[Funland] Rủi ro khi lấy phải vợ xinh??

apple_2011

Xe máy
Em thấy chân dài hay ngắn chả hơn nhau gì cả, quan trọng là nghệ thuật và nội thật phải tiện nghi bất ngờ. E thề

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bác đọc hộ cái chữ ký của em nhé.

Đàn bà lăng nhăng là do bản tính chứ không phải do xinh hay xấu ah. Có con mồm vẩu răng hô nhưng cũng hay õng ẹo lăng nhăng trong khi nhiều em đẹp vãi lúa thì chỉ nhất nhất theo chồng.

Em nghĩ nếu anh em mình đàng hoàng, đủ bản lĩnh để phái đẹp yêu thì không phải lo gì cả, cái đẹp nó có phải tội lỗi gì đâu. Chẳng qua người đẹp thì rất dễ bị cám dỗ, e nào ngoan thì vượt qua được, em náo không ngoan mà lại thiếu bản lĩnh thì dễ hư là vì thế.

Em nghĩ cơ hội và xác xuất là 50/50. Bác nên tìm hiểu kỹ, nếu em thích đẳng cấp đại gia mà bác như em thì nên té. Nếu em nó chỉ đẹp thôi, mà cái khác như các em bình thường thì chớ có ngại ngần, k sau này hối tiếc lắm đấy.

Bật mí tý tại sao con gái xinh hay lấy những thằng vớ vẩn lởm khởm vì những thằng ấy không nghĩ kỹ quá, nên vớ bở

xdthienha

Xe điện
Thớt này hót quá ta.Theo đánh giá của cá nhân em thế này :
Mấy anh đẹp zai nhiều tiền khi yêu thì toàn chân dài,hót gơn để thể hiện đẳng cấp.Còn lấy thì lấy cô vừa vừa,tầm tầm.Miễn sao hình thức vừa phải,ngoan ngoãn,tử tế..vì mấy anh ấy chơi bời nhiều biết tỏng ra rồi.Mấy cô chân dài chỉ ăn chơi là giỏi,có biết cái gì đâu,ko thể là sân sau vững chắc được.Chưa kể chuyện lăng nhăng này nọ vì nhiều anh nhòm ngó mà.Với lại 10 ông thì đủ 10 ông ko thích lấy vợ trác tán sàn,bar....
Còn lý giải vì sao mấy cô xinh lại lấy mấy anh xấu là thế này : Vì sao 1 hồi yêu đương tới bến,mấy anh đại gia dạt hết,lấy vợ ngoan ngoãn hiền lành.Mấy cô tự nhiên bơ vơ đành lấy tạm mấy anh xấu xấu,lành lành để tiện bề bắt nạt.Vì xinh đồng nghĩa với chảnh.Mà chảnh thì thích đè đầu người khác.Đè mấy ông xấu thôi,đè đại gia nó oánh bỏ mợ.Còn mấy ông xấu xấu bỗng dưng vớ đc vợ đẹp.Thế là chiều như chiều vong,sợ mất nên tổ chức cưới ngay.
Theo em chỉ có thế là lý do thôi :)) :))

repsol

Xe container
xdthienha nói:
Thớt này hót quá ta.Theo đánh giá của cá nhân em thế này :
Mấy anh đẹp zai nhiều tiền khi yêu thì toàn chân dài,hót gơn để thể hiện đẳng cấp.Còn lấy thì lấy cô vừa vừa,tầm tầm.Miễn sao hình thức vừa phải,ngoan ngoãn,tử tế..vì mấy anh ấy chơi bời nhiều biết tỏng ra rồi.Mấy cô chân dài chỉ ăn chơi là giỏi,có biết cái gì đâu,ko thể là sân sau vững chắc được.Chưa kể chuyện lăng nhăng này nọ vì nhiều anh nhòm ngó mà.Với lại 10 ông thì đủ 10 ông ko thích lấy vợ trác tán sàn,bar....
Còn lý giải vì sao mấy cô xinh lại lấy mấy anh xấu là thế này : Vì sao 1 hồi yêu đương tới bến,mấy anh đại gia dạt hết,lấy vợ ngoan ngoãn hiền lành.Mấy cô tự nhiên bơ vơ đành lấy tạm mấy anh xấu xấu,lành lành để tiện bề bắt nạt.Vì xinh đồng nghĩa với chảnh.Mà chảnh thì thích đè đầu người khác.Đè mấy ông xấu thôi,đè đại gia nó oánh bỏ mợ.Còn mấy ông xấu xấu bỗng dưng vớ đc vợ đẹp.Thế là chiều như chiều vong,sợ mất nên tổ chức cưới ngay.
Theo em chỉ có thế là lý do thôi :)) :))
Thế trg hợp a chủ Cát Tiên Sa và c Thanh Tuyền thì tnao ạ:))

Sent from my iPhone 1

donfx

Xe buýt
Các cụ trên này vẫn bảo: chân dài là vợ người ta, đùi to chân ngắn mới là vợ anh. Em cứ làm như vế 2 cho chắc, chứ vế 1 rủi ro lắm.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
e hỏi tí không phải cụ bỏ quá. cụ là người thế hệ trước phỏng ạ? 8x? 7x? chứ như 9x của e bh e chẳng mơ đến chuyện lấy đc vợ "còn". e nói thật. và như cụ kia nói. e chỉ cần các yếu tố còn lại ngoan, hiền và ưa nhìn
Tiêu chí "ngoan" của bây giờ cũng giảm bớt nhỉ? Gái 9X năm 2, 3 ưa nhìn, ngoan và chưa biết gì không hiếm đến thế đâu, chẳng qua Thanh niên độc thân có gặp được và cưa được không mà thôi :))

chipbau

Xe máy
:)) chết cười vì comm của mấy cụ..theo quan điểm của cá nhân em thì chả có ông đàn ông nào thích lấy gái xấu cả,có đủ tài để lấy được gái xinh hay không thôi.."tắt đèn thì nhà ngói cũng như nhà tranh"? chả lẽ lúc nào cũng trong tình trạng "giờ trái đất" mà tắt hết đèn đi ah;)) Xấu ko phải là con dấu bảo chứng cho việc ko lăng nhăng,ngoại tình,ko chu toàn nhà cửa....

arsenal8660

Xe tăng
Các cụ trên này vẫn bảo: chân dài là vợ người ta, đùi to chân ngắn mới là vợ anh. Em cứ làm như vế 2 cho chắc, chứ vế 1 rủi ro lắm.
em cũng giống cụ nhưng em bổ sung thêm là mặt phải dễ nhìn và phúc hậu nữa, chứ lascote quá cũng khó mà ưng được

dathaobuon

Xe máy
Và lấy chồng cũng ko nên lấy đẹp trai.

messi1986

Xe buýt
các bác nghe câu chưa vợ đại gia thì xấu vợ đầu gấu thì xinh,em nào xinh lấy mấy anh đầu gấu thì có mà dám lăng nhăng

huusang

Xe buýt
Em thì thích mặt tiền vừa phải, nhưng mặt hậu phải ngon các cụ a.

MariaOzawa

Xe buýt
Em nghĩ Vợ xấu hay đẹp đều do người chồng thôi. Có những em trước đẹp lấy người chồng bình thường, đầu tắt mặt tối chỉ mấy năm nhìn chán hẳn :(. Vợ trước nhìn bình thường nhưng lấy chồng ổn định kinh tế, tư tưởng thoải mái, đồ hiệu từ đầu tới chân, spa thẩm mỹ thì lại đẹp ngay :x
Còn việc hư hay ko 1 phần do tính người và cũng do người chồng có nắm quyền gì trong gia đình thôi, chứ xinh xấu ko quyết định việc hư.

nobita1510

Xe đạp
Theo em lấy vợ đẹp hay xấu thì mỗi Cụ đều nên lựa sức mình để mà chọn.Cụ chủ thớt cũng có ý đúng đứng ở góc nhìn của cụ. Nếu cụ cứ làm đại gia thử xem lúc đó chắc cứ chọn em nào xinh đẹp chân dài và có cảm tình......chứ cũng ko mất công so đo tính toán nhiều ;))

xinco

Xe hơi
Hoa đẹp thì nhiều người muốn hái, gái đẹp thì nhiều trai muốn... :)

buidem_Hn

Xe hơi
iêm là iêm chọn cả hai các cụ ạ,vợ ko cần xinh lắm mà vợ em lại xinh và đảm đang mới chết chứ,còn bồ em lại xinh hơn vợ em hĩ hĩ