RR quê lúa của em mời các bác chiêm ngưỡng

xiêu.nhân

Xe buýt
....cái biển taxi ý dính bằng nam châm mà....có lẽ là xe taxi chuyên cho thuê để các xếp đi bàn làm ăn thôi hoặc đây là xe của chủ hãng taxi lắp vào cho oai ..... :))..

Trưởng_Thôn

Xe điện
....cái biển taxi ý dính bằng nam châm mà....có lẽ là xe taxi chuyên cho thuê để các xếp đi bàn làm ăn thôi hoặc đây là xe của chủ hãng taxi lắp vào cho oai ..... :))..
Taxi Mer thật đó bác. Không phải oai đâu. NGhe đâu có khoảng 20 con

a_cheng

Xe điện
bác về Thái Bình nhà em đi,em gọi cho bác con taxi Mer tận nơi luôn.nếu không gọi được em bao toàn bộ chi phí đi lại+mời thêm 1 bữa thịt chó luôn L-)
đây là số của hãng nhé:http://www.hoanghaco.com.vn/Hoang-Ha-Join-Stock-Company.gplist.336.gpside.1.gptitle.vthk-bang-taxi.asmx
bản thân em về TB mới chỉ dám gọi đội taxi civic thôi.giá cũng hạt dẻ,10k/km

btw.con RR em nhớ ko nhầm là của 1 đại gia tầu biển ở Diêm Điền,nhà bác này có 1 Hummer H2 và cadilac escalade roài.

Chỉnh sửa cuối:

Pelorus

Xe buýt
RR đẹp quá, vote bác, TB chơi thật Taxi mẹc C luôn, chơi nhất miền bắc rồi:D

Sid

Xe tăng
Cậu chủ nhà này mà buổi tối lấy xe ra quảng trường ở Thái Bình đập nhạc thì các em hot girl cứ gọi là phóng xe máy theo xin số ầm ầm. ở Thái Bình nhà nào có con airblade chạy là oai lắm rồi. Mà cẩn thận khoe khoang quá bọn thanh niên ghen ăn tức ở nó cho ăn viên gạch thì chỉ có nằm ở nhà dưỡng bệnh.
vậy cậu biết 1 mà chưa biết 2 rồi. Cậu thử ném gạch vào xem xem xong nó như thế nào nhé.b-(

alphabetagiga

Xe hơi
vậy cậu biết 1 mà chưa biết 2 rồi. Cậu thử ném gạch vào xem xem xong nó như thế nào nhé.b-(
vậy cậu biết 2 mà chưa biết 3 rồi. Cậu thử dây vào bọn thanh niên choai choai ở TB xem nó như thế nào nhé. b-(

Trưởng_Thôn

Xe điện
vậy cậu biết 2 mà chưa biết 3 rồi. Cậu thử dây vào bọn thanh niên choai choai ở TB xem nó như thế nào nhé. b-(
Thanh niên TB hay HN cũng thế nhá, giờ xe đẹp xe đắt tiền chúng nó biết tất. Chúng nó chưa ngu đến mức ấy đâu

huykendy

Xe buýt
Các bác không hiểu rồi! Bọn thanh niên thôn bây giờ là bọn nó manh động lắm, nhất là ở TB. Chưa biết hậu quả thế nào cứ phang trước cho đỡ ngứa mắt đã. Em là em dặn bác chủ xe tránh những thành phần đấy. Nên nếu cậu thiếu gia mà mượn xe bố buổi tối đi dạo khoe xe cũng đừng nên la cà trà đá thanh niên tụ tập làm gì. Không ai sợ bọn nó vì mình là người có tiền nhưng cũng nên tránh xa cho đỡ rách việc. Đến con chủ tịch tỉnh bọn nó còn oánh nữa là.
Con chủ tịch tính mà còn bị oánh thì đi RR sao không dám :D

Trưởng_Thôn

Xe điện
Các bác không hiểu rồi! Bọn thanh niên thôn bây giờ là bọn nó manh động lắm, nhất là ở TB. Chưa biết hậu quả thế nào cứ phang trước cho đỡ ngứa mắt đã. Em là em dặn bác chủ xe tránh những thành phần đấy. Nên nếu cậu thiếu gia mà mượn xe bố buổi tối đi dạo khoe xe cũng đừng nên la cà trà đá thanh niên tụ tập làm gì. Không ai sợ bọn nó vì mình là người có tiền nhưng cũng nên tránh xa cho đỡ rách việc. Đến con chủ tịch tỉnh bọn nó còn oánh nữa là.
Ngày xưa thì có thể chứ giờ dân trí cao rồi nên ít xảy ra chuyện này mới đáng chứ. Chỗ em xe đắt tiền đi uống trà đá đầy, cả thanh niên nam nữ uống mạnh luôn. Đánh nhau ở bar thì nhiều chứ quán trà đá hầu như lại không có mới vui chứ :D

xuanngoc

Xe tải
quy ra lúa thì bao nhiêu tấn bác

Trưởng_Thôn

Xe điện
Trà đá của quê bác là trà đá thanh tao, dăm ba người bạn ngồi nhâm nhi chén nước ngắm núi non, chùa chiền, bàn chuyện lớn. Còn trà đá quê em là cứ phải chân gà với vài chai rượu. Buổi tối số lượng thanh niên tụ tập rượu chè có thể lên đến nghìn người ở quảng trường. UFO, vật thể không xác định cứ gọi là bay qua bay lại suốt đêm. Mức độ phức tạp cũng đủ để một đứa trẻ con biết là buổi tối phải nên ở nhà ngủ cho nó đậu nành.
Trà đá quê em cũng ngồi vỉa hè thôi. Thanh niên cũng cả ngàn người. Chỉ không có rượu chề thôi còn lại chả khác gì mọi nơi

SieuNgoooooo

Xe hơi
Hôm trước em vừa thấy 1 em X6 trắng bị chọi đá cho bể hết cả kính, giờ đi xe đẹp mà sơ sẩy tí là cũng sợ lắm các cụ ạ :-ss

repsol

Xe container
SieuNgoooooo nói:
Hôm trước em vừa thấy 1 em X6 trắng bị chọi đá cho bể hết cả kính, giờ đi xe đẹp mà sơ sẩy tí là cũng sợ lắm các cụ ạ :-ss
R8 còn bị nữa là x6

tun.luvyou

Xe đạp
Cậu chủ nhà này mà buổi tối lấy xe ra quảng trường ở Thái Bình đập nhạc thì các em hot girl cứ gọi là phóng xe máy theo xin số ầm ầm. ở Thái Bình nhà nào có con airblade chạy là oai lắm rồi. Mà cẩn thận khoe khoang quá bọn thanh niên ghen ăn tức ở nó cho ăn viên gạch thì chỉ có nằm ở nhà dưỡng bệnh.
Nói thật mình cũng là thanh niên thái bình ko biết bác ở đâu, SH, LX ,Liberty ở thái bình ko thiếu nói ko phải là khoe chứ bác cứ làm như thái bình chậm phát triển ko bằng...ở thái bình 20 năm dân thái bình còn tốt chán ko nhiều loại thành phần, bác ko phải vơ đũa cả nắm thế

xiêu.nhân

Xe buýt
:))) dân bjo chỗ nào chẳng pt mà các bác . Như có bác vừa khoe xe ở Điện Biên ý.xa xôi thế mà dân vẫn giàu mà.... :D TB xưa đất toàn trồng lúa nhưng bjo khu cn mọc lên ầm ầm còn j ...... e là e kết nhất món tiểu hổ TB :)) ak mà dân TB chơi lắm nhé ở quê mà cưới hỏi là nhạc nonstop thanh niên bay ầm ầm :D vui vãi

GTSpeed

Xe tăng
vụ đâm R8 kia lâu rồi bác còn lôi lên làm gì!xưa đưa lên mod cũng xóa mà