Chi hội Sản phẩm mới_Xóm LC_yên độ verison 2_

hoa_su

Xe tải
Website
www.favn.vn
vâng có màu đen cụ ơi..cụ call bác ý xem...màu vàng là da bò,còn màu đen là da châu cụ ạ.............=))
Các cụ nói sai hết rồi đều là da lợn hết chiều nay em qua làm con yên màu vàng thấy cụ ấy ngồi dạng tè he ra đánh xi vàng, với cả xi đen mà=))

Lavender_li

Xe tăng
Tình hình là hôm nay là 1 ngày thật kinh khủng mới sáng sớm đã có 2 thằng vác 2 bao tải to chạy vào cửa hàng em đòi cầm đồ....Em thấy 1 đống to đùng bọn nó trút xuống,chẳng biết là cái ji.>>>Nhìn 1 lúc hóa ra là cái đống này,thôi thì em cầm tạm cho bọn nó 500k/bộ.Chẳng biết cái của nợ này để làm j PHọt lên hỏi cả nhà xem em nên làm ji với cái đống này8-}

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Tình hình là hôm nay là 1 ngày thật kinh khủng mới sáng sớm đã có 2 thằng vác 2 bao tải to chạy vào cửa hàng em đòi cầm đồ....Em thấy 1 đống to đùng bọn nó trút xuống,chẳng biết là cái ji.>>>Nhìn 1 lúc hóa ra là cái đống này,thôi thì em cầm tạm cho bọn nó 500k/bộ.Chẳng biết cái của nợ này để làm j PHọt lên hỏi cả nhà xem em nên làm ji với cái đống này8-}
Cái gì mà 500k thế bác @-)
Bác báo giá đi bác

cucsat123

Xe tăng
hàng giả hàng nhái h làm như thật.hx nhìn giống đến từng chi tiết.không biết chất lượng ra sao mà giá rẻ thế có 500k/bộ T_T

zero0flove

Xe máy
em thấy quả yên số 1 của cụ mà em thích quá.... em mới thay yên nhập được 1 tháng...... giờ làm thế nào chẳng nhẽ lại mua yên của cụ thì cái yên nhập lại ko bít làm gì...... chúc cụ đắt hàng nhé..... quá ngon mà giá vừa hợp với anh em

zero0flove

Xe máy
cụ vui tính quá nha............................. hàng đẹp mà hót nha cụ... cụ cầm có 500k khổ thân mấy thằng này thật hjhj

Lavender_li

Xe tăng
em thấy quả yên số 1 của cụ mà em thích quá.... em mới thay yên nhập được 1 tháng...... giờ làm thế nào chẳng nhẽ lại mua yên của cụ thì cái yên nhập lại ko bít làm gì...... chúc cụ đắt hàng nhé..... quá ngon mà giá vừa hợp với anh em
haha,,,,kụ lại quên mất là em có DỊCH VỤ CẦM ĐỒ roài,a em mình mà bán xe,đồ thay ra nó ko cộng thêm tiền,thì bán lại tx+ yên nhập+ ốp bô( kể cả yên đã sử dụng ,miễn là còn mới tầm 95% ) cứ ALO là em nhập lại hết...Sát giá thị trường.Tháng trc có cụ đi chán chê rồi lại thay ra bán nguyên bộ.Ông ấy đòi 4,7tr cơ mà em gặp thấy kụ ấy giữ lời lịch sự,hàng còn rất mới em còn trả thêm 2 lít nữa cho chuẩn giá ...haha..

Lavender_li

Xe tăng
Sau 1 thời gian vắng bóng,nay " SHOW Hàng em tôi">>>>> xin được trở lại với ỐP Bô Version CacBon Limited Edition
-Từ chiếc Ốp Bô Lib nhập bt sản phẩm của tôi nay đã được khoác 1 lớp áo khác từ trong ra ngoài.
+ Nhằm nâng cao khả năng cách nhiệt,chống nóng và thường bị ngả vàng sau 1 thời gian sử dụng của Ốp Lib nhập,nay Ốp CLE với khả năng cách nhiệt,an toàn hơn với lớp giấy xốp bạc chống nóng đc dán vào mặt trong Ốp bô,tăng cường sức chịu nhiệt và AN TOÀN tuyệt đối !!

+Dán giấy vân Cacbon 3 lớp bọc bảo vệ ,trang trí
+Dán mác tem cùng Logo Liberty,cờ Italia ^^

- Phiên bản đặc biệt với duy nhất 3 chiếc đã ra lò xin giới thiệu cùng AE trong xóm
+ bo thêm cái vành 16" ợ ~~~~~ !!!!

Chỉnh sửa cuối:

Lavender_li

Xe tăng
Spam phát bên này...kaka lên XE BUÝT roài !!!>:D<

Gins

Xe đạp
Ốp bô đã dán xốp bạc chống nóng... mà chưa có vân carbon vs dập tem + logo thì giá thế nào bác Lavender ơi :P

zero0flove

Xe máy
ok cụ.... cụ có ôp pô ko ạ.... em nên kiếm cái ôp pô luôn ạ..... vì nhà em ko ở hà nội nên đi lại cũng khó khăn
haha,,,,kụ lại quên mất là em có DỊCH VỤ CẦM ĐỒ roài,a em mình mà bán xe,đồ thay ra nó ko cộng thêm tiền,thì bán lại tx+ yên nhập+ ốp bô( kể cả yên đã sử dụng ,miễn là còn mới tầm 95% ) cứ ALO là em nhập lại hết...Sát giá thị trường.Tháng trc có cụ đi chán chê rồi lại thay ra bán nguyên bộ.Ông ấy đòi 4,7tr cơ mà em gặp thấy kụ ấy giữ lời lịch sự,hàng còn rất mới em còn trả thêm 2 lít nữa cho chuẩn giá ...haha..

xperiax10

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi cái , em chỉ thay tay xách mà không thay yên có được không ạ ? thanks các cụ trước

phuongtran90

Xe máy
Các cụ cho em hỏi cái , em chỉ thay tay xách mà không thay yên có được không ạ ? thanks các cụ trước
k đc đâu bác ạ đã thay tay xách thì phải thay cả yên còn nếu thay yên k thì k cần thay tay xách cũng đc vì yên li việt dài hơn yên li nhập

Getz5324

Xe điện
k đc đâu bác ạ đã thay tay xách thì phải thay cả yên còn nếu thay yên k thì k cần thay tay xách cũng đc vì yên li việt dài hơn yên li nhập
thay cái gì 1 mình cũng đc cả các kụ nhé !

xperiax10

Xe hơi
mỗi cụ một ý.Cụ nào thay rùi cho em ý kiến với ạ ?

xperiax10

Xe hơi
em muốn thay cái tay xách thôi , thế mà h lại phải thay yên nữa , mệt thật