Sáng nay một số mẫu Kia lại tăng giá???

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng đang có nhu cầu 1 em Carens 2011 2.0 AT
Cụ nào đang có liên quan tới sêu dòng này cho em ít thông tin về giá cả thời điểm hiện tại và thời gian giao xe, em quyết định luôn vào đầu tuần sau.
E cảm ơn
mời bác qua chỗ em nhá ...dưng xe chưa có đâu ợ

bomb

Xe tải
Website
ngocminh-nmc.com.vn
Em lấy xe ở Vạn Toàn ở Phùng thấy khá OK, quan trọng là tình hình thế nào phải nói thực với khách hàng để họ biết đường mà tính, nhiều khi tính người việt mình hay nói lảng nói tránh đi mặc dù tình hình khá là tồi tệ rồi.
Em cũng mua ở Vạn Toàn thấy làm ăn cũng OK lắm.

Mr.Chun-fake

[Tịch thu bằng lái]

nothinghd

Xe điện
bác đặt màu gì thế???? em thấy bác phải chờ xe mấy tháng rồi thì phải :D
Màu đen ợ, iem cũng chả nhớ là đã được mấy tháng chưa nữa... mà làm gì đã lâu thía nhỉ, có hơn 40 ngày chứ mấy =)) đâm ra nhiều lúc cũng quên, chẳng nghĩ là mình đang đặt xiền mua xe - thế mới hâm chứ :D

Carens_TH

Xe tải
Vạn toàn là showroom xịn của TH mà. Bạn e cũng đã lấy e carens ở đây, thái độ phục vụ ok, xe giao chuẩn, đúng hẹn, mới ra mới, ko bị trường hợp xe bị nhàu nhĩ, dẫm đạp bẩn bẩn như mấy showroom ngoài.

Mr.Chun-fake

[Tịch thu bằng lái]
Màu đen ợ, iem cũng chả nhớ là đã được mấy tháng chưa nữa... mà làm gì đã lâu thía nhỉ, có hơn 40 ngày chứ mấy =)) đâm ra nhiều lúc cũng quên, chẳng nghĩ là mình đang đặt xiền mua xe - thế mới hâm chứ :D
Màu đen lâu là đúng ạ :D em đoán chắc 1 tuần nữa là cụ nhận xe :D em có cụ đặt xe cũng gần 2 tháng, hnay xe mới về :D

Vạn toàn là showroom xịn của TH mà. Bạn e cũng đã lấy e carens ở đây, thái độ phục vụ ok, xe giao chuẩn, đúng hẹn, mới ra mới, ko bị trường hợp xe bị nhàu nhĩ, dẫm đạp bẩn bẩn như mấy showroom ngoài.
Bọn em trước khi giao xe cho khách đều kiểm tra và vệ sinh sạch sẽ thơm tho mới giao mà :D cám ơn cụ đã nhận xét tốt bên em :x

Phương Minh

Xe hơi
Website
www.facebook.com
báo cáo các cụ :D
chiều nay em đã cưới được em Forte EX chỗ bác xecon_kia
cám ơn bác Cường, bác Ngọc, 2 em nv của bác Cường đã tận tình trong lúc bàn giao. cám ơn tất cả các cụ trong OF đã tận tình tư vấn và "dẫn dắt" em từ ý định ban đầu là lấy Getz tới Forte >:)
h em vẫn đang "" với vợ mới quá nên sẽ khoe tập 2 trong thớt khoe xe sau ạ. Chúc các cụ ngủ ngon :-*

WAT

Xe đạp
Chúc mừng bác đã sớm có vợ 2.Em thì vẫn đang đợi dài cổ đây, bác cho em hỏi bác chuyển tải về Hạ Long có mất nhiều phí với xxx không?Em cũng ở Hạ Long ạ!

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
sang tuần chắc trả hết xe đới ạ

PoBeo

Xe điện
cám ơn bác Cường, bác Ngọc, 2 em nv của bác Cường đã tận tình trong lúc bàn giao. cám ơn tất cả các cụ trong OF đã tận tình tư vấn và "dẫn dắt" em từ ý định ban đầu là lấy Getz tới Forte >:)
h em vẫn đang "" với vợ mới quá nên sẽ khoe tập 2 trong thớt khoe xe sau ạ. Chúc các cụ ngủ ngon :-*
Chúc mừng cụ....em cũng đang ngày đêm mơ về vợ 2 đang bị cụ Chun giam giữ à =)) :))

Ranmong

Xe hơi
Cụ nỳ hên ghê cơ. Chúc mừng cụ được cưỡi vợ hai, nó cứ sướng.....:-bd

WAT

Xe đạp
Cám ơn các cụ.
@ WAT: em may mắn đi về qua 4 chốt CAGT mà ko bị vịn ạ :D
Bác tài ghê!Thế bác về lúc tầm mấy giờ ạ?Thật ra em cũng chỉ cần thoát khỏi HN và lách qua trạm Sao Đỏ là ok thôi, em đang phải tính bài nhờ ông bạn làm xxx đi lấy hộ đây.Hôm trước có nhờ chú Mr.Chun làm hộ cái đăng ký tạm nhưng không biết có ổn không.

Mr.Chun-fake

[Tịch thu bằng lái]
Thật hả cụ?Nếu đúng thì mừng quá đi thôiiiiiiiiiiiiiiiiii
còn lâu cụ ơi :D xe giao dịch trước tết và như cụ giao dịch sớm hơn gần 2 tuần may ra còn có ạ :D bên em theo lịch giao xe của anh hải mà căn cứ thôi mà, có sớm thì càng tốt :D cụ ngóng chờ em có xe em ới ngay ạ.

Phương Minh

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Bác tài ghê!Thế bác về lúc tầm mấy giờ ạ?Thật ra em cũng chỉ cần thoát khỏi HN và lách qua trạm Sao Đỏ là ok thôi, em đang phải tính bài nhờ ông bạn làm xxx đi lấy hộ đây.Hôm trước có nhờ chú Mr.Chun làm hộ cái đăng ký tạm nhưng không biết có ổn không.
trước khi đi các cụ đã cận thận xem ngày giờ xuất hành bác ah. lúc hơn 5h chiều em bắt đầu từ gia lâm về HL :D