính chắn gió

zoom

Xe hơi
Làm quả trứng các cụ ạ. Lúc đấy mà thò gạt nước lên gạt thì trắng xóa luôn. Lần sau các cụ vượt được thì cứ 10-20km/h trước mũi nó mà táng. Lần em đi đường 5 cũng gặp quả này, em om cho 3km luôn mà chẳng dám làm gì.

mini2112

Xe tải
Báo cáo các cụ sáng nay đi làm mà em bực quá mà ko làm gì được :-L Chuyện là thế này : Một bác 30l 8958 đi ở đoạn cho phép chạy 80km mà bác ấy chỉ đi có 30 km mà lại còn chân trong chân ngoài ( Chỗ chỉ có 2 làn đường ) Em đi sau đá pha liên tục cũng coi như không , còi liên tục coi như không định vượt cũng ko được vì ko an toàn ( Vượt cả trái và phải đều ko được ). Đi sau Em một đoàn dài nói chung là ko Bác nào dám nên sợ xe đó là chim mồi ( Em nghĩ đường 5 chưa bao giờ có chim mồi cả nhưng xe Em còi nên không dám nên )
Trong hoàn cảnh đó rất may có bác 1.25T phi nên ( Chắc cũng cú ) bên phải Em tưởng bác ấy vượt nhưng ko bác ấy cứ đi song song với chú santafe ( khoảng 2km) mà bác santafe ko có phản ứng gì mói lạ chứ ^:)^ và thời khắc quyết định đã đến 1.25 vượt nên em tường sẽ tạt đầu nhưng khong mà chạy thẳng em bám theo ( Vượt phải) khi vượt em nhìn sang thì ôi thôi cả nhà bác đi santafe đang vừa đi vừa ăn bánh mì ( Cả gấu và F1) Em đoán thế thế là em cũng đi thẳng, nhìn qua gương emm thấy có bác đi sau Em con hạ cả kính xuống hình như là tông xỉ vả thì phải.
Nếu các cụ gặp trường hợp nàu các cụ sẽ làm gì ? Các cụ chia sẻ nhé.
vừa đi vừa gặm bánh mì hay quá ta giống em =)) bẩn hết cả xe