[Thảo luận] Sáng nay em thắng xxx trẻ Hà Đông

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nine

Xe điện
Cứ phải bật thế cho chúng nó bớt cái trò bố láo đi các cụ nhỉ. Kính cụ chủ thớt (b)

gameover1107

Xe tăng
chỗ cụ rẽ nó là bùi bằng đoàn à ? :)
e ở HD mấy phố quanh đây chả biết tên
chỉ bít đi
mà sao đoạn đấy cắm lắm biển thế nhỉ
có bao h tắc đường đâu

R300808

Xe hơi
xxx động vào đại ca có khác. thôi mời cụ một ly(b).

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Bất kể chỗ nào ở trong nội thành Hà Nội. Nếu các cụ có bị xxx tóm, cứ bình tĩnh, xuống xe, nói thật to. Tôi là anh thằng Bắp Bơ rồi đưa cho nó 3 củ. Đảm bảo nó cảm ơn các cụ nhiều. E thề:P

vutrungy2e

Xe hơi
Nhà em ngay gần đấy các Cụ ợ.Mấy hôm cho mấy thằng xxx trẻ ra thực tập ấy mà chứ làm ăn đếch j bọn đấy

Đậu đại ka

Xe buýt
chỗ cụ rẽ nó là bùi bằng đoàn à ? :)
e ở HD mấy phố quanh đây chả biết tên
chỉ bít đi
mà sao đoạn đấy cắm lắm biển thế nhỉ
có bao h tắc đường đâu
Nhà em trước ở ngay Nguyễn Trãi vuông góc với Bùi Bằng Đoàn, tên phố em cũng chịu, chỉ biết đi. Hôm đấy bảo với xxx :"Nhà tôi ngay đây, tôi rẽ ở cái phố Bằng Bằng gì ý quên mất rôi". Còn Hoàng Văn Thụ thì em phải hỏi anh gúc địa chỉ UBND quận. Em post lên đây để các cụ sướng với em, qua đấy cụ nào mà dính ở vị trí này hay những vị trí khác còn biết mà cãi xxx. Hôm đấy xong cái em điện thoại cho người nhà em dặn đi qua đấy nếu bị vịn thì chửi cho chúng nó một trận, gọi cả em ra em chửi tiếp.
@Cụ Bắp: Cụ nào mà làm thế thì có mà xxx :77::77::77: cụ rồi kêu lên: "Vâng, đ/c không chỉ là anh Bắp Bơ mà còn là papa của chúng em ạ".

Chỉnh sửa cuối:

bagac_may

Xe tải
Nhà em ngay gần đấy các Cụ ợ.Mấy hôm cho mấy thằng xxx trẻ ra thực tập ấy mà chứ làm ăn đếch j bọn đấy
Cháu cũng nghĩ là bọn xxx trẻ này đang được Thực Hành khóa huấn luyện "Dọa người đúng luật"(y)(y). Nhưng chúng nó số đen gặp ngay bácThổ Địa:)):)):))
Chắc sau vụ này chúng nó sẽ có nhiều kinh nghiệm hơn trước khi Dọa Dẫm người khác:)):)):))
Mời cụ chủ thớt cái nhỉ (b)

gameover1107

Xe tăng
Nhà em trước ở ngay Nguyễn Trãi vuông góc với Bùi Bằng Đoàn, tên phố em cũng chịu, chỉ biết đi. Hôm đấy bảo với xxx :"Nhà tôi ngay đây, tôi rẽ ở cái phố Bằng Bằng gì ý quên mất rôi". Còn Hoàng Văn Thụ thì em phải hỏi anh gúc địa chỉ UBND quận. Em post lên đây để các cụ sướng với em, qua đấy cụ nào mà dính ở vị trí này hay những vị trí khác còn biết mà cãi xxx. Hôm đấy xong cái em điện thoại cho người nhà em dặn đi qua đấy nếu bị vịn thì chửi cho chúng nó một trận, gọi cả em ra em chửi tiếp.
@Cụ Bắp: Cụ nào mà làm thế thì có mà xxx :77::77::77: cụ rồi kêu lên: "Vâng, đ/c không chỉ là anh Bắp Bơ mà còn là papa của chúng em ạ".
mà hum đấy thế nào lại có CA ạ\
CA fuong hả bác
e đi 2b qua chả bao thấy cA
k bít cảm giác cãi thắng nó thế nào nhỉ
:69::69::69::69::69:
e chưa có cái cg đó bao h :P vì đi xe mag theo mỗi cái CMND :21:

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Em cũng cãi CSGT và Thanh tra GT trong 1 số tình huống mình ko phạm luật mà họ vẫn dừng, và em toàn thắng :21:. Ngoài ra có 2 lần em bị dừng vì thực sự là có đi sai (1 lần vượt đèn vàng và 1 lần đi vào đường cấm do em thiếu quan sát), 2 lần này thì em chẳng dại gì mà cãi, ngoan ngoãn kẹp sổ ngay để đi cho nhanh.

WaveANFA2001

Xe hơi
Giờ thì nhà cháu biết phố Bùi Bằng Đoàn ở chỗ nào rồi! Hình như trước kia có biến chỗ cổng chợ Hà Đông nhưng giờ bỏ đi rồi!

Sao cụ không hỏi chú XXX là "Đường nào thì đúng luật hả em?"

Đi đường cứ đúng luật, động vào mình bật sướng lắm các cụ ợ(b)

getz_co

Xe hơi
cụ cãi cũng đúng, bọn xxx cũng đúng, chỉ có điều là do bọn GTCC cắm biển mà không lường đến tình huống này thôi :))

Phichzin

Xe buýt
Nhà em gần Bà Triệu
Nếu em ko nhầm thì góc ngã tư canh chợ HD mới cũng có biển cấm 4b
Và phố Bà triệu cấm một chiều từ phía ngoài Quang Trung vào đến hết đèn đỏ thì phải:69::69:

mcv30

Xe điện
chết cười ông trẻ trâu này . biển này không thể bẫy được đâu , nếu có thì với anh nào nhát gan và mới đi qua thôi , chứ biển có tác dụng đến ngã 3 ,4 gần nhất thôi , tác dụng hiệu lực biển này như với biển cấm đỗ cấm dừng ấy

duytrong

Xe lăn
cảm giác lúc mình thắng xxxx sướng thật cụ nhể.:69:

jonnyenglish

Xe buýt
Website
www.facebook.com
cụ cãi cũng đúng, bọn xxx cũng đúng, chỉ có điều là do bọn GTCC cắm biển mà không lường đến tình huống này thôi :))
Cụ này nói chuẩn nhất. Cụ đúng theo đường đi của cụ, còn xxx đúng theo đường đi của xxx vẽ ra cho cụ. Chỉ có bọn GTCC k lường đến tình huống này. Thế mới thấy là mấy ông GTCC chỉ làm sao để giải ngân hết tiền, chứ chẳng có đồng bộ hay nghiên cứu kĩ các tình huống gì. Làm e đọc từ đầu cứ thắc mắc k hiểu ở cái phố BBD đấy có biển cấm rẽ trái k:102:. Nếu đồng bộ trên toàn bộ đoạn này thì (em nghĩ) ở đoạn rẽ BBD ra BT đấy fai có biển cấm ô tô rẽ trái nữa, chắc sau hnay mấy hnua GTCC sẽ ra cắm cái biển mới (nếu còn tiền)

crazyfanBentley

Xe tải
công nhận là kụ cao tay, mà chắc kụ ở HN nên mới thía chứ em ở tỉnh lên, tuyền hiến máu nhân đạo

Em cũng ở HĐ cũng đi mòn chỗ này rồi mà ko bị bắt, em tưởng đoạn này với đoạn đầu Lê Lợi gần Quang Trung ko phải là đường 1 chiều mới chết chứ ( hay là không phải thật nhưng thằng " trẻ trâu" kia ko biết cụ nhỉ ), cãi như cụ quá chuẩn rồi, đi đường ko có biển cấm thì sao mà gọi là phạm luật được .

74hangb2

Xe tải
@ Bác chủ thớt:
XXX bắt lỗi bác theo em nghĩ là đúng.
Chắc bác đi từ cafe Tưởng hoặc đường Nhuệ Giang đâm sang để xuôi xuống Đa Sĩ hoặc Mỗ Lương.
Vì đường Bà Triệu một chiều.Bác đi đúng phải đâm sang phố Lê Lợi rồi rẽ trái xuống(Nhưng đoạn gần Tỉnh đội đang làm đường).
Đáng lý GTCC phải có biển hướng dẫn mới phải.
Nếu bác ở gần tòa án tỉnh Hà Tây (cũ) đi hêt đường rẽ trái một đoạn rồi quẹo phải đến đầu cầu đen lại phải tiếp rồi xuôi xuống mới đúng.Đúng là nếu kô để ý thì sẽ dính như bác .Chắc xxx và GTCC

Trạng thái
Thớt đang đóng