Rồng Lộn - 62km đường thẳng, thỉnh thoảng mới chạy

dxpac

Xe buýt
Giờ đường nhám hết rồi, em dự cụ nào về nhất không quá 33 đâu:D

dxpac

Xe buýt
Cụ có định làm tý cá cuộc cho vui không ạ ? :))
Không a ạ, em chỉ dự thôi vì lần gần nhất TĐTB không được cao nhưng có thể do nguyên nhân chiều về ngược gió, săm thủng, lốp vỡ...

rebel5005

Xe máy
Giờ toàn Dốt hả cụ? Hay có cả mờ tê bê?[-O<[-O<[-O<
Gần chục con Dốt chứ nhiều nhặn gì đâu cụ, còn đâu toàn MTB hoán cải: Khung than, lốp mỏng dính, thụt đơ lại nhẹ hều & chở mấy ông siêu nhân chân to vật ;))

moetwanted

Xe máy
Chào các cụ, mình vừa làm một chú xe đạp hàng châu âu bãi, khung cacbon, chân chống cacbon, ghi đông nhôm, phụ tùng còn zin xuất xứ Đức giá 5.5 triệu. Mong mọi người thẩm hộ xem giá đấy có hợp lý không và mình mong muốn được tham gia sinh hoạt giao lưu cùng mọi người. Đây là ảnh của em nó ah. Nhà em ở Mỹ đình, chắc sẽ phù hợp với chương trình quanh đại lộ thăng long.

Trân trọng

Alexandre Ciskob

Xe điện
Gần chục con Dốt chứ nhiều nhặn gì đâu cụ, còn đâu toàn MTB hoán cải: Khung than, lốp mỏng dính, thụt đơ lại nhẹ hều & chở mấy ông siêu nhân chân to vật ;))
Hôm t7 em thử rồng lộn rồi, may quá có mỗi 1 con Zốt thôi cụ ạ, có cụ Bình làm đầu tàu nên lượt đi cũng được trên 30 tý, chiều về ngược gió nên chậm hơn.
Em về đến nhà thì ruột gan phèo phổi lanh tanh bành, hàng họ thì ko hiểu để đâu, tìm mãi ko thấy, các cụ khỏe thật :)

Hung Ngo

Xe buýt
Chào các cụ, mình vừa làm một chú xe đạp hàng châu âu bãi, khung cacbon, chân chống cacbon, ghi đông nhôm, phụ tùng còn zin xuất xứ Đức giá 5.5 triệu. Mong mọi người thẩm hộ xem giá đấy có hợp lý không và mình mong muốn được tham gia sinh hoạt giao lưu cùng mọi người. Đây là ảnh của em nó ah. Nhà em ở Mỹ đình, chắc sẽ phù hợp với chương trình quanh đại lộ thăng long.

Trân trọng
Chúc mừng cụ gia nhập đội Hải Dóng :))

Cụ muốn thẩm giá thì phải post chi tiết hơn mới đc. VD: khung thương hiệu gì, group gì, cặp bánh, giàn đầu-cốt yên... rồi mới đến chất liệu...

Xe của cụ có vẻ như đc thiết kế như xe City. Con này mà dạo phố thì đỉnh rồi, cụ cứ mạnh dạn khởi động tour Hồ Tây cho nhã, bao giờ quen chân thì hãy ra cung Rồng Lộn. Cung RL thì các siêu nhân tuyền để thử xe, test tốc độ thôi ah, chạy theo mệt lắm :))

cung RL thì các cụ ý hay chạy cuối tuần thôi! Chúc cụ độp vui vẻ, rảnh rang thì cafe chém gióa với ae cho vui

Duatretoxac

Xe buýt

Trân trọng
Thấy cụ bảo xe cụ khung các bon, em nhìn xa chịu chả biết đúng sai dưng mà khung các bon mà cụ lắp cái chân chống thế kia thì nguy hiểm quá ;)

Alexandre Ciskob

Xe điện
Sáng mai có cụ nào chạy cung này ko, lại hẹn từ 5h15 đến 5h30 ở cổng TT Hội nghị QG nhé :D