[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Sàn gỗ - Sàn nhựa - Cầu thang gỗ nhựa - Tấm ốp - Bảo hành chính hãng - Uy tín lâu năm - Giá rẻ nhất

Số điện thoại
0965929590
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Chợ VLXD Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

tudic9

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.2hs.vn

3077

Xe container
Nhà em định lát Kronotex Dynamic D1496 loại 8mm thì cốt nền để thấp khoảng bao mm thế cụ?

Ngoài ra tầng 2 nhà em trước cũng lát sàn này nhưng hôm nay bị ngập nước chỗ hành lang, nó phồng lên bây giờ cậy lên thay là ok đúng k cụ? Ngoài ra ở 1 số thanh góc sát mép tường ở gầm giường nó bị mối ăn :(, giờ phải cậy lên cả sàn hay có thay được các thanh chỗ góc đấy thôi? Mà có cách nào xử lý mối khỏi chén ở sàn tầng em làm mới k?

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
Nhà em định lát Kronotex Dynamic D1496 loại 8mm thì cốt nền để thấp khoảng bao mm thế cụ?

Ngoài ra tầng 2 nhà em trước cũng lát sàn này nhưng hôm nay bị ngập nước chỗ hành lang, nó phồng lên bây giờ cậy lên thay là ok đúng k cụ? Ngoài ra ở 1 số thanh góc sát mép tường ở gầm giường nó bị mối ăn :(, giờ phải cậy lên cả sàn hay có thay được các thanh chỗ góc đấy thôi? Mà có cách nào xử lý mối khỏi chén ở sàn tầng em làm mới k?
Chào cụ,
Với sàn 8mm thì cụ để cốt nền thấp khoảng 11mm ạ
Nếu các thanh bị hỏng ở phía mép ngoài thì chỉ cần tháo mấy thanh ấy đi thôi ạ
Để tránh mối mọt thì cụ có thể phun mối trước khi làm sàn gỗ ạ
Cảm ơn cụ!

3077

Xe container
Chào cụ,
Với sàn 8mm thì cụ để cốt nền thấp khoảng 11mm ạ
Nếu các thanh bị hỏng ở phía mép ngoài thì chỉ cần tháo mấy thanh ấy đi thôi ạ
Để tránh mối mọt thì cụ có thể phun mối trước khi làm sàn gỗ ạ
Cảm ơn cụ!
E định thuê bên cụ làm sàn, cụ mua luôn thuốc phun mối hộ em được không hay phải phun trước khi làm sàn 1 thời gian?

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
E định thuê bên cụ làm sàn, cụ mua luôn thuốc phun mối hộ em được không hay phải phun trước khi làm sàn 1 thời gian?
Chào cụ,
Cụ nên phun mối trước ạ, sau khi khô xong thì bên em mới vào làm sàn ạ
Cái này đơn giản mà cụ
Cảm ơn cụ!

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
Cụ tư vấn cho em sàn gỗ Sennorwell? E nghe nói sàn này Trunh Quốc, công nghệ Đức. Chất lượng thì thế nào ah?
Chào cụ,
sàn gỗ sennorwell là 1 trong những loại sàn gỗ tốt nhất sản xuất tại Trung Quốc, nếu cụ không lăn tăn về nguồn gỗ xuất xứ thì dùng loại này cũng tương đối ổn ạ.
Cảm ơn cụ!

leenamtuankorea

Xe tăng
Cụ tư vấn cho cháu giúp ạ. Nhà dân, sàn tầng 01 cháu tính lát gạch men. toàn bộ tầng 02 cháu lát gỗ CN (80m2), trừ nhà VS. Tầng 03 thì là phòng thờ và phơi thì gạch men rẻ tiền ạ.

Cụ cho cháu hỏi với dự kiến như thế thì nên lát loại gỗ CN nào, thương hiệu nào, độ dày ra sao? để có được chi phí hợp lý tiết kiệm nhất mà vẫn ok chất lượng ạ. Lát tầng 02 chủ yếu là phòng ngủ và hành lang thì có cần siêu chống nước không cụ?
Nhà cháu ở quận ngoại thành thì thi công và vận chuyển tính sao cụ?
PS :cụ cho hỏi luôn là nếu lát sàn gỗ công nghiệp thì nên chỉ cần bảo thợ láng xi măng cát phẳng là ok chứ ạ?

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
Cụ tư vấn cho cháu giúp ạ. Nhà dân, sàn tầng 01 cháu tính lát gạch men. toàn bộ tầng 02 cháu lát gỗ CN (80m2), trừ nhà VS. Tầng 03 thì là phòng thờ và phơi thì gạch men rẻ tiền ạ.

Cụ cho cháu hỏi với dự kiến như thế thì nên lát loại gỗ CN nào, thương hiệu nào, độ dày ra sao? để có được chi phí hợp lý tiết kiệm nhất mà vẫn ok chất lượng ạ. Lát tầng 02 chủ yếu là phòng ngủ và hành lang thì có cần siêu chống nước không cụ?
Nhà cháu ở quận ngoại thành thì thi công và vận chuyển tính sao cụ?
PS :cụ cho hỏi luôn là nếu lát sàn gỗ công nghiệp thì nên chỉ cần bảo thợ láng xi măng cát phẳng là ok chứ ạ?
Chào cụ,
Với như yêu cầu của cụ thì em xin trả lời như sau:
- về chiều dày: Với diện tích lớn như nhà cụ thì nên chiọn hàng dày 12mm thì hợp lý ạ
- về chủng loại: nếu cụ thiên về độ bền độ chịu nước thì cụ chọn hàng của Malaysia, nếu cụ thiên về hình thức thì cụ chọn hàng của Châu Âu, nếu cụ thiên về giá rẻ thì cụ chọn hàng Trung Quốc hoặc Việt Nam
- nếu nhà cụ ở ngoại thành thì ứng với mỗi vị trí sẽ có chi phí phát sinh riêng ạ
- nền nhà cụ chỉ cần cán xi măng phẳng là được rồi ạ
Cảm ơn cụ!

leenamtuankorea

Xe tăng
Chào cụ,
Với như yêu cầu của cụ thì em xin trả lời như sau:
- về chiều dày: Với diện tích lớn như nhà cụ thì nên chiọn hàng dày 12mm thì hợp lý ạ
- về chủng loại: nếu cụ thiên về độ bền độ chịu nước thì cụ chọn hàng của Malaysia, nếu cụ thiên về hình thức thì cụ chọn hàng của Châu Âu, nếu cụ thiên về giá rẻ thì cụ chọn hàng Trung Quốc hoặc Việt Nam
- nếu nhà cụ ở ngoại thành thì ứng với mỗi vị trí sẽ có chi phí phát sinh riêng ạ
- nền nhà cụ chỉ cần cán xi măng phẳng là được rồi ạ
Cảm ơn cụ!
Cảm ơn cụ đã tư vấn. diện tích 80m2 nhưng cháu chia làm 03 phòng cụ ạ. Trừ hành lang với ban công, nhà vs chắc còn 60m2 chi 03 phòng. mỗi phòng từ 15 đến 25m2 vậy thì lát 8mmm được ko cụ. Cháu đang tính kỹ vì mỗi thứ một tý là đội chí phí lên chết ạ.

Có gì khi nào lên hết thô cháu sẽ alo cụ nếu quyết định làm sàn gỗ.

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
Cảm ơn cụ đã tư vấn. diện tích 80m2 nhưng cháu chia làm 03 phòng cụ ạ. Trừ hành lang với ban công, nhà vs chắc còn 60m2 chi 03 phòng. mỗi phòng từ 15 đến 25m2 vậy thì lát 8mmm được ko cụ. Cháu đang tính kỹ vì mỗi thứ một tý là đội chí phí lên chết ạ.

Có gì khi nào lên hết thô cháu sẽ alo cụ nếu quyết định làm sàn gỗ.
Chào cụ, nếu diện tích mỗi phòng nhỏ hơn 30m2 thì dùng hàng 8mm cũng được cụ ạ
Có gì cụ cứ alo em
Cảm ơn cụ!

phqhung

Xe tải
Cháu vừa lát sàn gỗ xong (loại Sutra dày 12mm, hơn 40m2) nhưng chưa vừa ý vì cháu bận quá, giao hết cho người nhận thầu hoàn thiện căn hộ, họ quản lý ko tốt nên để đội thợ lát sàn làm ko kỹ (ko vệ sinh sạch sẽ mặt sàn gạch phía dưới, còn nhiều cát phía dưới nên đi lại tạo nhiều tiếng kêu lạo xạo rất khó chịu), bây giờ cháu muốn bóc hết ra, vệ sinh sạch sẽ sàn gạch và lát lại sàn gỗ. Nếu cụ có nhận lát lại thì báo giá cho cháu nhé! Tks cụ

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
Cháu vừa lát sàn gỗ xong (loại Sutra dày 12mm, hơn 40m2) nhưng chưa vừa ý vì cháu bận quá, giao hết cho người nhận thầu hoàn thiện căn hộ, họ quản lý ko tốt nên để đội thợ lát sàn làm ko kỹ (ko vệ sinh sạch sẽ mặt sàn gạch phía dưới, còn nhiều cát phía dưới nên đi lại tạo nhiều tiếng kêu lạo xạo rất khó chịu), bây giờ cháu muốn bóc hết ra, vệ sinh sạch sẽ sàn gạch và lát lại sàn gỗ. Nếu cụ có nhận lát lại thì báo giá cho cháu nhé! Tks cụ
Ok cụ,
Cụ cho em xin số điện thoại và địa chỉ để liên lạc trực tiếp ạ
Cảm ơn cụ!

haingh1818

Xe hơi
Bên em nhận thầu thi công có sảnh diện tích khoảng 2.500m2, cụ cho em cái giá ưu đãi đi để em chiến......:)):)):))

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn

r9lhm

Xe hơi
Cụ ơi, nhà em ở Lý nam đế vừa lắp sàn Urbans hôm qua, theo tư vấn của cậu nhân viên nhà cụ mà. Sao em ko thấy loại này được update trong list sản phẩm trang 1 của cụ? Mà google cũng ko thấy mấy. Đâm mới chột dạ, ko hiểu chất lượng ntn. Nhờ cụ giải đáp giúp ạ.