[Thảo luận] Sáng nay em thắng xxx trẻ Hà Đông

Trạng thái
Thớt đang đóng

civic pro

Xe tải
mát rượi quá , được thì no tóm thôi

Đậu đại ka

Xe buýt
@ Bác chủ thớt:
XXX bắt lỗi bác theo em nghĩ là đúng.
Chắc bác đi từ cafe Tưởng hoặc đường Nhuệ Giang đâm sang để xuôi xuống Đa Sĩ hoặc Mỗ Lương.
Vì đường Bà Triệu một chiều.Bác đi đúng phải đâm sang phố Lê Lợi rồi rẽ trái xuống(Nhưng đoạn gần Tỉnh đội đang làm đường).
Đáng lý GTCC phải có biển hướng dẫn mới phải.
Nếu bác ở gần tòa án tỉnh Hà Tây (cũ) đi hêt đường rẽ trái một đoạn rồi quẹo phải đến đầu cầu đen lại phải tiếp rồi xuôi xuống mới đúng.Đúng là nếu kô để ý thì sẽ dính như bác .Chắc xxx và GTCC
Hôm nay e đi để ý lại thì đúng là từ đầu đường 6 vào thì có tất cả 4 ngã ba và 2 ngã tư. Vui cái là cả 2 ngã tư và 2 ngã ba ở phía trên (về đường 6) thì đều có biển 1 chiều oto, 2 ngã 3 chỗ em hay rẽ thì không hề có, và mọi người vẫn đi bình thường. Đường cầu đen đi từ trước vừa bé vừa xấu, giờ đang làm sắp xong. Trưa nay em đi lại thấy xxx đứng đấy, em vẫn rẽ như thế (và đều để ý xem GTCC có mới cắm biển không), đến ngã tư đèn đỏ em hạ kính xuống cười đểu rồi đợi đèn xanh đi tiếp.:41:
XXX sai lè cụ ợ, GTCC chưa chắc đã sai. Ví dụ như Lê Duẩn có đoạn 1 chiều, có đoạn 2 chiều đới ợ, nghiên cứu cả rồi cụ ợ. Ở trường hợp của em thì là GTCC nghiên cứu cho em đi cho tiện ý mà.:21:

Matizcoi

Xe cút kít
hơ, cụ chủ thớt hay đi tuyến đường về nhà ngoại của em, mỗi tội từ hồi đi đường ấy tới giờ em chửa gặp cảnh như cụ, ti nhiền vẫn phải nâng cao tinh thần cảnh giác cụ ợ :D

Luu Lehong

Xe container
Quan điểm của em là với xxx là cứ phải rắn! Đúng hay sai cũng phải đường hoàng, nếu nó bắt sai thì phải cho một trận để rút kinh nghiệm!
Em đã bị xxx ngã tư văn miếu - cát linh nhìn gà hoá cuốc bắt nhầm lỗi vượt đèn đỏ, em chửi cho một trận mấy chú áo xanh thì xanh xám, chú áo vàng thì đỏ mặt; cứ phải đường hoàng thì xxx mới tỉnh ra. Cứ rét là bị bắt nọn ngay!:69::69::69:

raotro

Xe container
Sáng nay em đang đi trong Hà Đông trên đoạn đường quen thuộc bỗng một xxx trẻ măng ra tuýt em lại. Em đánh xe vào lề đường, chưa xuống xe hạ kính xuống.
Em: Tôi bị lỗi gì thế ?
xxx (trẻ trâu): Anh đi vào đường cấm, mời anh xuống xe cho kiểm tra giấy tờ.
Em: (Giấy tờ vẫn để nguyên, chẳng có xem gì hết) Tôi đi đường này suốt, làm gì có biển cấm oto, đợi tôi ra xem lại có biển thì xem giấy tờ sau nhé.
xxx gọi một xxx khác đưa em đi xem cái biển cấm oto, đi hết 50m vẫn chưa thấy biển đấy đâu. Em thừa biết là mãi tít đoạn trên, qua 2,3 chỗ ngã 3, ngã 4 mới có.
Em: Tôi rẽ từ trong kia ra, làm gì có biển, đường có cấm hay không tôi không biết. Luật có ghi là biển cấm phải để ở chỗ giao nhau.
xxx (trẻ trâu): Tôi không biết, cả đoạn này là đường cấm, anh đi vào đường cấm tôi phạt.
Trong lúc nó dẫn em đi xem biển cũng có mấy xe nữa đi giống em, em bảo kìa, người ta cũng đi đầy kìa. Nó kêu là rồi lên kia cũng bị bắt, mà có thằng nào dám bắt đâu.
Hờ, mk thằng xxx này nó tưởng chăn được gà, em to mồm lên với bọn nó thế là xxx đội phó đứng ở đấy phải gọi em vào nhẹ nhàng rằng thì mấy thằng kia trẻ không biết gì có gì bỏ qua. Em đang vội nên em cũng đi luôn chứ lúc đấy mặt thằng xxx trẻ trâu nó lườm lườm em chẳng nhẽ em đứng lại chửi cho nó một trận. Trước khi đi em bảo xxx đội phó:"Chỗ đấy không có biển cấm rẽ, từ mai em vẫn rẽ anh thích thì đứng đây mà bắt tiếp" (Để dành lúc có thời gian em sẽ chiến tiếp, lần sau em sẽ ghi âm lại).
Em up ảnh chỗ đó lên cho cụ nào đi trong Hà Đông biết và dễ hình dung. Đây là lần thứ 2 em đi đường không lỗi gì nhưng bị vịn lại, lần trước là đường Lạng Sơn nhưng xxx chắc biết nhầm nên dừng cái cho đi luôn. Và cũng là lần đầu tiên em chiến thắng xxx, các lần khác em sai thì toàn nhận lỗi luôn. Đi đường cứ đúng luật, động vào mình bật sướng lắm các cụ ợ(b)
Cháu đoán là cụ gặp thằng Sáu hâm.

mcv30

Xe điện
Nhìn ảnh này em lại nhớ lần lên Điện BIÊN nhìn phụ nữ dân tộc Thái đã có chồng đội mũ bảo hiểm trông hay thật , cứ như chị em trên đấy thì không bao giò có luật bổ phạt khi không đeo quai mũ bảo hiểm

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đúng là trong HĐ nhà em có nhiều biển cầm Oto nhưng chỉ cắm từ đầu đường ( Lê Lợi , Bà Triệu ... ) nên các bác mà rẽ ở đường khác ra đoạn giữa thì không thấy biển cấm thật ( Trường hợp này cãi mới gọi là sướng , to mồm thì xxx chỉ có tắt nắng (b) )

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Mẹ em lái xe tải. đi đến đoạn này chưa đến giờ vào em rẽ sang đoạn đi hà đông thế là có con xxx nó ra vẫy em vào. Em hỏi lỗi j nó bảo mày đi vào đường cấm .Em bảo là anh vẫy em vào đây đấy chứ. Thế là nó lại vịn em là xe quá tải .Cái D.C.M cả nhà nó ,nó mà cứ cởi áo ra gặp em ngoài đường em đá vỡ mẹ nó mồm con xxx đấy
Lần sau bác phải nói là " mày vẫy tao vào đây đấy chứ " đừng anh em gì với bọn nó

CuKenPis

Xe tăng
Trong trường hợp cụ thể của cụ thì cụ đúng. Đúng là GT ở VN muốn là người tử tế cũng không phải là dễ. Các cơ quan đảm bảo GT cũng được đi nước ngoài nhiều đấy chứ mà sao chẳng được tí nào vào đầu thì phải...:102:.
BẤt đông ngôn ngữ nên coi như đi du lịch :21:

CAROBI

Xe hơi
Bình tĩnh đi các kụ, Vodka cho hạ hỏa nhé :77::77::77:

Trạng thái
Thớt đang đóng