RR quê lúa của em mời các bác chiêm ngưỡng

makerati87

Xe đạp
đâu cũng có người nay người kia thôi các cụ ạ, nhưng mà nhìn ảnh mấy em ô tô bị choảng vỡ thế kia mà thấy xót, chúng nó đứng im 1 chỗ cũng bị xơi gạch. những người gây ra mới là bọn vô học

jamebond

Xe tăng
Hôm trước em vừa thấy 1 em X6 trắng bị chọi đá cho bể hết cả kính, giờ đi xe đẹp mà sơ sẩy tí là cũng sợ lắm các cụ ạ :-ss
Có phải X6 của chú tàng trữ súng trên xe bị bắt ở Bờ hồ không. Lúc bị bắt còn dọa gọi cho Phó TT nữa phải không?

AnhNB

Xe buýt
Thái Bình đã 033.33 trong khi Thanh Hóa nhà em nhiều xe cũng mới tới 023.00. Khiếp quá :|

sidecardesigner

Xe điện
Cậu chủ nhà này mà buổi tối lấy xe ra quảng trường ở Thái Bình đập nhạc thì các em hot girl cứ gọi là phóng xe máy theo xin số ầm ầm. ở Thái Bình nhà nào có con airblade chạy là oai lắm rồi. Mà cẩn thận khoe khoang quá bọn thanh niên ghen ăn tức ở nó cho ăn viên gạch thì chỉ có nằm ở nhà dưỡng bệnh.
:)) :)) Cụ mới ở trên cung trăng về à ?:))

Street_Version

Xe tải

Tienthinh

Xe tăng
Taxi Mẹc C vãi dân Thái Bình =D>

tung lavi

Xe tăng
thái bình là đất ăn chơi.... có khác

tung lavi

Xe tăng
Đến con chủ tịch tỉnh bọn nó còn oánh nữa là.
thế thì cũng kinh đấy

nhầm rùi cụ ạ, cháu nhớ đọc báo đây là mọt vụ mà người tự tử từ trên cao nhày rơi trúng xe này thôi, tai may vạ gió, con cam này biển 18

Chỉnh sửa cuối:

BMW_6688

Xe container
Cậu chủ nhà này mà buổi tối lấy xe ra quảng trường ở Thái Bình đập nhạc thì các em hot girl cứ gọi là phóng xe máy theo xin số ầm ầm. ở Thái Bình nhà nào có con airblade chạy là oai lắm rồi. Mà cẩn thận khoe khoang quá bọn thanh niên ghen ăn tức ở nó cho ăn viên gạch thì chỉ có nằm ở nhà dưỡng bệnh.
Sorry kụ...có lẽ 20 năm kụ ko vìa Tb nhể...thảo nào :o)
vậy cậu biết 2 mà chưa biết 3 rồi. Cậu thử dây vào bọn thanh niên choai choai ở TB xem nó như thế nào nhé. b-(
Các bác không hiểu rồi! Bọn thanh niên thôn bây giờ là bọn nó manh động lắm, nhất là ở TB. Chưa biết hậu quả thế nào cứ phang trước cho đỡ ngứa mắt đã. Em là em dặn bác chủ xe tránh những thành phần đấy. Nên nếu cậu thiếu gia mà mượn xe bố buổi tối đi dạo khoe xe cũng đừng nên la cà trà đá thanh niên tụ tập làm gì. Không ai sợ bọn nó vì mình là người có tiền nhưng cũng nên tránh xa cho đỡ rách việc. Đến con chủ tịch tỉnh bọn nó còn oánh nữa là.
ko cứ ở TB,mà ngay Hà Lội ta cũng thế thôi.buổi tối kụ ra mấy hàng mực nướng trên mấy phổ cổ xem nào.kụ nhìn nó ko cửn thựn thì cũng dính chưởng của 9x thoai
Trà đá của quê bác là trà đá thanh tao, dăm ba người bạn ngồi nhâm nhi chén nước ngắm núi non, chùa chiền, bàn chuyện lớn. Còn trà đá quê em là cứ phải chân gà với vài chai rượu. Buổi tối số lượng thanh niên tụ tập rượu chè có thể lên đến nghìn người ở quảng trường. UFO, vật thể không xác định cứ gọi là bay qua bay lại suốt đêm. Mức độ phức tạp cũng đủ để một đứa trẻ con biết là buổi tối phải nên ở nhà ngủ cho nó đậu nành.
hic...nhà em mỗi lần về Tb chỉ thích ăn đêm và nhậu đêm ở TB cũng như hóng Ró trena quảng trường mà chả thấy cái gì như kụ LÓI cả
:)) :)) Cụ mới ở trên cung trăng về à ?:))
Mợ nói chuẩn đới

SOURIS

Xe hơi
Các bác không hiểu rồi! Bọn thanh niên thôn bây giờ là bọn nó manh động lắm, nhất là ở TB. Chưa biết hậu quả thế nào cứ phang trước cho đỡ ngứa mắt đã. Em là em dặn bác chủ xe tránh những thành phần đấy. Nên nếu cậu thiếu gia mà mượn xe bố buổi tối đi dạo khoe xe cũng đừng nên la cà trà đá thanh niên tụ tập làm gì. Không ai sợ bọn nó vì mình là người có tiền nhưng cũng nên tránh xa cho đỡ rách việc. Đến con chủ tịch tỉnh bọn nó còn oánh nữa là.
Trà đá của quê bác là trà đá thanh tao, dăm ba người bạn ngồi nhâm nhi chén nước ngắm núi non, chùa chiền, bàn chuyện lớn. Còn trà đá quê em là cứ phải chân gà với vài chai rượu. Buổi tối số lượng thanh niên tụ tập rượu chè có thể lên đến nghìn người ở quảng trường. UFO, vật thể không xác định cứ gọi là bay qua bay lại suốt đêm. Mức độ phức tạp cũng đủ để một đứa trẻ con biết là buổi tối phải nên ở nhà ngủ cho nó đậu nành.
Nghe bác này nói em lại nhớ đến Vụ Thái Bình năm 1997...

xiêu.nhân

Xe buýt
Thanh niên h ở đâu chẳng manh động :)) có tí men vào cái là máu chiến ngay :D chứ đâu chỉ riêng TB hiccc bác đi QN ( Móng Cái , Cẩm Phả ) xem nó còn manh động hơn thế ý chứ :))...Mà em thấy TB bây h cũng phát triển ác lắm mà đâu phải như bác alphabetagiga nói đâu :))

sidecardesigner

Xe điện
Thanh niên h ở đâu chẳng manh động :)) có tí men vào cái là máu chiến ngay :D chứ đâu chỉ riêng TB hiccc bác đi QN ( Móng Cái , Cẩm Phả ) xem nó còn manh động hơn thế ý chứ :))...Mà em thấy TB bây h cũng phát triển ác lắm mà đâu phải như bác alphabetagiga nói đâu :))
Nhưng cũng phải công nhận dạo này TB manh động lắm. Cũng hoa cải rải đầy , chém người liên miên, cả oánh cơ động bầm dập nữa :( Hôm rồi về nghe kể mà phát khiếp.