Saigon adventure trophy

Trạng thái
Thớt đang đóng

Vu Son

Xe tăng
Chuẩn bị cho chuyến đi Gaz lên danh sách cụ thể về xe, đồ dự phòng, dụng cụ sủa chữa, trước khi gửi xe. Về số lượng xe thì đây là chuyến đi dài nên việc chọn những xe có độ tin tưởng cao và số lượng hạn chế là điều bắt buộc, các bác không mang được xe đi chuyến này hết sức thông cảm vì những lý do nêu trên, nên tổ chức họp bàn cụ thể vào ngày 20 để thống nhất việc chuẩn bị và gửi xe.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
HỌP TRÙ BỊ 18H NGÀY MAI- THỨ BA 20-9-2011
ĐỊA ĐIỂM : số 1 Đào Duy Anh
Phòng họp nhỏ được không anh Sơn?

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
gaz69 nói:
HỌP TRÙ BỊ 18H NGÀY MAI- THỨ BA 20-9-2011
ĐỊA ĐIỂM : số 1 Đào Duy Anh
Phòng họp nhỏ được không anh Sơn?
Lại họp à, địa điểm khác đi a ơi. Đi chơi mà. Ra quán bia đi cho nó thân mật. Họp ở phòng họp kia em thấy căng hết cả thẳng!

htdung

Xe buýt
Chuẩn bị cho chuyến đi Gaz lên danh sách cụ thể về xe, đồ dự phòng, dụng cụ sủa chữa, trước khi gửi xe. Về số lượng xe thì đây là chuyến đi dài nên việc chọn những xe có độ tin tưởng cao và số lượng hạn chế là điều bắt buộc, các bác không mang được xe đi chuyến này hết sức thông cảm vì những lý do nêu trên, nên tổ chức họp bàn cụ thể vào ngày 20 để thống nhất việc chuẩn bị và gửi xe.
E cũng đồng ý với bác, vì tiêu chí của SAT là offroad adventure nên các xe mang đi phải đủ độ tin cậy cho cả hành trình dài, về điểm này thì xe đội già của bọn e có vẻ có ưu thế hơn 1 chút, nên các bác Min-Mod đèn giời soi xét cho bọn e đem đủ xe đi. E xin hứa, xin thề sẽ k tham dự thi đấu, ganh đua....dưới bất kì hình thức nào . Về vụ lội nước, thì như các bác biết rồi đấy, e là chúa sợ bùn bẩn& ngập nước ướt sàn xe, nên cứ sâu hơn 1 m nước, là e đi vòng tránh ngay, nhường chức Thủy sư đô đốc cho lớp trẻ ,.
@Cuadedanh: Bác hết sức tạo điều kiên cho đội già bọn e được đi 1 chuyến dối già, quĩ thời gian còn lại để được chơi của bọn e còn eo hẹp lắm [-O<

daothoat

Xe máy
Các bác vào đây em cũng phải đi theo thôi sao mà bỏ lỡ dịp được .Em xẽ đăng ký một xe đi theo làm tổ hậu cần ăn nhậu cho bác Cuadedanh vậy ?.hôm nào vào bọn em sẽ phi ra đón các bác .nhớ lắm rùi .o:-)

Vu Son

Xe tăng
Các bác vào đây em cũng phải đi theo thôi sao mà bỏ lỡ dịp được .Em xẽ đăng ký một xe đi theo làm tổ hậu cần ăn nhậu cho bác Cuadedanh vậy ?.hôm nào vào bọn em sẽ phi ra đón các bác .nhớ lắm rùi .o:-)
Cám ơn bác nhiều, em đang cố sắp xếp vì mấy ngày này kẹt quá chưa biết có đi được không, nếu không đi được thì khi về các bác qua Trâu quì đón em nhé....

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Cám ơn bác nhiều, em đang cố sắp xếp vì mấy ngày này kẹt quá chưa biết có đi được không, nếu không đi được thì khi về các bác qua Trâu quì đón em nhé....
Anh đi luôn đi, nhờ anh Diên sắp chỗ ở Biên Hòa cũng được mà.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Anh Dũng : em biết là anh tránh nước giỏi, nhưng vượt tầm 30 con suối , 15 đoạn độc đạo thế này, muốn tránh chỉ có nước đi vòng đường nhựa

htdung

Xe buýt
Anh Dũng : em biết là anh tránh nước giỏi, nhưng vượt tầm 30 con suối , 15 đoạn độc đạo thế này, muốn tránh chỉ có nước đi vòng đường nhựa

Hehe , bởi vậy a mới hi vọng ,đến hôm mình đi cô thương cho trời tạnh độ 10 ngày, là các vũng nước như thế khô ngay 1/2 ấy mà. Có lẽ theo các clip mới post lên gây xôn xao gần đây, thì các bạn XV đã chuẩn bị khá kĩ cho màn lội nước này, còn ae OF có lẽ chỉ giỏi môn leo trèo đường dốc thôi, còn lội nước ngập vậy a sợ là các xe mình đưa vào đều tèo hết (vì tiêu chí SAT là xe có độ tin cậy cao cho hành trình dài 600km, mà như vậy chỉ có các xe độ theo hướng còn gần với nguyên bản mới đủ tin cậy, còn xe càng độ nhiều như xe tiền tỷ chẳng hạn, chỉ chạy được cự li ngắn thôi)

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Anh Dũng đùa dai quá, bọn em đi ăn hôi mùa mưa mà mong trời khô.
còn xe càng độ nhiều như xe tiền tỷ chẳng hạn, chỉ chạy được cự li ngắn thôi)
em chạy gần 2000km trên cái xe tiền tỷ có sao đâu anh.

bopbong

Xe hơi
ơ hay em đã đăng ký ròi mà sao lại không có tên trong danh sách nhỉ. Bác nào làm chủ cho em tham gia với, cho em đăng ký là thành viên với

bopbong

Xe hơi
Hình như em xem danh sách CLB không thấy tên bác. Chuyến đi này hiểm trở và vất vả xa xôi, ưu tiên người có tuổi và thành viên CLB vốn đã đi cùng nhiều chuyến , phối hợp ăn ý hơn
Em đã đăng ký trong mục đăng ký là thành viên của otofun ròi mà, sao lại không có tên nhỉ.

Thỏ Hồng

Xe tải
Hehe , bởi vậy a mới hi vọng ,đến hôm mình đi cô thương cho trời tạnh độ 10 ngày, là các vũng nước như thế khô ngay 1/2 ấy mà. Có lẽ theo các clip mới post lên gây xôn xao gần đây, thì các bạn XV đã chuẩn bị khá kĩ cho màn lội nước này, còn ae OF có lẽ chỉ giỏi môn leo trèo đường dốc thôi, còn lội nước ngập vậy a sợ là các xe mình đưa vào đều tèo hết (vì tiêu chí SAT là xe có độ tin cậy cao cho hành trình dài 600km, mà như vậy chỉ có các xe độ theo hướng còn gần với nguyên bản mới đủ tin cậy, còn xe càng độ nhiều như xe tiền tỷ chẳng hạn, chỉ chạy được cự li ngắn thôi)
Sợ quá thì ở nhà đi cho nó lành anh Dũng ạ.
[-O< Raining hard![-O<

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Hình như em xem danh sách CLB không thấy tên bác. Chuyến đi này hiểm trở và vất vả xa xôi, ưu tiên người có tuổi và thành viên CLB vốn đã đi cùng nhiều chuyến , phối hợp ăn ý hơn
Em đã đăng ký trong mục đăng ký là thành viên của otofun ròi mà, sao lại không có tên nhỉ.
Thành viên OF là thành viên ảo
Thành viên CLB Offroad là thành viên của tổ chức chịu sự quản lý của nhà nước ( mặc dù đầu óc rất ảo)
Bác phải tham gia họp định kỳ , nộp quĩ , sinh hoạt chung, có xe 2 cầu .........thì mới được phát form xin gia nhập CLB, sau đó đi đường Tăng Xuân Mai cùng Chủ tịch CLB, cuối cùng mới được đưa ra bình chọn để được công nhận là thành viên bác ạ.

Chỉnh sửa cuối:

PICKUP

Xe tải
Thành viên OF là thành viên ảo
Thành viên CLB Offroad là thành viên của tổ chức chịu sự quản lý của nhà nước ( mặc dù đầu óc rất ảo)
Bác phải tham gia họp định kỳ , nộp quĩ , sinh hoạt chung, có xe 2 cầu .........thì mới được phát form xin gia nhập CLB, sau đó đi đường Tăng Xuân Mai cùng Chủ tịch CLB, cuối cùng mới được đưa ra bình chọn để được công nhận là thành viên bác ạ.
Ngày mai em xin được đi họp cùng
Lần sau em xin đi họp + nộp quỹ
Lần sau nữa em xin đi họp + nộp quỹ + có xe 2 cầu
Lần sau nữa em xin đi họp + nộp quỹ + xe 2 cầu + xin ra nhập CLB
Lần sau nữa em xin đi họp + nộp quỹ + xe 2 cầu + đi đường Tăng Xuân Mai với các chủ tịch
Lần sau nữa....+ + +...rồi bình chọn....có được không ạ?
Tóm lại ngày mai em xin đi họp dược không ạ???

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Mai chú nào đi họp nhớ cầm theo 3tr/người nhé.
@pikup : được

Cái chính là phải đóng tiền ạ ... cụ đã đóng tiền cho ai chưa ? nếu chưa thì là chưa có tên trong danh sách CLB ... he he

Trạng thái
Thớt đang đóng