[Funland] Sai lầm khi tha thứ vk ngoại tình

kyrros

Xe tải
Khiếp quá, cụ 79 kia lên tâm sự mong có sự cảm thông thì một số cụ khỏe sinh lý ra chê người ta yếu sinh lý. Ngoại tình chẳng qua là thích cái mới lạ, đam mê, mù quáng trong men say....Đàn bà hay đàn gì thì cũng thế thôi chỉ có điều khác nhau về cách xử lý. Có những người vượt qua được vì trong họ còn có tý đạo đức, còn không thì cứ họ sẽ vượt rào và chỉ nghĩ đến cảm xúc để thỏa mãn bản thân. Do vậy, lỗi ngay từ đầu của cụ chủ top là chọn nhầm người thôi. Em khuyên cụ, bỏ qua đi, coi như bạn cùng nhà. E trước cũng bị thế nhưng quen, mới đầu còn đau , qua nhiều lần em thích nghi, chả đau gì cả, chỉ trách mình chọn nhầm người, thế thôi. Quan điểm của em là chỉ nên thay đổi những gì mình kiểm soát được, còn không thì chấp nhận hoặc bỏ đi. À mà em khuyên bác không nên bắt quả tang lần 5 nữa nhé dù cho bác có nối lại hay không nối lại, điều đó chỉ làm bác khổ thôi vì cái cần là bác nên kiểm soát cảm xúc của mình chứ không phải của chị kia.
P.s. Em không yếu sinh lý.
Em đồng ý với cụ,mỗi người có hoàn cảnh riêng chỉ người trong cuộc mới hiểu
Em không dám phán xét bừa xin chia buồn với cụ ấy

xemay_oto89

Xe điện
Đàn bà mà đã ngoại tình là cắt , kể cả là 1 lần thế mà cụ để đến 4 lần

TaiNon1974

Xe buýt
Giờ ly hôn nhanh mới vớt vát đc chút tài sản. Tòa sẽ phân chia, sau đó kiện cho nó phá sản luôn. Để lâu nó báo lỗ liên tục là đi bụi hết.

HUMMER H2 SUV

Xe container
1. Em nể cụ.
2. Cụ đã tha cho nó được vài lần rồi thì quan trọng gì nữa.
3. Bây giờ quan trọng là bọn trẻ, hãy đợi cho bọn trẻ ổn rồi li dị cho xong.
4. Tập hợp bằng chứng, sau khi hoàn tất mọi việc thì cho chúng nó được nổi tiếng.

caisua

Xe lăn
1. Cụ lên danh sách tài sản, cụ cứ âm thầm mà làm, đến khi thấy ko nghĩ được ra cái gì nữa thì thôi
2. Thuê luật sư điều tra giá trị từng món, quy hết ra tiền
3. Lên phương án chia đôi, đánh đổi như với người ngoài rồi bàn với luật sư để họ tự làm việc với toà
Cụ chỉ cần để ý xem luật sư có ăn 2 mang ko là được
Em chả có kinh nghiệm gì nên huyên thuyên thế, cụ đừng chấp ạ

nuocuong

Xe hơi
Cụ thớt Audi cơ mà, chắc đùa thôi

Poison

Xe tải
Câu chuyện nghe quen quen... thằng cu đồng nghiệp cty e cặp với 1 chị vài năm nay rồi, nó còn đc mời đến nhà uống rượu với ông chồng cơ. Thỉnh thoảng báo ck là đi ctac để đến ngủ nhà ông em, lâu lâu thì đi đổi gió đâu đấy. Có đợt thấy cư cậu buồn, kêu mất ngủ, hóa ra chị kia đổi phi công. Rồi 2-3 tuần lại thấy bảo quay về bên cu em này. Cặp với nhau 6-7 năm rồi chứ k ít, thằng cu cty e cũng băm mấy nhát rồi mà chưa lấy nổi vợ.

202

Xe container
Phụ nữ ngoại tình đa phần là do tình yêu, chứ ít khi là do sinh lý như đàn ông. Mà đã là tình yêu thì khó dứt lắm ạ. Vợ cụ chủ là minh chứng đó. Nên chỉ còn cách cụ chủ cho mợ ấy dc tự do về tới tình yêu của mợ ấy thôi, đắn đo gì nữa.
Mợ chắc chưa hiểu tình yêu là gì. E nói thật đó. Còn vk của thớt là TD mà thôi. E khẳng định luôn là như thế.

202

Xe container
Vẫn 1 sừng nhưng mọc 3 lần, chứ có phải có 3 sừng đâu
Chỉ cụ ấy trong cuộc mới biết giải quyết cách nào.
Quan điểm của em: Giữ quyền nuôi con kể cả có bỏ hết tài sản cũng được. rồi làm lại bố con rau cháo cùng nhau là vui rồi
Ko phải mọc 3 lần mà là sừng hươu có nhiều nhung.

karens

Xe buýt
Cụ bỏ qua đi, giao hẹn nếu bắt gặp lần nữa thì giảm tỷ lệ sở hữu tài sản xuống và phạt tiền.

kientotn

Xe tải
Chia buồn với cụ chủ! Chớ nên lấy vợ về làm đĩ!

vieteuro

Xe container
Cụ mua kem titan bôi vào xem có cảu thiện tình hình ko

Xử lý no

Xe tải
Bác tính cân đối đi cần thì em giúp cho viêc này bọn em làm đc xử lý phốt chuyên nghiệp giúp thằng kia té luôn nha ko bh wuay về

DTK65

Xe tăng
Ông thớt chắc câu view chứ làm gì có thằng đàn ông nào như vậy.

Đàn ông đi nện nhưng vẫn về nhà với vợ con, còn đàn bà 1 khi nó đã nghiện khoai lạ rồi thì cứ xác định đi cho nhanh.
Cụ nói chuẩn rồi không những con đàn bà nó nghiện mà thằng bồ nó cũng ham vì được xơi của lạ nên càng khó rời xa nhau được..tốt nhât là cho đi nhanh cụ ạ..

xukute

Xe tăng
Nhà cháu biết 1 bố, vợ ngoại tình 2 lần, vì con cái bố ý tha nhưng khinh như mẻ, đến lần thứ 3 thì bố ý đuổi cổ, li hôn xong vợ có tý ty tài sản chia chác làm lại cuộc đời. Sau 1 tg theo giai làm ăn, vốn liếng cạn sạch, giai chuồn về với vợ đẻ thêm 1 đứa con nữa là dấu chấm hết hi vọng rổ giá cạp lại của mợ kia. Ko chịu đựng đc cảnh màn trời chiếu đất mợ ý quay về cầu cứu chồng cũ. Bố kia cho về ở như 1 ôsin để chăm sóc thổi cơm giặt rũ quần áo cho ổng và mấy đứa con chung. Về phần bố kia vẫn đưa bồ nhí về nhà, cấm cửa mợ kia rước giai về khi bố vắng nhà, muốn giải quyết sinh lý thì ra nhà lao động hoặc tuỳ nghi di tản. Giờ 2 ng vẫn ở chung và giữ nguyên trạng thái như vậy. Bố cháu đã ngoài 70.
Em cũng biết mấy trường hợp tương tự như vậy ở làng em và bạn bố em. Vợ ngoại tình theo trai, ly dị, chia tài sản, xong cầm tiền theo trai, hết tiền quay về xin ở với chồng cũ. Chồng cũ cho ở nhưng coi như osin giúp việc thôi chứ cũng chẳng mặn mà gì nữa. Cơ bản vì già rồi, 5-60 có bỏ cũng chẳng làm gì, âu thì coi như có người giúp việc miễn phí.

EPL

Xe tăng
Đàn bà 1 lần là cắt, cụ tha tha thứ là sai quá và hậu quả cụ phải gánh chịu

Yeuphunu

Xe điện
Về tài sản cụ nên tìm luật sư tư vấn, người quen càng tốt.
Thằng phi công trẻ và con vợ hư hỏng cũng phải cho chúng một bài học. Nhẽ mới logic.
Cụ nhu nhược quá, thấy thương cho cụ.