Sáng nay một số mẫu Kia lại tăng giá???

danmexe

Xe điện
Lại tăng theo kiểu tăng của đô và vàng rồi, biết đâu ngày mai đô vàng hạ nhiệt sale lại ới các cụ bảo xe của bác lại rẻ rồi thì sao...>:D<

Phương Minh

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Lại tăng theo kiểu tăng của đô và vàng rồi, biết đâu ngày mai đô vàng hạ nhiệt sale lại ới các cụ bảo xe của bác lại rẻ rồi thì sao...>:D<
ai có cái may mắn đó thì em tin, chứ em thì em chả bao giờ tin vào cái vận may của mình đâu :-|

Mraaa

Xe tăng
May quá, em mua xe trước tết, nghe các cụ kể hoàn cảnh mà em cũng toát hết cả mồ hôi #-o

Vodka_Zelka

Xe đạp
Ước mơ chỉ là ước mơ, với giá vàng và dola như hiện nay và chính sách quản lý của Nhà nước ta như thế này thì em tin chả bao giờ em có 4B đi rồi. Thôi sang Lào, Cam đi nhờ nó vậy, rẻ như bèo, nhìn mà phát ghét thằng nghèo như vậy mà dân nó toàn đi LX, Roll, Cadilac :((

xanha78

Xe buýt
bác Cường bên Tân Phát (xecon_kia) vừa alo cho em nói sáng nay giá xe lại lên. cụ thể là mẫu Forte EXMT trường hải em định lấy từ 478tr hôm qua h lên thêm 11m là 489m.
Em đã cọc tiền từ 4h chiều qua nhưng vẫn ko đc hưởng mức giá cũ :|
Chắc ước mơ sắm oto của những dân đen như em mãi mãi chỉ là giấc mơ thôi các cụ ạ :-<
Cụ hỏi kỹ vụ tăng giá từ bao giờ cụ đã ký hợp đồng và đặt tiền rồi không có chuyện đó đâu! Trước E mua KM của TH cũng vậy. Chi Nhánh Mỹ Đình ợ

Chỉnh sửa cuối:

babewash.net

Xe đạp
tăng nhanh thế, ôi con kia 2011 của em, ... " Giấc mơ chỉ là giấc mơ "

tqppmpc

Xe buýt
e đặt cọc ở Kia Mỹ Đình, sau đó 2 hôm thì giá tăng nhưng chả thấy ai gọi điện báo, 3 hôm sau đến thanh toán vẫn giá cũ, e thấy mua ở Chi nhánh của hãng thì ko bị ảnh hưởn lắm bởi chuyện tăng giá vì giá lên hay xuống thì Chi nhánh cũng chả được gì, e nghĩ thông thường chỉ có các bác Agent mới tăng giá vì giá lên các bác đẩy lên theo , phần chênh đấy bỏ túi, chả lẽ khi anh e đặt cọc rồi mà lại ko làm việc với Cty mẹ để chốt đơn hàng thì cũng có vẻ không hợp lý, nhưng mỗi tội mua của hãng thì phần cusotmer service hơi chuối, chả có cafe , nước chè gì cả, toàn nước lọc, e mua ở Kia Mỹ Đình, lúc đi wc, thụt chân xuống cống, ướt cả giầy, đi ra complain mà các e sale chỉ nhìn nhau và cười.

tqppmpc

Xe buýt
Em cũng bị 1 vụ như bác này đặt cọc hẹn lấy xe rồi bảo màu này không có làm mình chờ đợi mất 3 tuần mà gần sát Têt năm ngoái, mình bực quá ra Kia Long Biên thấy luôn 3-4 con xe màu của mình đặt nằm chình ình đấy không có khách lấy mới điên chứ. Em cú quá hủy hợp đồng lấy lại tiền ra Long Biên lấy xe luôn mà cũng phải đến 1 tuần sau mới trả tiền cho em được.

Tóm lại nghĩ mình già rồi còn dại, đại lý chính hãng ko đến lại đến chỗ vớ chỗ vẩn, làm ăn như trẻ con. Làm gì có chuyện bọn vớ vẩn có xe mà tổng đại lý ở Long Biên lại có xe được.
Trứoc đây e đã có 1 thớt về kiểu này rồi, giờ e chốt lại nhé : mọi ca tụng, danh xưng, tán dương nhau trên mạng là ảo hết, chỉ có tiền các cụ mất là tiền thật thôi. các cụ thử ra HBT xem, mua Sony của Sony Showroom nhanh hơn hay mua của mấy của hàng bán tỷ loại : Sony, samsung, LG, Panasonic nhanh hơn. có thể lúc giá hạ thì các Agent cấp II đua nhau chiết khấu vì họ đã mua đứt bán đoan,

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
e đặt cọc ở Kia Mỹ Đình, sau đó 2 hôm thì giá tăng nhưng chả thấy ai gọi điện báo, 3 hôm sau đến thanh toán vẫn giá cũ, e thấy mua ở Chi nhánh của hãng thì ko bị ảnh hưởn lắm bởi chuyện tăng giá vì giá lên hay xuống thì Chi nhánh cũng chả được gì, e nghĩ thông thường chỉ có các bác Agent mới tăng giá vì giá lên các bác đẩy lên theo , phần chênh đấy bỏ túi, chả lẽ khi anh e đặt cọc rồi mà lại ko làm việc với Cty mẹ để chốt đơn hàng thì cũng có vẻ không hợp lý, nhưng mỗi tội mua của hãng thì phần cusotmer service hơi chuối, chả có cafe , nước chè gì cả, toàn nước lọc, e mua ở Kia Mỹ Đình, lúc đi wc, thụt chân xuống cống, ướt cả giầy, đi ra complain mà các e sale chỉ nhìn nhau và cười.
tội nghiệp bác
@phương minh xe của bác có rồi nhá
@ các bác Dạ đúng qui trình của xe trả thẳng là như bác tdppmpc nói còn trả góp như bác phương minh hay những bác nào trả góp.việc kí đặt 10m hay 20m chỉ là thể hiện rõ nhu cầu mua xe.gọi là đơn hàng giao dịch theo dõi.vì nếu ko có phiếu thu và hợp đồng thì không đủ hoàn thiện hồ sơ với ngân hàng,còn salon hay công ty bán xe chỉ xuất hợp đồng và phiếu thu khi nhận được tiền thật.Nếu làm tắt chưa có bảo lãnh thư mà đặt thì nó rất bất tiện nếu khi xe và hồ sơ về mà ngân hàng ko cho vay thì nhà xem ko thể giao cho khách ( nếu khách không thể quay qua trả thẳng) còn chờ làm với bank khác xe tồn đọng.đại lí cũng như các bác thôi đơn hãng đã đặt chính thức là phải mua dù khách không mua nữa...cụ tỷ có khi phải ngồi nói mới hiểu hết được.Hơn nữa giao dịch hành chính thaco chỉ áp dụng trước 16h30

PoBeo

Xe điện
tội nghiệp bác
@phương minh xe của bác có rồi nhá
@ các bác Dạ đúng qui trình của xe trả thẳng là như bác tdppmpc nói còn trả góp như bác phương minh hay những bác nào trả góp.việc kí đặt 10m hay 20m chỉ là thể hiện rõ nhu cầu mua xe.gọi là đơn hàng giao dịch theo dõi.vì nếu ko có phiếu thu và hợp đồng thì không đủ hoàn thiện hồ sơ với ngân hàng,còn salon hay công ty bán xe chỉ xuất hợp đồng và phiếu thu khi nhận được tiền thật.Nếu làm tắt chưa có bảo lãnh thư mà đặt thì nó rất bất tiện nếu khi xe và hồ sơ về mà ngân hàng ko cho vay thì nhà xem ko thể giao cho khách ( nếu khách không thể quay qua trả thẳng) còn chờ làm với bank khác xe tồn đọng.đại lí cũng như các bác thôi đơn hãng đã đặt chính thức là phải mua dù khách không mua nữa...cụ tỷ có khi phải ngồi nói mới hiểu hết được.Hơn nữa giao dịch hành chính thaco chỉ áp dụng trước 16h30
Cái này thì mình nghĩ là cụ Lee hay bất kì cụ sales nào cũng đều phải làm vậy thôi vì đặt cọc 20tr là thể hiện mong muốn mua xe - còn việc đặt xe với hãng thì phải sau khi ngân hàng fax thư bảo lãnh cho trường hợp mua xe này mới thu tiền (phần 30% - 20tr) thì bên bán mới đặt xe chính thức được.

Mình cũng là một người bị ảnh hưởng bởi giá xe Kia lên song mình cũng ko trách móc gì sales cả - sáng nay vừa đặt cọc nốt 30% rồi các cụ ạ. Chúc cụ Phương Minh sớm "theo lao" như mình và sớm có xe vi vu

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
dạ nhà em thì cũng vẫn chỉ nhận 20 củ từ bác phương minh...khi nào bàn giao xe mới nhận thêm tiền ạ

SmallRiver

Xe điện
Có Caren 2011 lấy liền không cụ Xecon_Kia?

o0atulao0

Xe tăng
tình hình ước mơ ngày càng trở nên xa xôi :((

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Em chẳng quan tâm giá vì em đếch có xiền :D ông già em mua xe em đi ké hí hí hí :D

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
mợ gửi tiết kiệm việt nam đồng ạ

duong hung 1210

Xe tải
May mà em đặt xe của cụ Cường rồi, đang chuẩn bị xiền trả đây, cụ đừng vội nhá, cháu trả thẳng nên phải gom đủ xiền luôn nên cũng oải lắm! mua xe mà mệt mỏi hơn cả lấy vợ! ngán thế không biết !!! Em do nhu cầu không có không được chứ không như tính em thì em bỏ cuộc lâu rồi!

chuvoicon

Xe tăng
Oạch, hồi xưa em định vợt em này ở Kia Mỹ Đình vì có cafe, có tư vấn...chân dài thì quên khẩn trương,
Sau cùng vì hoàn cảnh xô đẩy nên vợt em này ở đại lý tận Phùng, khổ thân thằng bé đi đi lại lại đến Phùng bụi mù mịt về mặt đen nhẻm nhưng vẫn nhe răng cười vì lấy được vợ 2.