[CCCĐ] Sa Vĩ - Bình Liêu: Mùa thu trên đường tuần biên!

hoasuu88

Xe tăng

NHON 2012

Xe điện
Thấy các cụ nhậu vui quá, em vào xin chén:D

Menhim1601

Xe container
Sao mãi chưa thấy ảnh Bình Liêu thế cụ, em hóng mãi. À cả ảnh thác Khe Vằn nữa ạ :)

Tu ky

Xe tăng
Có lỗi sau xảy ra với yêu cầu của bác:
Úi, sao bác chú ý tới bác dmdviet nhiều thế! Cho dù hay hoặc dở thì bác cũng phải rót rượu cho 20 người khác rồi mới rót lại cho bác dmdviet được.
Em muốn mà chẳng được cụ ei

z0z0z0

Xe điện
Về nghỉ trưa một lúc lại không quen, nhìn thấy khách sạn cũng cao cao nên lên tầng thượng quan sát toàn cảnh Móng Cái. Đúng là có quá nhiều nhà cao tầng so với ngày xưa. Quá trình đô thị hóa đã biến khu vực giáp biên này thành một thành phố sầm uất.

Góc trên bên phải và góc trên bên trái của cái ảnh ở trên và toàn cảnh ảnh dưới chắc là bên Đông hưng phải không cụ. Em đi từ 2004 đến giờ nhìn ảnh chả nhận ra chỗ nào vào chỗ nào nữa

laixeom

Xe hơi
chưa được MC bao giờ vào hóng vậy, chúc cụ chân cứng đá mền

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Dám mắng em á, em dùng dao của cụ xẻo hắn cho tiệt đường luôn ấy chứ, các vàng cũng ếch dám lên chỗ em nữa =))
Kinh nhề, lần nào lên thì cụ cũng trốn, xin hẹn ra muộn chút để tránh đọc bản kiểm điểm. Giờ lại còn hô khẩu hiệu đòi cắt em ạ???
Cụ chuẩn bị nhé, lần này e không thèm báo trước luôn!

hoangtuananh69

Xe tăng
Kinh nhề, lần nào lên thì cụ cũng trốn, xin hẹn ra muộn chút để tránh đọc bản kiểm điểm. Giờ lại còn hô khẩu hiệu đòi cắt em ạ???
He he hôm nào anh em mình đánh úp tận đại bản doanh ..hết chạy

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
He he hôm nào anh em mình đánh úp tận đại bản doanh ..hết chạy
Vâng ạ, hôm nào đánh úp phát thì chắc là chỉ có nước trốn trong núi anh nhể?
Cụ ấy cứ cậy xung quanh mình núi non trùng điệp nên lẩn tránh dễ dàng ấy mà khà khà...

dmdviet

Xe cút kít
Mời CT ly vokal tại thớt
Em theo ông anh vào hóng ảnh Bình Liêu :D
Bắc Phong Sinh, một nhóm người Duy Ngô Nhĩ đã vượt qua mong tìm đường sống (có cả phụ nữ và trẻ em), sau đó chết mấy người và bị đưa lại phía bên kia.
Vừa hóng vừa buôn rượu tiếp với các lão nhể?!
Vầng, em chả nhớ được tẹo nào X_X
Duy Ngô Nhĩ, em chỉ nghe đến dân tộc này trọng vụ tấn công bằng dao năm nào. :(
Em vẫn ngồi im hóng theo ạ
Em thấy tay cụ ngó ngoáy :D
Ngày mới chúc các cụ mợ luôn vui vẻ. Em xuất phát km số 1 tại nhà cụ dmdviet . Hy vọng sẽ được theo các cụ các mợ các chuyến sau này :)
sáng ra đói meo nhìn bát bún cù kỳ của cụ chủ mà ứa hết cả ...
bh mà có bát bún mí ly vodka thì êm >:D<>:D<>:D<
Sao mãi chưa thấy ảnh Bình Liêu thế cụ, em hóng mãi. À cả ảnh thác Khe Vằn nữa ạ :)
Góc trên bên phải và góc trên bên trái của cái ảnh ở trên và toàn cảnh ảnh dưới chắc là bên Đông hưng phải không cụ. Em đi từ 2004 đến giờ nhìn ảnh chả nhận ra chỗ nào vào chỗ nào nữa
chưa được MC bao giờ vào hóng vậy, chúc cụ chân cứng đá mền
Họ là những con giun, bị xéo mãi cũng quằn đấy mợ ạ :(
Cảm ơn các cụ mợ đã quan tâm, mấy hôm nay em hơi bận nên rảnh lúc nào em post lúc đó ạ, hành trình vẫn còn dài, và vẫn còn nhiều niềm vui phía trước :)

dmdviet

Xe cút kít
Nghỉ được một lúc, đoàn lại tiếp tục với con đường men theo con suối ngăn cách hai nước

Thi thoảng cũng chạy qua những điểm nếu trời mưa có vẻ cung đường này cũng khó đi vì sạt lở

dmdviet

Xe cút kít
Chạy dọc đường này liên tục là các đập tràn do có rất nhiều suối chảy qua đường, kể ra dừng lại nghỉ ngơi cũng mát mẻ

Xhung73

Xe buýt
Thấy mọi người đa số đều có sở thích là đi du lịch, nhưng để biến sở thích thành sự thật và đi nhiều như cụ và một số ít cụ khác thì không nhiều, cụ nhỉ, cảm ơn cụ.

dmdviet

Xe cút kít
Trước thấy nhiều người bảo dọc con đường này rất nhiều cột mốc biên giới, đi mãi mà cũng chưa thấy mấy. Chợt bắt gặp một nhóm xe máy đang đứng hỏi đường nên dừng lại ngó nghiêng xem có gì không, hóa ra đúng đường ra cột mốc thật

Đường lên cột mốc 1327