Rồng Lộn - 62km đường thẳng, thỉnh thoảng mới chạy

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
vào đường oto nhưng đi làn trong cùng (làn dành cho xe đỗ khẩn cấp) nên ko ảnh hưởng đến ai cụ ạ. Chứ đi làn hỗn hợp phía dưới thì chỉ hít bụi thôi
E biết là đường rất rộng, ít xe đi lại đi như thế chả ảnh hưởng đến ai, tuy nhiên đây là đường chỉ dành cho oto nếu có sự cố thì các cụ là người chịu mọi trách nhiệm và phần thiệt về mình. OF đã có những chương trình và hành động về tuyên truyền văn hóa giao thông e nghĩ các cụ làm như thế là ko đúng, ko văn minh cho dù phương tiện là gì đi nữa.

Fiat_ELX

Xe điện
E biết là đường rất rộng, ít xe đi lại đi như thế chả ảnh hưởng đến ai, tuy nhiên đây là đường chỉ dành cho oto nếu có sự cố thì các cụ là người chịu mọi trách nhiệm và phần thiệt về mình. OF đã có những chương trình và hành động về tuyên truyền văn hóa giao thông e nghĩ các cụ làm như thế là ko đúng, ko văn minh cho dù phương tiện là gì đi nữa.
Em cũng không biết nói gì hơn, thôi thì hôm đó có những ai nhỉ? Em, Noza, Nakio, Khọm, Chamhoc, Mizo, Xecanghai, Balack, các cụ vào xin lỗi đê, rút kinh nghiệm lần sau ... cứ thế :))

2R+

Xe điện
Em cũng không biết nói gì hơn, thôi thì hôm đó có những ai nhỉ? Em, Noza, Nakio, Khọm, Chamhoc, Mizo, Xecanghai, Balack, các cụ vào xin lỗi đê, rút kinh nghiệm lần sau ... cứ thế :))
Em xin nghiêm túc rút kinh nghiệm vì đã chạy đường ĐL Rồng Lộn và Cao tốc Bắc Ninh. Có con Khọm, Mua dâm, Xe cang hai cũng rất hay đi đường Cầu Cạn, cũng nên rút kinh nghiệm, kiểm điểm nghiêm túc.
Qua đây em xin nhắc các cụ xe đạp muốn nâng cao thể lực thì phải mua Rolling về đạp, vừa an toàn cho mình, vừa ko phải hít khói bụi ngoài đường. Đừng vì bản thân mình mà ảnh hưởng đến toàn xã hội

Thiepk32

Xe tăng
các cụ chắc chai hết mít roài nhỉ. =))

2R+

Xe điện

Fiat_ELX

Xe điện
Em xin nghiêm túc rút kinh nghiệm vì đã chạy đường ĐL Rồng Lộn và Cao tốc Bắc Ninh. Có con Khọm, Mua dâm, Xe cang hai cũng rất hay đi đường Cầu Cạn, cũng nên rút kinh nghiệm, kiểm điểm nghiêm túc.
Qua đây em xin nhắc các cụ xe đạp muốn nâng cao thể lực thì phải mua Rolling về đạp, vừa an toàn cho mình, vừa ko phải hít khói bụi ngoài đường. Đừng vì bản thân mình mà ảnh hưởng đến toàn xã hội
Cho quần áo vào máy giặt, lên Rolling đạp, khi nào máy giặt báo xong là dừng đạp, đi phơi quần áo, xong đi lau nhà, trước đó tranh thủ cắm cơm :)) về nhà chỉ có khen trở lên

muadem

Xe cút kít
Cho quần áo vào máy giặt, lên Rolling đạp, khi nào máy giặt báo xong là dừng đạp, đi phơi quần áo, xong đi lau nhà, trước đó tranh thủ cắm cơm :)) về nhà chỉ có khen trở lên
Đúng hôm đang giặt nó mất điện thì đạp đến tối à =))

Fiat_ELX

Xe điện
Đúng hôm đang giặt nó mất điện thì đạp đến tối à =))
Trường hợp này khoai nhỉ, hay nếu đang đạp mà mất điện thì dừng đạp và đi giặt tiếp thay cái máy :))

BoLackFit

Xe hơi
Em cũng sẽ nghiêm túc kiểm điểm phê và tự phê theo mẫu em nộp lên phường, đúng với điều lệ **** .Em xì thêm cụ Nô hôm đấy toàn xui anh em đi vào vạch sơn trắng, nó êm và bon hơn hẳn .Thế là đè vạch dồi còn gì.Cụ Nô vào phòng thú tội nốt đê .
Chã biết kiểm điểm của em có bí thư nào đọc không nhi ???

Hung Ngo

Xe buýt
Đang giặt mà mất điện thì thêm dây cu-roa nối rullor với máy phát điện, vừa độp vừa phát điện cho trẻ con nó học bài.

Hung Ngo

Xe buýt
Nhưng mà các cụ có thấy biển cấm xế độp đi vào đường Rồng Lộn cắm chỗ nào nhỉ? E thì e ko độp đường gom đâu, ato toàn chạy ngược chiều, e sợ lém

buituananh_as

Xe điện
Em cũng xin nghiêm túc kiểm điểm,mặc dù em có nhìn thấy cái biển chỉ cho phép ato thôi but em cứ xông vào hầm luôn, em vì cái sự nghiệp xế độp nên chắc châm trước đc..nhể kụ Nghẻo nhể.
Em xin hứa lần sau em vẫn tái diễn với đà phát triển cao hơn đó là..ĐUA VỚI ATOX_X

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
He he. E chả tranh cluận nữa. Cái đấy tùy các cụ, e biết là đường gom đi rất khó chịu nhưng mình ko đi a tô thì mình phải chịu. Cá nhân e biết đi nhiều đường hít phải nhiều bụi e vưỡn chịu cùng lắm là đeo rọ *** :))

buituananh_as

Xe điện
He he. E chả tranh cluận nữa. Cái đấy tùy các cụ, e biết là đường gom đi rất khó chịu nhưng mình ko đi a tô thì mình phải chịu. Cá nhân e biết đi nhiều đường hít phải nhiều bụi e vưỡn chịu cùng lắm là đeo rọ *** :))
Ko phải vấn đề bụi mà là an toàn,đg đó đông..tạp phế lù và sợ các anh hung thần lắm,nếu ko ok các anh xxx đã ko để mình chạy đâu ạ..đằng này em vẫn đc nhìn rất yêu và bàn tay thân ái mời qua

Hung Ngo

Xe buýt
Các xxx rất có cảm tình với xế độp đấy ah, cụ chạy đường rồng lộn thì đi vào làn dừng khẩn cấp là ổn. Được cái đường Rồng lộn đang vắng thì ae mới lấy làm chỗ tập chứ đông đông một tí là lại p kiếm cung khác tập thôi. Tập xế độp sợ nhất là đường đông, khói bụi đấy ah

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Các xxx rất có cảm tình với xế độp đấy ah, cụ chạy đường rồng lộn thì đi vào làn dừng khẩn cấp là ổn. Được cái đường Rồng lộn đang vắng thì ae mới lấy làm chỗ tập chứ đông đông một tí là lại p kiếm cung khác tập thôi. Tập xế độp sợ nhất là đường đông, khói bụi đấy ah
E cũng sợ cụ ạ. Nên HT đẹp như thế e cũng ko dám tập nhiều vì đường đó cũng đông, đi dạo thì ok. Sắp tới e lên Ba Vì làm 1 cung trên đấy, hi vọng sẽ là 1 cung hay với nhiều cảnh đẹp :D

xe_cang_hai

Xe tăng
mua xe đạp của em xong chém gió kinh thế :)),đi xe đạp mà đeo khẩu trang thì ngất ngay =)) khi cao điểm em thử khoảng 90 nhịp/phút tương đương với khoảng 30 lít không khí/phút, đeo khẩu trang vào thì thở kiểu gì ạ

Jim74

Xe tăng
Ôi, hóa ra Trai Nghèo bị Xe căng Hải thuốc à, kon xe đấy thấy bảo định cho thằng đệ ở Uông Bí cơ mà:P

muadem

Xe cút kít
Loanh quanh cứ của ông nọ lại loằn ngoằn sang ông kia, hay thật :))