[Funland] Ronaldo về MC

lexus315

Xe điện
Các cụ trên tinh thiên văn, dưới tường địa lý, mà ở giữa thì biết tuốt cho em hỏi:
Man Xì Tin đã kịp in áo đấu của CR7 chưa vậy? Nhiều CLB là nhanh ẩu đoảng vụ in sớm áo đấu lắm đấy ạ!

poiuy

Xe ba gác
Nghe nói mức lương vẫn ngang với ở Juve chứ ko giảm 1/2 như tin đồn về MC.
Lương cao vậy dễ gây bất mãn nội bộ lắm.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Chẳng có tp anti fan cr7 ở đây cả mà đa số mọi ng ở Ộp này và các chuyên gia đều nhận định: cr7, kể cả Mesi đã ở bên kia sườn dốc sự nghiệp rồi, ko còn nhanh mạnh như xưa, còn Hlv của Man đỏ cảm giác cầm quân mấy mùa rồi mà vẫn như a học việc ý! Còn thời kỳ đỉnh cao ko ai phủ nhận tài năng của Cr7! Có vậy thôi mà các ông cũng nhặng xị lên!

MercS450L

[Tịch thu bằng lái]
Chẳng có tp anti fan cr7 ở đây cả mà đa số mọi ng ở Ộp này và các chuyên gia đều nhận định: cr7, kể cả Mesi đã ở bên kia sườn dốc sự nghiệp rồi, ko còn nhanh mạnh như xưa, còn Hlv của Man đỏ cảm giác cầm quân mấy mùa rồi mà vẫn như a học việc ý! Còn thời kỳ đỉnh cao ko ai phủ nhận tài năng của Cr7! Có vậy thôi mà các ông cũng nhặng xị lên!
Chuẩn cụ ơi. Si lùn còn trẻ hơn 2 tuổi chưa già lắm chứ ông 7 già khú rồi. Cả trận có chạy đc đâu cứ loanh quanh chờ đánh đầu đệm bóng mà bóng đá hiện đại bây giờ cả thủ môn còn phải tham gia vào lối chơi chung chứ đừng nói tiền đạo :))

Juve dùng 7 với chiến thuật những năm 90, nhồi mớm câu vào cho tiền đạo mắc màn cuối cùng tạch cả seria A.

Em dự ManU ko cẩn thận năm sau húp C2, chả có Coca mà chê đâu :))

Phục Quy

Xe tăng
Mình ko ghét, cr7 là 1 cầu thủ giỏi, ghi bàn nhiều! Nhưng tổng hợp tất cả các kỹ năng của Cr7 mình thấy ko hay băng Ro béo, Ro vẩu, mesi, neymar... chẳng qua ghi bàn nhiều chủ yếu ở Real, ở đấy tập hợp các ngôi sao hàng tiền vệ bơm bóng + giải laliga thời đấy có mỗi 2 ông Bacxa +Real làm mưa gió toàn thắng 5,6 quả! Gđ này có lẽ là cr7 ghi nhiều bàn nhất, giải Ý mấy mùa sau này thì khỏi bàn, yếu vcl!
Thánh này chém gió như thần không biết xem CR7 đá được mấy trận ?
Không bơm bóng cho CR7 thì bơm cho ai đây ?

Khi CR7 rời đi thì đội hình Real vẫn còn nguyên vẹn nhé , nhưng có làm ăn gì được trong 3 năm nay không ?
Khi có CR7 mỗi mùa Real ghi ngót 100 bàn , không có CR7 thì mỗi mùa còn khoảng 70 bàn thôi thánh ạ .
3 năm nay Real nó mua đủ cầu thủ thay thế mà chưa ai = 1/2 của CR7 thôi đấy .

Phục Quy

Xe tăng
Bên kia sườn dốc nhưng 2 thằng Messi , CR7 vẫn ăn đứt những thằng gọi là sao bây giờ trẻ hơn tụi nó .

Sad_man

Xe tải
Chuẩn cụ ơi. Si lùn còn trẻ hơn 2 tuổi chưa già lắm chứ ông 7 già khú rồi. Cả trận có chạy đc đâu cứ loanh quanh chờ đánh đầu đệm bóng mà bóng đá hiện đại bây giờ cả thủ môn còn phải tham gia vào lối chơi chung chứ đừng nói tiền đạo :))

Juve dùng 7 với chiến thuật những năm 90, nhồi mớm câu vào cho tiền đạo mắc màn cuối cùng tạch cả seria A.

CR7 về MU nó ko đơn thuần chỉ có giá trị về mặt chuyên môn như về Juve, nên đừng so sánh kiểu vớ vỉn thế. CR7 về MU nó mang nhiều ý nghĩa với CLB, cầu thủ và người hâm mộ của họ.
Kết quả thế nào thì hạ hồi phân giải. Giờ thì cứ để người hâm mộ CR7 và MU họ vui đi. Dự báo mà làm gì.

Phục Quy

Xe tăng
CR7 về MU nó ko đơn thuần chỉ có giá trị về mặt chuyên môn như về Juve, nên đừng so sánh kiểu vớ vỉn thế. CR7 về MU nó mang nhiều ý nghĩa với CLB, cầu thủ và người hâm mộ của họ.
Kết quả thế nào thì hạ hồi phân giải. Giờ thì cứ để người hâm mộ CR7 và MU họ vui đi. Dự báo mà làm gì.
Chuẩn đấy cụ !
Nhiều anti đúng kiểu tay nhanh hơn .. !

MercS450L

[Tịch thu bằng lái]
Fan ManU fan 7 cứ việc vui. Các cụ cấm người khác dự báo là sao nhỉ? :))

Lạ thật :))

Imei

Xe buýt
khiếp quay xe ngang dọc PSM, MC, MU liên tục.
Ko biết Ju tù thu lại đc mười mấy triệu euro vụ này nhỉ?

Dong A phuong

Xe tải
Điều này không thể xảy ra vì ronaldo đã vềMU.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]

Đúng cụ: xem Euro thấy cr7 xuống phong độ rõ! Ko còn nhanh mạnh như xưa, hay để mats bóng, ko thấy đảo chân loạn xạ như thời trẻ, sút bóng toàn bị hậu vệ chặn do chậm! Điểm mạnh của Cr7 là Nhanh mạnh, sút tốt, chơi đầu tốt! Nhưng tuổi tác đã bào mòn thể lực ko còn như xưa! Còn mấy cái ông ko am hiểu bđ vào coment nghe ngứa hết cả đít!

MotoG

Xe tăng

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Thánh này chém gió như thần không biết xem CR7 đá được mấy trận ?
Không bơm bóng cho CR7 thì bơm cho ai đây ?

Khi CR7 rời đi thì đội hình Real vẫn còn nguyên vẹn nhé , nhưng có làm ăn gì được trong 3 năm nay không ?
Khi có CR7 mỗi mùa Real ghi ngót 100 bàn , không có CR7 thì mỗi mùa còn khoảng 70 bàn thôi thánh ạ .
3 năm nay Real nó mua đủ cầu thủ thay thế mà chưa ai = 1/2 của CR7 thôi đấy .
Bđ là môn giải trí, chém gió cho vui, chẳng ảnh hưởng méo j đến nồi cơm nhà mình, sao cu cứ sồn sồn dựng đứng lên?thống kê này nọ ăn thua thế?diễn đàn vào bình luận cho vui? Còn mình xem nó đá từ thời còn là thằng nhóc con! Đúng phí công gõ trả lời lại với mấy ông trẻ con!

DangHoangDe

Xe điện
khiếp quay xe ngang dọc PSM, MC, MU liên tục.
Ko biết Ju tù thu lại đc mười mấy triệu euro vụ này nhỉ?
Chắc phải cho thêm MU tiền chứ nhỉ. :))
Đang mong về MC để làm yếu bớt nó đi, chứ NHA e ghét MC với Chè quá. :)

Phục Quy

Xe tăng
Bđ là môn giải trí, chém gió cho vui, chẳng ảnh hưởng méo j đến nồi cơm nhà mình, sao cu cứ sồn sồn dựng đứng lên?thống kê này nọ ăn thua thế?diễn đàn vào bình luận cho vui? Còn mình xem nó đá từ thời còn là thằng nhóc con! Đúng phí công gõ trả lời lại với mấy ông trẻ con!
Haha
Vậy là Ku nhận mình là thằng bốc phét , chém gió nhé ?
Chắc ku chủ yếu xem tổng hợp trên vtv chứ gì ?

Đây cũng chỉ lâu lâu đi chọc mấy chú Anti mất não chút cho vui thôi .

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Haha
Vậy là Ku nhận mình là thằng bốc phét , chém gió nhé ?
Chắc ku chủ yếu xem tổng hợp trên vtv chứ gì ?

Đây cũng chỉ lâu lâu đi chọc mấy chú Anti mất não chút cho vui thôi .
Trình bd Chưa chắc bằng con anh! Mùa giải tới xem rồi bit! Ko bỗng dưng mà cáo già Juven nó thải ra! Hết giá trị! Cũng như Messi thôi, ko tương xứng với mức lương dc hưởng!

Chỉnh sửa cuối:

Lam__Phương

Xe điện
Thanh niên đó trước giờ trên Of có cụ nào tranh luận nổi đâu lúc nào cũng thống kê vs cái gì gì đó mà méo hiểu sao vào kèo kiểu gì nick âm khiếp thế>:)