Rượu mạnh – Lịch sử, nghệ thuật, văn hóa, đam mê, sưu tầm và chia sẻ (Nhà số 7)

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuankts

Xe tải
Nhà tổ chức cực chịu chơi khi thuê hẳn 1 chuyên cơ đón James Bond - Daniel Craig sang làm đại sứ hình ảnh. Mỗi tội anh đi ko có Bond Girl đi cùng nên trông mặt anh hơi...nghệt :)

Chỉnh sửa cuối:

ca_voi

Xe lăn
Cụ flat giống DC thật))

Real life

Xe đạp
Cảm ơn cụ nhiều! Ảnh cụ chụp đẹp qúa. May mà có cụ nên bọn e mới có mấy tấm đẹp như thế này. Mời cụ thỉnh thoảng ghé qua đây chơi với tụi em cho vui.

E rất ấn tượng với design và gam màu xanh lá đặc trưng Glenlivet tối hôm qua. Đẹp qúa.
Cảm ơn cụ, em có việc phải về mất nên chưa kịp giao lưu, em còn có nhõn cái ảnh, tiếc là không nhìn rõ được cụ trong đó :(

Chỉnh sửa cuối:

flat

Xe buýt
@Flat: E cũng có mấy tấm chụp Bố Gìa Flatia đeo kính đen Ray Ban ngồi trong bóng tối ngắm chân dài nhìn ấn tượng kinh hồn luôn :D
Ke ke ke, cụ không cần dìm hàng em đâu, tự em biết thân phận, em đưa ảnh "Bố Già" Claytia lên đây :D

tuankts

Xe tải
Ke ke ke, cụ không cần dìm hàng em đâu, tự em biết thân phận, em đưa ảnh "Bố Già" Claytia lên đây :D

Ui zời ạh, lão Phẳng gỡ ảnh lãnh đạo xuống ngay, ai lại kính nguyên tem chưa bóc, chụp chơi nhưng pót thật thế kia :)

ca_voi

Xe lăn
=)) ôi trời Bố già Claytia đeo kính chưa bóc tem =)) Cụ Flat dìm hàng quá

flat

Xe buýt
Qúy ông lịch lãm của BSC, anh vừa tham gia casting phim 007, có thể thay thế Daniel Craig

Hãy xem hình ảnh của 2 người hùng : Daniel Craig (Hollywood) & Flat (BSC)

]
Nhà tổ chức cực chịu chơi khi thuê hẳn 1 chuyên cơ đón James Bond - Daniel Craig sang làm đại sứ hình ảnh. Mỗi tội anh đi ko có Bond Girl đi cùng nên trông mặt anh hơi...nghệt :)
Ну, погоди !
Nu, pogodi !

Các cụ cứ đợi đấy, em thiếu giề ảnh dìm hàng các cụ. Nhưng thôi, tranh thủ thời gian, em kể tiếp câu chuyện...

Số là sau khi cụ Clayton đọc tiểu sử mr Rick Edwwards, thấy có thời gian tham gia quân đội Mỹ, cụ CT đề xuất luôn, "nhân dịp bọn tao chuẩn bị tổ chức event Biển- Đảo, tao sẽ mời mày, nhưng trước đấy, mày mời rượu tao trước đê, tao sẽ giới thiệu mày một lão 2// để làm việc cụ thể nhé"

Thế là sau cuộc hội ý giữa các sỹ quan US và Vietnam, anh em BSC được mời dự buổi "Cigars and Scotch: Which Cigars To Pair With Glenlivet"

flat

Xe buýt
Ui zời ạh, lão Phẳng gỡ ảnh lãnh đạo xuống ngay, ai lại kính nguyên tem chưa bóc, chụp chơi nhưng pót thật thế kia :)
Ke ke ke, chủ tịch nhà mềnh cố tình khoe cái RB có "P" đới, loại này em nghe cụ Nguyễn hứa lo cho anh em BSC với cái giá ~ 20% giá kính tương tự tại Kính mắt Việt Nam, số 138 Giảng Võ.

Ai đăng ký mua, nên qua 138 Giảng Võ xem giá RB 3025P, xong chuyển khoản cho em số tiền bằng 20% giá vừa xem. Em đảm bảo cụ Nguyễn sẽ mang từ Dubai về cho BSC làm đồng phục nhé :D

flat

Xe buýt
=)) ôi trời Bố già Claytia đeo kính chưa bóc tem =)) Cụ Flat dìm hàng quá
DÌM THẾ NÀO ĐƯỢC :D

Em nói với cụ nhé, cụ biết câu slogan này chưa "Có thể bạn không cao nhưng người khác vẫn phải ngước nhìn"................Chủ tịch của nhà bọn em đấy :)

(cái tay! cái tay, các cụ chú ý giúp ...hai cái tay :D, Chủ tịch làm gì mà hai em nó oằn èo, ưỡn ẹo thế :))

Chỉnh sửa cuối:

flat

Xe buýt
Hội kín

Hóa ra đang chém :D

flat

Xe buýt

Chỉnh sửa cuối:

flat

Xe buýt

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái