Rút kinh nghiệm SN OF (Admin đóng mất rồi)

Trạng thái
Thớt đang đóng

sonbuitq

Xe hơi
Em cũng thấy bác Thiên Phúc là đại cao thủ, bác cứ làm em thấy như đi thương thảo Hợp đồng với bọn Tàu, vừa tức vừa buồn cười.
@ mợ Z : em cứ nghĩ mợ trẻ hơn cơ, nói thất em cũng hâm mộ mợ lắm, cứ fun thôi mợ ạ

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em thay mặt mợ Z4 tuyên bố, kể từ sau bài này, bác nào nói gì nữa thì cứ nộp 50k/bài rồi nói tiếp.

Cả nhà đồng ý thì vốt em phát. :))

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Có một số kụ hình như tuyến não nó không hoạt động nữa rồi thì phải.
Ai còn giữ ảnh đeo thẻ năm ngoái Post lên cái nhỉ ???
Hình như Thành viên cũ dễ tính hơn hay sao ấy, thế mà không kêu ca gì, vui đến tận năm nay,
à, mà có ai nhớ , năm ngoái, Admin đọc diễn văn khai mac: chào mừng các bạn đến với buôi sinhnhật diễn đàn ô tô phân lần thứ 2 không nhỉ ?????
Otofun là thế ... vẫn và mãi là thế, con số thành viên tăng lên chóng mặt .....thì Otofun vẫn thế ..
Năm ngoái đây ợ, mời các cụ vào tham khảo http://otofun.net/showthread.php?t=32684&page=8

Min đọc phát biểu đấy nhá:

Mấy cụ trong thớt này mà dự sinh nhật lần 2 thì chắc chửi anh em chúng em te tua luôn.
Nhưng mà em là em phản đối cái thẻ năm nay. Còn nhớ cái cảm giác dán thẻ năm trước, nhất là dán cho các mem nữ... nó sướng tê cả linh tinh cơ.
em a kay nhất là đóng 250k mà đc cái mảnh giấy nhét vội trong mảnh mica vào đến trong thấy có ng tên nick của họ trang trọng trong miếng da đã thấy mình bị phân biệt đối xử rồi.khi em hỏi tại sao họ có miếng da đó thì đc nghe đó là quan chức mới đc còn ông tuổi gì mà đòi
vâng tôi cứ nghĩ mọi ng đến sinh nhật là đc bình đẳng nhưng tôi đã nhầm
Con nằm xuống đất, con cắn rơm cắn cỏ con :77: :77: :77: cụ!
Cáo nhà con ở nhà nó cũng đè đầu cưỡi cổ con, đến SN OF nó lại được làm TNV hay chức gì ấy toa lắm, được đeo cái thẻ bọc da hẳn hoi, con là khứa mà con cũng chỉ được cái thẻ mica ghẻ, nhưng con cũng chả dám kêu ca gì vì có kêu cáo nhà con nghe thấy nó cười văng răng ra thì vỡ mặt nhà con... nên thôi con chả dám kêu.
Tôi chưa có F1 nhưng tôi thấy các cháu nên có quà mang về (k biết có phải đóng tiền SN năm nay k?)
tôi đoán cũng nhiều ông bố 1 mình đưa con đi khi về chắc cũng tạt té đâu mua chút quà cho F1 k về gấu mẹ hỏi cũng khó thanh minh lắm
Thực ra thì chúng con cũng đã chuẩn bị quà biếu các cụ mang về nhưng khi triển khai cái vụ biếu xén này nó cũng lắm gian nan:
- Cụ Sơn Bọ thì hất hảm hỏi "Có ca-pốt không?"
- Có cụ lại hỏi "Tôi cần ít thức ăn mang về cho chó"
- Có cụ lại hỏi "Thế đóng 250k mà không có nổi cái phong bì mang về à?"
- . . . .
Thế là chúng con chịu đấy ạ!
mấy cái hình đầu lâu kỳ quặc nên dẹp bỏ vì còn có F1 tham gia thay vào đó có thể trang trí hình hoa hoặc thiên nhiên gì đó
Con nghĩ là nên treo cờ tổ quốc, cờ Đảng, tượng Bác & trang trí sân khấu theo đúng Hướng dẫn 03-HD/BTCTW ngày 29/12/2006 của Ban Tổ chức Trung ương.
1 điều nữa cũng có thể nhiều thành viên thắc mắc tiện đây tôi cũng xin nói luôn
VLV và SN đều thu 250k mà vẫn chưa có giải trình công khai minh bạch tài chính nên cũng đề nghị Min Mod lựa số tiền thu đc vào các khoản cho hợp lý rồi công bố trong 1 box riêng.tôi đã đc nghe rất nhiều ng nói về chuyện này nhưng chưa thấy ai chịu viết bài mà chỉ kêu.tôi chưa đủ chức năng để làm nhưng việc trên
Hay là thành lập ban Thanh tra ạ? Nếu công bố xong mà thiếu tiền thì ai đóng? Ai không? Thu như thế nào? Bao nhiêu?
Khâu lễ tân ...kém. Nói thật với các bác em chỉ thấy mỗi đóng tiền thôi ạ. Chả có người hướng dẫn....(đến giờ em mới biết là mỗi mem có 1 áo, lại còn cả người đóng người không).
Em lập thớt bầu Ban tổ chức cho SN OF lần thứ 4 luôn nhỉ!

I. Ban Lễ tân:
1. Pitt - Trưởng Ban
2. ....

II. Ban Tài chính:
1. hp650028
2. ....

III. Ban Thanh tra:
1. thienphuc
2. ....

(Đề nghị các cụ tiếp tục đề cử nhân sự cho công tác tổ chức SN OF lần 4 được chu đáo. Danh sách đề cử hoặc tự ứng cử xin úp đít trực tiếp vào lít trên)
Thôi, em đi ỉa đây!

Chỉnh sửa cuối:
SN OF là cuộc vui mà ofers tự tổ chức cho mình
Có thể nhiều chỗ chưa hay , chưa được trong khâu tổ chức cũng như chương trình nhưng điều cốt yếu là đã có đông đảo thành viên và chi hội thực sự tham gia vào các hoạt động kỷ niệm SN OF từ nhiều ngày trước cho đến ngày SN . Đó cũng là thành công lớn nhất của SN lần này .
BDH trân trọng ghi nhận tất cả những góp ý mang tính xây dựng để việc tổ chức các hoạt động tập thể của Diễn đàn sau này ngày càng hoàn thiện .
Mong các bác bỏ qua những chỉ trích mang tính cá nhân không đáng có . Cám ơn các bác (l)

Trạng thái
Thớt đang đóng