Chi hội Sản phẩm mới_Xóm LC_yên độ verison 2_

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Nhứt trí ợ :P. Tại e ngại đụng dao kép cái khoản độ thụt :P. Thay vành xong đến lúc lại muốn thay cả thụt vì cái thụt kia động dao kéo bị hỏng chẳng hạn. Tính lục tốn 1 lần thui,hehe.
Rồi, em là em muốn thay càng sớm càng tốt, cuối tháng là hum nào thì có vành hả anh ? Hnay 24 rùi, e mún nó ngẩng đầu để đi chơi 30-4 ợ ;))
độ kiểu gì thì kiểu vẫn ko ngẩng hẳn đc đâu cụ ơi,xe em đây,lên tất cả mọi thứ rồi,kể cả thụt cũng ko ngẩng,cho đến tối hôm nay đi chơi lúc dựng xe ở nhà hát lớn mới nhận ra rằng cái cụm đầu pha xe vịt nó thiết kế thẳng,ko vểnh lên như xe nhập cho nên mặc dù lên tất cả mọi thứ rồi nhìn nó vẫn thấp bé hơn

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
độ kiểu gì thì kiểu vẫn ko ngẩng hẳn đc đâu cụ ơi,xe em đây,lên tất cả mọi thứ rồi,kể cả thụt cũng ko ngẩng,cho đến tối hôm nay đi chơi lúc dựng xe ở nhà hát lớn mới nhận ra rằng cái cụm đầu pha xe vịt nó thiết kế thẳng,ko vểnh lên như xe nhập cho nên mặc dù lên tất cả mọi thứ rồi nhìn nó vẫn thấp bé hơn
Hic, lên được tí nào hay tí đó cụ ợ. Chứ để ngon lành thì cũng hơi khó, cái nhựa em cũng ko thích tẹo nào, mỏng manh quá. Cái mõm đi nhanh có khi còn vẩy vẩy :-s

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Hic, lên được tí nào hay tí đó cụ ợ. Chứ để ngon lành thì cũng hơi khó, cái nhựa em cũng ko thích tẹo nào, mỏng manh quá. Cái mõm đi nhanh có khi còn vẩy vẩy :-s
nói chung để mà ngồi lên thì xe em cao = xe nhập rồi,nhưng để nhìn trực diện thì cái đầu xe nhập nó vẫn ngẩng hơn vì cái thiết kế của cụm đồng hồ pha xe nhập nó vềnh lên,ko như xe vịt,cho nên muốn cái phần đầu ngẩng thì lại phải nghiên cứu,ngoài ra cụ độ vành lốp xong cụ phải độ cả chân trống cạnh và chân trống giũa nữa,như xe em cao lên thì chân trống cạnh dựng xe bị choãi,còn khi dựng chân trống giũa lên thì bánh sau cũng chạm đất.

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
nói chung để mà ngồi lên thì xe em cao = xe nhập rồi,nhưng để nhìn trực diện thì cái đầu xe nhập nó vẫn ngẩng hơn vì cái thiết kế của cụm đồng hồ pha xe nhập nó vềnh lên,ko như xe vịt,cho nên muốn cái phần đầu ngẩng thì lại phải nghiên cứu,ngoài ra cụ độ vành lốp xong cụ phải độ cả chân trống cạnh và chân trống giũa nữa,như xe em cao lên thì chân trống cạnh dựng xe bị choãi,còn khi dựng chân trống giũa lên thì bánh sau cũng chạm đất.
Oh, độ cái chân chống thì ở đâu hả cụ ? Nhà iem ở đoạn Âu Cơ, cụ có địa điểm nào tốt ko chia sẻ iem với ợ , thanks :x

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Oh, độ cái chân chống thì ở đâu hả cụ ? Nhà iem ở đoạn Âu Cơ, cụ có địa điểm nào tốt ko chia sẻ iem với ợ , thanks :x
nhà cụ âu cơ à,mấy cái vụ chân trống đấy cụ cứ ra trần nhật duật cho gần,làm cái đấy đơn giản ý mà,người ta chỉ hàn thêm miếng sắt vào thôi mà

thuygucci90

Xe máy
Cháo lòng sáng chủ nhật nào nhà mềnh ơi ;));))

httd102108

Xe tải
trong nam ko có chỗ nào độ đẹp...e ko dám cầm cái yên zin ra kêu độ....sợ banh lun...hixhiix...fai de dành mua yên nhập lun...

hey18th

Đi bộ
thứ 7 có hàng về chưa thế nhỉ

Lavender_li

Xe tăng
haha,,,về yên +tx,,,vành của chú kiểu ji a cũng ưu tiên,...ko thì gọi anh LOCTAI999 ấy,,,nghe nói anh ấy có đặt cả chục cái vành+ hơn trăm cái tay xách+ = nguyên TOPCOM+ XUÂN CẦU + Ý VIỆT cộng lại đấy ! Hàng của đặt tận bên ITALIA nên vận chuyển cũng hơi vất...hic hic !!!

Dung-Out

Xe đạp
có thằn bạn kêu.yên này ngồi 1 tháng xog là như cũ nó sẹp xg ui nói chung là chán lắm.cố gắng làm kái yên xịn là chuẩn các cụ các mợ ah

kevin93

Xe tải

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
có thằn bạn kêu.yên này ngồi 1 tháng xog là như cũ nó sẹp xg ui nói chung là chán lắm.cố gắng làm kái yên xịn là chuẩn các cụ các mợ ah
Tiền nào của đấy thôi cụ. Trước cái lúc mà giá phụ kiện nhập nó lên vù vù thế này. Cái giá và cái dáng như này là được rồi cụ ợ. Dùng yên này không phải tát nước trong cốp ra đâu ;))

Lavender_li

Xe tăng
Tầm bậy,đúng là trẻ TRÂU>>>Chắc làm trên BẮC KẠN ^^ haha>>>>yên a đây làm đời đầu tiên từ tháng 2...ngồi đến bg vẫn ngon lành cành đào.A cho chú ngồi thêm 3 tháng nữa mà nó ko bẹp chú mất anh cái yên NHẬP nhá !!!yên nhập đc cái phom và da bọc ngon.Còn lại ngồi 1 tuần là bẹp nhăn chỗ ngồi trước,10 cái thì 9 cái bị.Đóng khóa yên vào thì yên lắc lắc đuôi đc vì cò khóa nằm ngoài ko đc kẹp 2 bên chặt như yên vn.Yên ko có doăng cao su ép xuống mép cốp nên rửa xe gặp thằng NGU thì cứ gọi là Mang cá vàng vào mà thả>>>chưa kể quả khóa ngược tay mỗi lần mở BỰC MÌNH>>>>Đẳng cấp RÂN TRƠI,Nhiều xiền quá

vespa_tre

Xe buýt
Tầm bậy,đúng là trẻ TRÂU>>>Chắc làm trên BẮC KẠN ^^ haha>>>>yên a đây làm đời đầu tiên từ tháng 2...ngồi đến bg vẫn ngon lành cành đào.A cho chú ngồi thêm 3 tháng nữa mà nó ko bẹp chú mất anh cái yên NHẬP nhá !!!yên nhập đc cái phom và da bọc ngon.Còn lại ngồi 1 tuần là bẹp nhăn chỗ ngồi trước,10 cái thì 9 cái bị.Đóng khóa yên vào thì yên lắc lắc đuôi đc vì cò khóa nằm ngoài ko đc kẹp 2 bên chặt như yên vn.Yên ko có doăng cao su ép xuống mép cốp nên rửa xe gặp thằng NGU thì cứ gọi là Mang cá vàng vào mà thả>>>chưa kể quả khóa ngược tay mỗi lần mở BỰC MÌNH>>>>Đẳng cấp RÂN TRƠI,Nhiều xiền quá
hồi trc em cũng nói vui là nuôi cá trong cốp....anh nói thía là hem có được đâu nha...ai thích yên gì thì dùng yên đấy thôi

Lavender_li

Xe tăng
a biết chú dùng yên nhập rồi....a cũng nhìn thấy yên nhập rửa xe nước vào ntn rồi.Ai có đk dùng thì cứ dùng thôi,Chẳng qua a làm nhiều a biết thế nào thì anh nói như thế.Có vu oan cho cái yên nhập điểm nào đâu..Có đúng ngồi nhiều bị nhăn,dẹp chỗ ngồi trc ko>>có đúng lắc thử đuôi xem có bị lắc bị lỏng ko>>>tại sao tất cả các hãng thiết kế ổ khóa bên trái mà thằng lib lại nằm bên phải>>>Cho nó tiện ah....^^ sao yên vn lại ko lắp ổ khóa bên phải giống xe nhập.
A chỉ nhận xét khách quan thôi,rât ủng hộ là khác,Chứ anh chê yên nhập hàng anh nhập về nguyên bộ yên+tay xách ko ai lắp yên nhập nữa thì anh chuyển sang Ý bán lại cho HÃNG ah =P~ CHết luôn !!!

Dung-Out

Xe đạp
chú làm theo anh nhá.chu dể 1 cái khăn trong cốp rửa xong mở cốp ra vắt khăn rồi lại để vào đấy khăn khác tự khô trong time ngắn.cốp ko baoh co nước.oke tiền nào của đấy chú ạ.rồi xem yên của a hay của chú chuẩn

kevin93

Xe tải
chú làm theo anh nhá.chu dể 1 cái khăn trong cốp rửa xong mở cốp ra vắt khăn rồi lại để vào đấy khăn khác tự khô trong time ngắn.cốp ko baoh co nước.oke tiền nào của đấy chú ạ.rồi xem yên của a hay của chú chuẩn
thế giữa việc lắp yên nhập kô cần khăn lau khô và yên chế kô cần khăn lau khô thì cái nào tiện hơn, rẻ hơn